Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:48 06/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa mặt đường, hệ thống thoát nước và an toàn giao thông đoạn Km42+300 - Km42+500, Km45+540 - Km46, Km47+330 - Km47+700, Km50+260 - Km50+700, Km57+300 - Km58+100, Km58+780 - Km59+250, Quốc lộ N2, tỉnh Tây Ninh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa mặt đường, hệ thống thoát nước và an toàn giao thông đoạn Km42+300 - Km42+500, Km45+540 - Km46, Km47+330 - Km47+700, Km50+260 - Km50+700, Km57+300 - Km58+100, Km58+780 - Km59+250, Quốc lộ N2, tỉnh Tây Ninh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
03/QĐ-KQLĐBIV
Ngày phê duyệt
06/01/2026 14:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
KHU QUẢN LÝ ĐƯỜNG BỘ IV
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:47 06/01/2026
đến
09:00 16/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
173.446.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi ba triệu bốn trăm bốn mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/01/2026 (15/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HADICON Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 19, ngách 421/4 đường Hoàng Quốc Việt - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
2 Ban Quản lý dự án 8 Tư vấn lập E-HSMT 90 Nguyễn Hữu Cảnh - - Phường Thạnh Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh
3 Ban Quản lý dự án 8 Tư vấn đánh giá E-HSDT 90 Nguyễn Hữu Cảnh - - Phường Thạnh Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Trạm trộn bê tông nhựa: - Trạm trộn BTN nóng công suất ≥ 80 tấn/h. - Trạm bê tông nhựa đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để sản xuất.
1
2
Máy rải bê tông nhựa: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu công việc của gói thầu. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
3
Lu bánh thép 6-8 tấn: - Lu bánh thép có trọng lượng 6-8 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
4
Lu bánh thép 10-12 tấn: - Lu bánh thép có trọng lượng 10-12 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
5
Lu bánh hơi ≥ 16 tấn: - Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 16 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
6
Lu bánh hơi ≥ 25 tấn: - Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 25 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu công việc của gói thầu. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
8
Lu rung ≥ 25 tấn: - Lu có tải trọng động khu rung ≥ 25 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
9
Máy đào ≥ 0,5m3 - Có dung tích gầu đào ≥ 0,5m3. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
10
Cần cẩu tự hành: - Cần cẩu tự hành có tải trọng nâng ≥ 6T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
11
Thiết bị sơn kẻ đường: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
12
Phòng thí nghiệm - Phòng thí nghiệm hợp chuẩn theo quy định - Giấy phép hoạt động còn hiệu lực và sẵn sàng để bố trí phòng thí nghiệm tại hiện trường.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tưới nhựa thấm bám bằng nhũ tương axit CSS-1 tiêu chuẩn 1.0kg/m2
12.743
100m2
Theo quy định tại Chương V
2
Cán cấp phối đá dăm loại 1 dày trung bình 7,5cm, độ chặt K98
0.956
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Thảm lớp bê tông nhựa C16 dày 7cm
12.743
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Sơn dẻo nhiệt phản quang
Theo quy định tại Chương V
5
Hoàn trả sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt dày 3.0mm (công nghệ sơn nóng) màu vàng
133.564
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Hoàn trả sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt dày 2.0mm (công nghệ sơn nóng) màu trắng
12
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Hoàn trả sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt dày 4.0mm (công nghệ sơn nóng) màu vàng - Vạch giảm tốc
53.43
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Di dời cọc Km
Theo quy định tại Chương V
9
Tháo dỡ, di dời, lắp đặt cọc Km
2
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Đào hố móng
0.4
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Di chuyển và bọc tôn cọc H hiện trạng
Theo quy định tại Chương V
12
Tháo dỡ cọc H cũ, lắp đặt cọc H mới
12
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Đào hố móng
0.775
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp tôn dày 2mm
5.808
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Khoan lỗ sắt thép tôn PQ
4.8
10 lỗ
Theo quy định tại Chương V
16
Vít nở sắt D4 dài 4cm
48
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp, dán màng phản quang
5.808
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Chữ phản quang
2.328
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Làm mới cọc H
Theo quy định tại Chương V
20
Đào hố móng
0.323
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Vữa xi măng 8MPa
0.005
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Thép tròn đường kính d<= 10mm
0.008
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông đá 1x2, 16MPa, đúc sẵn
0.39
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp, dán màng phản quang
2.42
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Cung cấp tôn dày 2mm
2.42
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Khoan lỗ sắt thép tôn PQ
2
10 lỗ
Theo quy định tại Chương V
27
Vít nở sắt D4 dài 4cm
20
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Chữ phản quang
0.97
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp dựng cọc H
5
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
30
Di chuyển cọc tiêu
Theo quy định tại Chương V
31
Tháo dỡ cọc tiêu cũ, lắp đặt cọc tiêu mới
75
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Đào hố móng
10.275
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Sơn cọc tiêu trắng đỏ phản quang
31.5
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Khoan tạo lỗ bê tông
300
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Vít nở sắt D4 dài 4cm
300
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Tôn phản quang 2 màu kt 6x8cm
150
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Nâng cao nối cột tôn sóng hộ lan mềm
Theo quy định tại Chương V
38
Tháo dỡ, lắp đặt hộ lan tôn sóng (tận dụng)
123
m
Theo quy định tại Chương V
39
Khoan lỗ sắt thép
68.9
10 lỗ
Theo quy định tại Chương V
40
Bulong M16, L=50mm (mạ kẽm)
106
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Bulong M16, L=400mm (mạ kẽm)
53
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Cột đỡ U170x170 bằng tôn uốn mạ kẽm dày 4,5mm, L=0,42m
53
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Mắt phản quang
35
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt trụ thép đỡ tôn lượn sóng
53
trụ
Theo quy định tại Chương V
45
Bổ sung đoạn chuyển tiếp (tấm đầu) hộ lan mềm
Theo quy định tại Chương V
46
Tấm hộ lan đầu, tôn dày 3mm, L=2,63m
6
tấm
Theo quy định tại Chương V
47
Cột thép D140mm, dày 4.5mm, L=1.8m (bao gồm nắp bịt đầu)
6
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Bản đệm (680x70x5)mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Bulong M16 liên kết cột L=180mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Bulong M16, L=400mm (mạ kẽm)
6
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây