Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:09 07/01/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa Trường Mẫu giáo Long Hưng 2
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp, sửa chữa Trường Mẫu giáo Long Hưng 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thới Long, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
17/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
07/01/2026 11:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Ô Môn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:08 07/01/2026
đến
08:00 16/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/01/2026 (15/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Việt Phúc Khang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 290/51 đường 30/4, phường Tân An, thành phố Cần Thơ
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế & xây dựng Tiến Vinh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 198/1, đường Tầm Vu, phường Tân An, thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CỬU LONG Tư vấn lập E-HSMT 73N/3 Nguyễn Văn Cừ - - Phường Tân An - Thành phố Cần Thơ
4 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp Đông Lợi, Xã Đông Thuận, Thành phố Cần Thơ
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CỬU LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT 73N/3 Nguyễn Văn Cừ - - Phường Tân An - Thành phố Cần Thơ
6 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ấp Đông Lợi, Xã Đông Thuận, Thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW
1
3
Máy trộn vữa, bê tông - dung tích ≥ 250 lít
1
4
Máy hàn ≥ 23 kw
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
6
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5 kW
1
7
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.2122
tấn
2
Lắp vì kèo thép
0.2122
tấn
3
Lợp mái che tường bằng tấm polycarbonate đặc dày 5mm
0.085
100m2
4
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
23
m2
5
Lắp đặt thang nâng 3 điểm dừng tải trọng 300Kg (bao gồm công tháo dở thiết bị hiện trạng)
1
Trọn bộ
6
HẠNG MỤC NHÀ BẢO VỆ
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
35.44
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
23.4
m2
9
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
35.44
m2
10
Bả ma tit vào tường
23.4
m2
11
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
35.44
m2
12
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23.4
m2
13
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
9.86
m2
14
Láng lớp vữa tạo dốc dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
9.86
m2
15
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng: 3 lớp
9.86
m2
16
Láng lớp vữa bảo vệ dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
9.86
m2
17
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng: 3 lớp
9.86
m2
18
Tháo quạt treo tường
1
cái
19
Tháo đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
1
bộ
20
Tháo đèn ống dài 0,6m, hộp đèn 1 bóng
1
bộ
21
Lắp đặt quạt treo tường
1
cái
22
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng led
1
bộ
23
Lắp đặt đèn ống dài 0,6m, hộp đèn 1 bóng led
1
bộ
24
Tháo dỡ ổ khoá tay nắm tròn
1
1 bộ
25
Tháo gioăng cao su cửa
13.33
m
26
Tháo dỡ bản lề cửa đi nhôm
3
1 bộ
27
Tháo dỡ chốt gài cửa sổ
1
1 bộ
28
Lắp ổ khoá tay nắm tròn
1
1 bộ
29
Lắp gioăng cao su vào cửa
13.33
m
30
Lắp đặt bản lề cửa đi nhôm
3
1 bộ
31
Lắp đặt chốt gài cửa sổ
1
1 bộ
32
Tháo dỡ mái tole
0.1185
100m2
33
Lợp mái bằng tole giả ngói dày 0,45mm
0.1185
m2
34
Tháo dỡ trần hiện trạng
6.76
m2
35
Cung cấp, lắp đặt trần Prima 60x60cm, khung nhôm nổi
6.76
m2
36
HẠNG MỤC NHÀ XE GIÁO VIÊN
37
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
0.452
100m2
38
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
45.2023
m2
39
HẠNG MỤC NHÀ ĐẶT MÁY BƠM PCCC; BỂ NƯỚC NGẦM
40
Tháo dở khung lưới hiện trạng
6.6325
m2
41
Gia công, lắp đặt khung lưới B40 nhà đặt mái bơm
13.265
m2
42
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
13.265
m2
43
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
7.1852
m2
44
Lợp mái bằng tole sóng vuông dày 0,45mm
7.1852
m2
45
Phá dỡ vữa láng xi măng đáy bể nước ngầm
31.0856
m2
46
Vệ sinh đáy, thành bể nước ngầm
69.1288
m2
47
Láng lớp vữa lót tạo mặt bằng
31.0856
m2
48
Quét dung dịch chống đáy, thành bể: 3 lớp
69.1288
m2
49
Cung cấp, lắp đặt nắp thăm bể nước bằng Inox 304, dày 2mm
19.9836
Kg
50
HẠNG MỤC SÂN CHƠI, SINH HOẠT CHUNG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây