Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:04 12/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường kênh chùa bà len
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường Kênh Chùa Bà Len, xã Hồ Đắc Kiện, thành phố Cần Thơ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn xổ số kiến thiết
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hồ Đắc Kiện, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
15:00 02/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
28/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
12/02/2026 14:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:58 12/02/2026
đến
15:00 02/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 02/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/03/2026 (30/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Kiểm định Thuận Phát Tư vấn lập E-HSMT 199, đường Dương Minh Quan, Phường Phú Lợi, thành phố Cần Thơ
2 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng 568 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 264, ấp 3, Xã Phú Lộc, thành phố Cần Thơ
3 Công ty TNHH Tư vấn Kiểm định Thuận Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT 199, đường Dương Minh Quan, Phường Phú Lợi, thành phố Cần Thơ
4 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng 568 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 264, ấp 3, Xã Phú Lộc, thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích gàu ≥ 0,5 m3 (Có giấy đăng ký xe máy chuyên dùng; Có giấy kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu)
2
2
Máy đào có dung tích gàu ≥ 0,8 m3 (Có giấy đăng ký xe máy chuyên dùng; Có giấy kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu)
1
3
Máy thủy bình/kinh vĩ/toàn đạc (Có hóa đơn; Có giấy hiệu chuẩn/kiểm định còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu)
2
4
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Có hóa đơn thiết bị)
3
5
Máy đầm dùi (đầm bê tông) ≥1,5 kW (Có hóa đơn thiết bị)
3
6
Máy cắt thép ≥5,0 kW (Có hóa đơn thiết bị)
3
7
Máy đầm bàn ≥1,5 kW (Có hóa đơn thiết bị)
3
8
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg (Có hóa đơn thiết bị)
3
9
Máy hàn ≥23 kW (Có hóa đơn thiết bị)
2
10
Máy nén khí ≥360m3/h (Có hóa đơn thiết bị)
2
11
Máy khoan ≥1,5kw (Có hóa đơn thiết bị)
2
12
Máy mài ≥2,7 kW (Có hóa đơn thiết bị)
2
13
Máy phát điện ≥10kva (Có hóa đơn thiết bị)
2
14
Máy tời điện ≥3T (Có hóa đơn thiết bị)
2
15
Máy bơm nước ≥30 CV (Có hóa đơn thiết bị)
1
16
Máy bơm cát ≥126 CV (Có hóa đơn thiết bị; Có giấy kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu)
1
17
Máy lu bánh thép ≥ 9 tấn (Có giấy đăng ký xe máy chuyên dùng; Có giấy kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu)
2
18
Thuyền (Ghe) ≥5T (Có giấy đăng ký phương tiện đường thủy)
2
19
Sà lan ≥200T (Có giấy đăng ký phương tiện đường thủy)
2
20
Búa đóng cọc ≥1,8T (Có hóa đơn thiết bị; Có giấy kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu)
2
21
Cần cẩu bánh xích hoặc bánh hơi ≥ 16 tấn (Có giấy đăng ký xe máy chuyên dùng; Có giấy kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu)
2
22
Máy ủi ≥110cv (Có giấy đăng ký xe máy chuyên dùng; Có giấy kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 1x2, PCB40
9
m3
2
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤0,5km
2.3387
100m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
7.6904
m3
4
Tháo dỡ các kết cấu thép - xà, dầm, giằng
0.4521
tấn
5
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.1206
tấn
6
Đóng cọc tràm đường kính gốc 8cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (đoạn không ngập đất)
3.59
100m
7
Đóng cọc tràm đường kính gốc 8cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (đoạn ngập đất)
12.565
100m
8
Cừ tràm nẹp ngang, đường kính 8cm
0.4188
100m
9
Vải bạt chắn đất
0.3419
100m2
10
Thép buộc cừ , ĐK ≤10mm
0.0084
tấn
11
HẠNG MỤC: CẦU SỐ 2 - 3 NHỊP 6-9-6 (M)
12
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.3833
tấn
13
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.0416
tấn
14
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
2.5276
tấn
15
Gia công thép hình mối nối cọc
0.0469
tấn
16
Gia công thép tấm mối nối cọc
0.3691
tấn
17
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.1256
tấn
18
Bê tông cọc, cột, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
12.3971
m3
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
1.0166
100m2
20
Trải tấm nilon đổ bê tông
0.4916
100m2
21
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 25x25cm
10
1 mối nối
22
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
0.1875
m3
23
Bê tông mũ mố, mũ trụ trên cạn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
4.828
m3
24
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK ≤10mm
0.1782
tấn
25
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK ≤18mm
0.5154
tấn
26
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK >18mm
0.0145
tấn
27
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu trên cạn
0.2296
100m2
28
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
1.076
m3
29
Gia công cấu kiện thép tấm đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.0824
tấn
30
Gia công cấu kiện thép hình đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.2114
tấn
31
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.5263
tấn
32
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.0499
tấn
33
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
3.5338
tấn
34
Gia công thép hình mối nối cọc
0.0563
tấn
35
Gia công thép tấm mối nối cọc
0.4429
tấn
36
Gia công cấu kiện thép tấm đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.1507
tấn
37
Bê tông cọc, cột, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
17.5015
m3
38
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
1.4299
100m2
39
Trải tấm nilon
0.6949
100m2
40
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 25x25cm
12
1 mối nối
41
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Dưới nước
0.225
m3
42
Bê tông mũ mố, mũ trụ dưới nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
6.724
m3
43
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
0.96
m3
44
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu, ĐK ≤10mm
0.3984
tấn
45
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu, ĐK ≤18mm
0.0891
tấn
46
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu, ĐK >18mm
0.8242
tấn
47
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu dưới nước
0.4335
100m2
48
Gia công cấu kiện thép tấm đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.0824
tấn
49
Gia công cấu kiện thép hình đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.2114
tấn
50
Cung cấp dầm cầu "I" 9m
5
dầm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây