Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:35 24/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng 06 phòng học, chức năng trường mầm non Hồng Kỳ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng 06 phòng học, chức năng trường mầm non Hồng Kỳ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đồng Kỳ, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
54/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
24/04/2026 14:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Đồng Kỳ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:29 24/04/2026
đến
09:00 03/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/05/2026 (30/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ATK Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 248 đường Lưu Nhân Chú - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TUẤN LONG Tư vấn lập E-HSMT Tổ 84 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tân Phú Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 99 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TUẤN LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 84 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tân Phú Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 99 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn – Hoạt động tốt
1
2
Máy cắt uốn thép – Hoạt động tốt
1
3
Máy đầm bàn – Hoạt động tốt
2
4
Máy đầm dùi – Hoạt động tốt
2
5
Máy trộn vữa dung tích >= 80 L
2
6
Máy trộn bê tông dung tích >= 250 L
2
7
Máy đào dung tích gầu >= 0.4 m3
1
8
Ô tô tự đổ - tải trọng >= 5 T
2
9
Máy đầm đất cầm tay – Hoạt động tốt
1
10
Máy vận thăng (Tời điện) – Hoạt động tốt
1
11
Máy hàn nhiệt – Hoạt động
1
12
Máy khoan bê tông cầm tay – Hoạt động
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CÙM Ubolt DN100 M12 KÈM TÁN
8
Bộ
2
CÙM Ubolt DN80 M10 KÈM TÁN
10
Bộ
3
TẮC KÊ RÚT M10
50
Bộ
4
Lắp đặt TỦ ĐỰNG PHƯƠNG TIỆN PHÁ DỠ 600x1200x180MM
1
hộp
5
Lắp đặt TỦ CHỮA CHÁY VÁCH TƯỜNG 600x1200x180MM
3
hộp
6
Lắp đặt VAN GÓC DN50
3
cái
7
Lắp đặt LĂNG PHUN DN50/13
3
cái
8
CUỘN VÒI DN50 DÀI 20M KÈM LĂNG PHUN
3
cái
9
Lắp đặt TỦ CHỮA CHÁY NGOÀI NHÀ 600x600x200MM
1
hộp
10
CUỘN VÒI DN65 DÀI 20M KÈM KHỚI NỐI NHANH
2
cái
11
Lắp đặt LĂNG PHUN DN65/19
2
cái
12
Lắp đặt ống thép không rỉ - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 125mm
0.1
100m
13
Lắp đặt ống thép không rỉ - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm
1.1
100m
14
Lắp đặt ống thép không rỉ - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 80mm
0.34
100m
15
Lắp đặt ống thép không rỉ - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 75mm
0.03
100m
16
Lắp đặt ống thép không rỉ - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm
0.03
100m
17
Lắp đặt ống thép không rỉ - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 25mm
0.06
100m
18
Mua thép ống đen
1259.6
kg
19
Mua thép ống trắng kẽm
7.728
kg
20
Bảng NQTL
3
bộ
21
Bình chữa cháy ABC 4kg
9
bình
22
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m - Cấp đất III
0.2282
100m3
23
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.1755
100m3
24
Bê tông nền M250, đá 1x2, PCB40
7.265
m3
25
Lắp đặt ĐÈN CHIẾU SÁNG SỰ CỐ
1.2
5 đèn
26
Lắp đặt ĐÈN THOÁT NẠN 2 MẶT KHÔNG CHỈ HƯỚNG
0.8
5 đèn
27
Lắp đặt DÂY ĐIỆN CU/PVC/PVC 2X1,5MM2
75
m
28
Lắp đặt ỐNG GHEN PVC D16
75
m
29
Lắp đặt HỘP NỐI DÂY 2, 3 NGẢ PVC D16
4
hộp
30
Lắp đặt HỘP NỐI DÂY 150X150X100MM
3
hộp
31
Lắp đặt NỐI ỐNG PVC D16
30
cái
32
NHÀ 06 PHÒNG HỌC, CHỨC NĂNG - PHẦN KẾT CẤU:
33
Ép trước cọc BTCT chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất II
5.52
100m
34
Ép trước cọc BTCT chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất II
0.46
100m
35
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
2.875
m3
36
Vận chuyển đất
0.2875
10m³/1km
37
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.4304
100m3
38
Ván khuôn móng cột
1.6039
100m2
39
Ván khuôn móng dài
1.8394
100m2
40
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.7567
tấn
41
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
3.5774
tấn
42
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
2.3995
tấn
43
Bê tông lót móng chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6
12.5277
m3
44
Bê tông móng rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
61.3675
m3
45
Xây móng bằng gạch 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
22.4646
m3
46
Ván khuôn móng dài
0.2553
100m2
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2494
tấn
48
Bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
2.8081
m3
49
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.6072
100m3
50
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
1.5837
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây