Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:58 04/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới và cải tạo Trường tiểu học Kim Đồng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng mới và cải tạo Trường tiểu học Kim Đồng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân An, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
42/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
04/05/2026 10:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Ninh Kiều
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:45 04/05/2026
đến
08:00 22/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 22/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/05/2026 (19/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Trung Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán C13-C15, Khu dân cư lô số 08A, Khu đô thị mới Nam Sông Cần Thơ, Phường Cái Răng, TP Cần Thơ
2 Công ty cổ phần Đầu tư Xây dựng và Tư vấn Tổng hợp ABC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 103/138/48 Võ Văn Kiệt, phường Cái Khế, Thành phố Cần Thơ;
3 Công ty cổ phần Đầu tư Xây dựng và Tư vấn Tổng hợp ABC Tư vấn lập E-HSMT Số 103/138/48 Võ Văn Kiệt, phường Cái Khế, Thành phố Cần Thơ;
4 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp Đông Lợi, Xã Đông Thuận, Thành phố Cần Thơ.
5 Công ty cổ phần Đầu tư Xây dựng và Tư vấn Tổng hợp ABC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 103/138/48 Võ Văn Kiệt, phường Cái Khế, Thành phố Cần Thơ;
6 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ấp Đông Lợi, Xã Đông Thuận, Thành phố Cần Thơ.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
2
Máy thủy bình hoặc Máy kinh vĩ hoặc Máy toàn đạc. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
3
Máy bơm nước (hóa đơn chứng minh)
2
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L (hóa đơn chứng minh)
2
5
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg (hóa đơn chứng minh)
2
6
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW (hóa đơn chứng minh)
2
7
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW (hóa đơn chứng minh)
2
8
Máy hàn ≥ 23 kW (hóa đơn chứng minh)
2
9
Máy cắt gạch ≥ 1,7 kW (hóa đơn chứng minh)
2
10
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW (hóa đơn chứng minh)
2
11
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62 kW (hóa đơn chứng minh)
2
12
Máy khoan đứng ≥ 4,5 kW (hóa đơn chứng minh)
1
13
Máy phát điện (hóa đơn chứng minh)
1
14
Máy vận thăng ≥ 0,8 Tấn (hóa đơn chứng minh)
2
15
Máy đào, gàu ≥ 0,8m3. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
2
16
Dàn ép cọc. Lực ép max ≥ 200 Tấn. Có Chứng chỉ hoặc Chứng nhận đăng kiểm / Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
2
17
Cần cẩu bánh xích hoặc bánh hơi, sức nâng ≥ 10 Tấn. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
2
18
Ôtô tải tự đổ, tải hàng hóa ≥ 2,5 Tấn. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
2
19
Dàn giáo thép (42 chân/bộ). Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
10
20
Cốp pha thép hoặc gỗ, nhựa (m2)
2000

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt MCB 3P 50A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt MCB 3P 40A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt MCB 3P 32A
4
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt MCB 3P 25A
5
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt MCB 3P 16A
6
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt MCB 1P 32A
5
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt MCB 2P 32A
5
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt MCB 1P 25A
9
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt MCB 2P 25A
9
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt MCB 1pha 16A
67
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt ống nhựa uPVC D21x1.6mm
0.35
100m
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt ống nhựa uPVC D27x1.8mm
0.3
100m
Theo quy định tại Chương V
13
Bảo ôn ống nước bằng ống cách nhiệt xốp, đường kính ống 25,4mm
0.3
100m
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt ống điện tròn D20mm chống cháy
4176
m
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt nẹp nhựa vuông 30x10mm chống cháy
12
m
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt nẹp nhựa vuông 50x35mm chống cháy
84
m
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt nẹp nhựa bán nguyệt 60x22mm chống cháy
15
m
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt ống nhựa uPVC D21x1.6mm
0.48
100m
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt cáp CAT6
900
m
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt Modem Wifi
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt SWITCH 24 port 10/100/1000Mbps
2
hộp
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt tủ RACK 6U
2
hộp
Theo quy định tại Chương V
23
Phụ kiện (bulong, ốc, vít, đèn báo pha, VOM)
1
Theo quy định tại Chương V
24
HẠNG MỤC: KHỐI PHÒNG HỌC BỘ MÔN, THƯ VIỆN, HỘI TRƯỜNG VÀ KHU HCQT (PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC)
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt Lavabô 1 vòi rửa (loại treo tường), (trọn bộ, tương đương Lavabo Treo Tường INAX L-284V +Vòi Lavabo Lạnh INAX LFV-17+BỘ XẢ LAVABO INAX A-325PS)
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt Lavabô 1 vòi rửa (loại để bàn), (trọn bộ, tương đương Lavabo Đặt Bàn INAX AL-632V+ +Vòi Lavabo Lạnh INAX LFV-17+BỘ XẢ LAVABO INAX A-325PS)
22
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt chậu tiểu nam (trọn bộ, tương đương Bồn Tiểu Nam INAX AU-431VR)
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt Chậu xí bệt liền khối + nút nhấn xả (trọn bộ, tương đương Bồn cầu 1 khối INAX AC-989VN)
23
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt vòi rửa xí (trọn bộ, tương đương Inax CFV-102A)
23
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi (Rôbinê)
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt Gương soi+khung nhôm đỡ kính (trọn bộ, tương đương Inax gương soi INAX KF-5075VA)
25
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt Hộp đựng giấy vệ sinh (trọn bộ, tương đương MÓC GIẤY INAX KFS-546V)
23
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt phễu thu Inox d=100mm (trọn bộ, tương đương Inax phễu thoát sàn INAX FDV-12)
28
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt Xiphon ngăn mùi d=90mm
28
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Thi công khớp nối ngăn nước bằng gioăng cao su trương nở (tương đương Waterbars V20)
16.1
m
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 2,0m3 (tương đương Bồn nước inox Toàn Mỹ ngang 2000 lít)
1
bể
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 1,0m3 (tương đương Bồn nước inox Toàn Mỹ ngang 1000 lít)
2
bể
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt Phao cơ (tương đương phao cơ thống minh Onpas)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt Phao điện
2
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Tủ điều kiển máy bơm (trọn bộ)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt Dây điện 2x4mm (cáp nguồn máy bơm)
20
m
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt Dây điện 2x2,5mm (cáp phao điện bồn nước)
50
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt Ống bảo hộ dây dẫn điện D27mm
70
m
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt MCB32 Ampe
1
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt Máy bơm 1HP, H>25m (tương đương Panasonic GP-10HCN1SVN)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt ống PVC d=21mm dày 1,6mm
0.551
100m
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt ống PVC d=27mm dày 1,8mm
0.31
100m
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt ống PVC d=34mm dày 2mm
0.64
100m
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt ống PVC d=42mm dày 2.1mm
0.392
100m
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt ống PVC d=60mm dày 2mm
0.427
100m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây