Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:45 15/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường 6 Lùn ấp Bình Đông Trung
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Đường 6 Lùn ấp Bình Đông Trung
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đồng Sơn, Tỉnh Đồng Tháp
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
21/QĐ-VP.DA
Ngày phê duyệt
15/05/2026 14:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND&UBND Xã Đồng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:26 15/05/2026
đến
09:00 26/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2026 (23/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Giao thông Thủy lợi Tân Phước Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp Mỹ Lợi, Xã Tân Phước 3, Tỉnh Đồng Tháp
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Trọng Quý Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu phố 5, Xã Vĩnh Bình, Tỉnh Đồng Tháp
3 Công ty TNHH Tư vấn An Nhiên Tư vấn lập E-HSMT số 25A, đường Hoàng Việt, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp
4 Công ty TNHH Tư vấn An Nhiên Tư vấn đánh giá E-HSDT số 25A, đường Hoàng Việt, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gàu ≥ 0,5m3. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
2
Máy lu bánh thép tự hành, trọng lượng ≥ 8,5 tấn. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành, trọng lượng ≥ 16 tấn. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
4
Máy lu rung tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 12 tấn. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
5
Máy bơm cát, công suất ≥ 126 CV. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
6
Máy đóng cọc, trọng lượng búa ≥ 1,8 tấn. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm, năng suất ≥ 50 m3/h. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
8
Máy ủi, công suất ≥ 110CV. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
9
Ô tô tưới nước - dung tích ≥ 5 m3. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN ĐƯỜNG
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng thủ công. Phát rừng loại I, mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
70.228
100m2
3
Đào lên khuôn đường bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
5.158
100m3 đất nguyên thổ
4
Đắp đất lề đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
10.321
100m3
5
Đắp đất ao mương bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
2.071
100m3
6
Đào lòng đường bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
8.411
100m3 đất nguyên thổ
7
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
21.869
100m3
8
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy (tàu hoặc sà lan), cự ly vận chuyển ≤ 0,5Km
26.681
100m3
9
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 4m, đất cấp I (ngập đất, chỉ tính NC&MTC)
27.48
100m
10
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 4m, đất cấp I (không ngập đất, chỉ tính NC&MTCx0,75)
9.16
100m
11
Vật tư cừ tràm L = 4m, gốc (8-10)cm, ngọn 3,5cm
3954.4
m
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép 6mm
0.02
tấn
13
Rải vải địa kỹ thuật Rk=20KN/m làm nền đường
74.868
100m2
14
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
5.614
100m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới
5.614
100m3
16
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
56
cái
17
Lắp đặt cột và biển báo phản quang (chỉ tính NC, MTC)
19
cái
18
Cột biển báo STK ĐK90mm, L=3,2m
19
cái
19
Biển báo phản quang, loại biển tròn D70
13
cái
20
Biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 30x50cm
13
cái
21
Biển báo phản quang, loại biển tam giác cạnh 70cm
6
cái
22
Bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
5.11
m3
23
PHẦN CẦU TẠI VỊ TRÍ K0+000 (ĐẦU CÔNG TRÌNH)
24
Phần cọc: Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cọc đường kính 6mm
0.326
tấn
25
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cọc đường kính 14mm
1.469
tấn
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cọc BTCT
0.745
100m2
27
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông cọc, cột đá 1x2, vữa bê tông mác 300
9.12
m3
28
Mố cầu: Đào đất hố móng bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.277
100m3 đất nguyên thổ
29
Đóng cọc thẳng trên cạn bằng máy đóng cọc có trọng lượng đầu búa 1,8 tấn, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp I (chỉ tính NC, MTC)
0.744
100m
30
Đóng cọc xiên trên cạn bằng máy đóng cọc có trọng lượng đầu búa 1,8 tấn, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp I (chỉ tính NC&MTC x 1,22)
0.744
100m
31
Phá đầu cọc có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.5
m3
32
Bê tông lót móng mố đá 1x2, vữa bê tông mác 150
1.15
m3
33
Gia công, lắp dựng cốt thép khe co, đường kính 6mm
0.008
tấn
34
Gia công, lắp dựng cốt thép mố, đường kính 10mm
0.253
tấn
35
Gia công, lắp dựng cốt thép mố, đường kính 12mm
0.264
tấn
36
Gia công, lắp dựng cốt thép mố, đường kính 16mm
0.268
tấn
37
Lắp đặt thép góc khe co giãn mố
0.125
tấn
38
Thép góc L70x70x7
125.04
kg
39
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố cầu trên cạn
0.361
100m2
40
Bê tông mố cầu trên cạn đá 1x2, vữa bê tông mác 300
8.97
m3
41
Bê tông đá kê gối đá mi, vữa bê tông mác 300 (vận dụng)
0.15
m3
42
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.149
100m3
43
Kết cấu nhịp: Lắp đặt gối cầu, loại gối cao su bản thép dầm I280
8
cái
44
Lắp dầm cầu I280, trọng lượng cấu kiện ≤ 3 tấn
4
cái
45
Gia công thép tấm ống thoát nước
0.001
tấn
46
PHẦN CẦU TẠI VỊ TRÍ K1+581,3 (CUỐI CÔNG TRÌNH)
47
Phần cọc: Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cọc đường kính 6mm
0.326
tấn
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cọc đường kính 14mm
1.469
tấn
49
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cọc BTCT
0.745
100m2
50
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông cọc, cột đá 1x2, vữa bê tông mác 300
9.12
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây