Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:23 02/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến đường từ Quốc lộ 14H (đoạn từ nhà ông Nguyễn Thế Hiệp) đi ĐH13.DX
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tuyến đường từ Quốc lộ 14H (đoạn từ nhà ông Nguyễn Thế Hiệp) đi ĐH13.DX
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thu Bồn, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
115/QĐ-TTCUDVSNC
Ngày phê duyệt
02/06/2026 11:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM CUNG ỨNG DỊCH VỤ SỰ NGHIỆP CÔNG XÃ THU BỒN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:20 02/06/2026
đến
09:00 11/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
196.677.195 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi sáu triệu sáu trăm bảy mươi bảy nghìn một trăm chín mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2026 (09/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV XD-TM DV Phú Trường Anh Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật D8-142 Vũ Miên, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng, Việt Nam
2 CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tòa nhà In Báo Nhân Dân Đà Nẵng, số 06 Trần Phú - - Phường Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 110 Huỳnh Ngọc Huệ - - Phường An Khê - Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Xây dựng công nghệ mới Tiến Khang Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán 45 Nguyễn Quang Diêu, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn - Đáp ứng đầy đủ điều kiện hoạt động theo quy định hiện hành: + Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực), kèm theo tài liệu theo quy định để chứng minh: giấy chứng nhận kèm theo danh mục các phép thử. + Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định
1
2
Trạm trộn BTN công suất ≥ 120T/h - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
3
Máy rải bê tông nhựa ≥ 130CV; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
4
Máy lu bánh thép ≥ 10T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
5
Máy lu bánh hơi ≥ 16T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
6
Máy lu rung ≥ 25T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
7
Máy đào ≥ 0.4m3 - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
2
8
Máy ủi ≥ 110 cv - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
9
Ô tô tự đổ ≥ 5T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
2
10
Ô tô tưới nước (hoặc thiết bị tương đương) - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
1. Công tác đào
Theo quy định tại Chương V
3
* Đào đất không thích hợp: Vét đất hữu cơ bằng máy đào 1,25m3
3443.8618
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đánh cấp C2 nền đường bằng máy đào 1,25m3
608.1447
m3
Theo quy định tại Chương V
5
* Đào nền: Đào đất C2 nền đường bằng máy đào 1,25m3
201.4248
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào đất C3 nền đường bằng máy đào 1,25m3
86.3249
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào đất C4 nền đường bằng máy đào 1,25m3
55.5514
m3
Theo quy định tại Chương V
8
* Đào khuôn: Đào đất C2 nền đường bằng máy đào 1,25m3
521.1502
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào đất C3 nền đường bằng máy đào 1,25m3
223.3501
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Lu lèn K95 dày 30cm
3804.7271
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Xào xới, lu lèn K98 dày 30cm
241.021
m3
Theo quy định tại Chương V
12
* Đào rãnh: Đào kênh mương B<=6m đất C2 bằng máy đào 1,25m3
41.8828
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào kênh mương B<=6m đất C3 bằng máy đào 1,25m3
17.9498
m3
Theo quy định tại Chương V
14
2. Công tác đắp
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp đất K.95 nền đường bằng máy đầm 25T
6245.8197
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp đất nền đường K.98 bằng máy đầm 25T
1727.8118
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đắp cát K.95 bằng máy đầm 25T
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Mua và vận chuyển đất từ mỏ về đắp cự ly 14,7 km
6876.9964
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Vận chuyển đất C1 bằng ô tô 15T tự đổ tại bải thải (Tạm tính) L<=1 Km (đi đổ)
3463.135
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển đất C4 bằng ô tô 15T tự đổ tại bải thãi (tạm tính) L<=1 Km (đi đổ)
124.389
m3
Theo quy định tại Chương V
21
II. MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
22
1. Kết cấu mặt đường làm mới , mở rộng trên nền đất KC1
Theo quy định tại Chương V
23
BTNC 12.5, dày 7cm
6002.3634
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Sản xuất BTN (trạm trộn 120 T/h)
1034.1472
Tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Vận chuyển BTN Duy Trung: L=17,2 km, ô tô 12 tấn
1034.1472
Tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Tưới dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1 1lít/m2
6002.3634
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Móng CPĐD Dmax25 lớp trên đầm nén tiêu chuẩn K>=0,98
900.3545
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Móng CPĐD Dmax37,5 lớp dưới đầm nén tiêu chuẩn K>=0,98
887.2345
m3
Theo quy định tại Chương V
29
2. Kết cấu mặt đường thảm tăng cường
Theo quy định tại Chương V
30
BTNC 12.5, dày 7cm
4382.3139
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Sản xuất BTN (trạm trộn 120 T/h)
755.0289
Tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển BTN Duy Trung: L=17,2 km, ô tô 12 tấn
755.0289
Tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Tưới dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1 1lít/m2
4382.3139
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Móng CPĐD Dmax25 lớp trên đầm nén tiêu chuẩn K>=0,98
657.3471
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Bù vênh CPĐD Dmax25
345.1222
m3
Theo quy định tại Chương V
36
III. THOÁT NƯỚC DỌC
Theo quy định tại Chương V
37
1. Rãnh dọc hở gia cố
Theo quy định tại Chương V
38
* Tấm BTXM (60x50x7)cm đổ tại chỗ: Bê tông rãnh 16Mpa (M200), đá 1x2 B<=2.5m đổ tại chỗ
17.186
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đá dăm đệm
7.7337
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đào móng B<=6m đất C3 bằng máy đào 0,8m3
24.9197
m3
Theo quy định tại Chương V
41
2. Gia cố lề đoạn rãnh dọc hình thang
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông gia cố lề 16Mpa (M200), đá 1x2 B<=2.5m đổ tại chỗ
10.3116
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đá dăm đệm
4.2965
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đào móng B<=6m đất C3 bằng máy đào 0,8m3
14.6081
m3
Theo quy định tại Chương V
45
3. Gia cố lề mái taluy âm
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông gia cố lề 16Mpa (M200), đá 1x2 B<=2.5m đổ tại chỗ
23.7894
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đá dăm đệm
9.9123
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đào móng B<=6m đất C3 bằng máy đào 0,8m3
33.7017
m3
Theo quy định tại Chương V
49
4. Rãnh dọc gia cố đoạn nhà dân
Theo quy định tại Chương V
50
* Tấm BTXM (1x1,5x0,1)m lắp ghép: Bê tông 16MPa (M200), đá 1x2 tấm đan (bằng thủ công)
1.2
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây