Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:07 02/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khối nhà M
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa khối nhà M
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp để chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cầu Ông Lãnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1496/QĐ-BVTD
Ngày phê duyệt
02/06/2026 18:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Từ Dũ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:08 02/06/2026
đến
08:00 22/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 22/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
265.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/06/2026 (19/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG KIM LONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2/3H Đường 106, Khu phố 1 - - Phường Tăng Nhơn Phú - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ XÂY DỰNG HỒNG PHÚC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 7, 60 Nguyễn Văn Thủ - - Phường Tân Định - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SAO MAI Tư vấn lập E-HSMT 40/4 Khánh Hội - - Phường Vĩnh Hội - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYỄN HÀ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 24b Đường số 6, Khu Dân Cư Him Lam - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SAO MAI Tư vấn đánh giá E-HSDT 40/4 Khánh Hội - - Phường Vĩnh Hội - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYỄN HÀ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 24b Đường số 6, Khu Dân Cư Him Lam - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:17 11/06/2026 09:00 11/06/2026 08:00 22/06/2026 09:00 11/06/2026 08:00 22/06/2026 Gian hạn thời điểm đóng thầu để tăng số lượng nhà thầu tham dự

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa, bê tông (Tài liệu chứng minh theo quy định tại E-CDNT 10.8, Chương II - E-HSMT)
4
2
Máy cắt gạch đá (Tài liệu chứng minh theo quy định tại E-CDNT 10.8, Chương II - E-HSMT)
4
3
Máy khoan bê tông (Tài liệu chứng minh theo quy định tại E-CDNT 10.8, Chương II - E-HSMT)
5
4
Máy chà nhám tường có hút bụi (Tài liệu chứng minh theo quy định tại E-CDNT 10.8, Chương II - E-HSMT)
3
5
Máy tời điện (Tài liệu chứng minh theo quy định tại E-CDNT 10.8, Chương II - E-HSMT)
3
6
Đồng hồ vạn năng (Tài liệu chứng minh theo quy định tại E-CDNT 10.8, Chương II - E-HSMT)
1
7
Giàn giáo (số lượng tính bằng bộ, 01 bộ bao gồm 02 chân 02 chéo, tài liệu chứng minh theo quy định tại E-CDNT 10.8, Chương II - E-HSMT)
150

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Tê PPR DN40
3
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt Tê PPR DN63
3
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt Tê giảm PPR DN63x20
9
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt Tê giảm PPR DN40x25
3
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt Tê giảm PPR DN40x20
15
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt Tê giảm PPR DN32x25
10
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt Tê giảm PPR DN25x20
21
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt Nối giảm PPR DN63x40
3
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt Nối giảm PPR DN40x25
6
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt Nối giảm PPR DN40x20
3
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt Nối giảm PPR DN25x20
9
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt Nối 1 đầu ren ngoài PPR DN63
6
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt Nối 1 đầu ren ngoài PPR DN40
12
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt Nối 1 đầu ren ngoài PPR DN25
40
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt Nối 1 đầu ren ngoài PPR DN20
12
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt Nối PPR DN20
3
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt Van cổng đồng DN20
1
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt Van cổng đồng DN25
10
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt Van cổng đồng DN50
3
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt Van góc lavabo
1
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt Tê uPVC D60
3
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt Tê uPVC D60x27
9
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt Tê uPVC D60x40
3
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt Nối uPVC 1 đầu ren trong D27
9
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt Nối uPVC 1 đầu ren trong D60
3
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt Nối uPVC 1 đầu ren trong D40
3
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt Tê uPVC D27
1
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt Ống uPVC D34
0.015
100m
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt Ống uPVC D42
0.18
100m
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt Ống uPVC D114
0.01
100m
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt Co 90 uPVC D34
1
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt Co 90 uPVC D42
1
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt Co 45 uPVC D34
2
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt Co 45 uPVC D42
8
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt Co 45 uPVC D114
1
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt Y 45 uPVC D114x60
1
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt Y 45 uPVC D60x34
1
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt Nối giảm uPVC D60x34
1
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt Đầu thông hơi D60
1
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt Nối trơn uPVC D114
1
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt Nối trơn uPVC D34
1
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt Vòi tắm sen Inox (có kèm bộ vòi rửa), nóng lạnh
36
bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt Lavabo treo tường (bao gồm bộ xả)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt Vòi lavabo lạnh
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt gương soi đơn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt vòi xịt rửa vệ sinh
30
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh
30
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt tay vịn nhà vệ sinh
30
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt giá treo
36
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt phễu thu sàn D60
30
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây