Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:47 11/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kè chống sạt lở khu vực trụ sở UBND xã Xuân Dương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Kè chống sạt lở khu vực trụ sở UBND xã Xuân Dương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ vận động cứu trợ tỉnh (tại Quyết định số 09/QĐ-BVĐCT ngày 24/01/2026 của Ban vận động cứu trợ tỉnh Thái Nguyên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Xuân Dương, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
15:00 20/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
50/QĐ-TTDVTH
Ngày phê duyệt
11/06/2026 14:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM DỊCH VỤ TỔNG HỢP XÃ XUÂN DƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:46 11/06/2026
đến
15:00 20/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 20/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2026 (17/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT CƯỜNG HT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Cả - Xã Ngọc Hòa - Huyện Chương Mỹ - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TUẤN LONG Tư vấn lập E-HSMT Tổ 84 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TUẤN LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 84 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn – Hoạt động tốt
1
2
Máy cắt uốn thép – Hoạt động tốt
1
3
Máy đầm dùi – Hoạt động tốt
1
4
Máy đầm bàn – Hoạt động tốt
1
5
Máy trộn bê tông dung tích >= 250 L
2
6
Máy đào dung tích gầu >= 0.4 m3
1
7
Ô tô tự đổ - tải trọng >= 5 T
1
8
Máy đầm đất cầm tay – Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐÀO ĐẮP
2
Đào xúc đất - Cấp đất II
9.3567
100m3
3
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
5.2587
100m3
4
Vận chuyển đất - Cấp đất II
14.6154
100m3
5
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
12.7885
100m3
6
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất IV
3.2668
100m3
7
Vận chuyển đất - Cấp đất IV
3.2668
100m3
8
Đào xúc đất - Cấp đất III
73.8447
100m3
9
Vận chuyển đất - Cấp đất III
73.8447
100m3
10
San đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,90
86.6332
100m3
11
Vận chuyển vật liệu dạng hạt lấy từ nạo vét sông
14.492
100m3
12
San đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,90
14.492
100m3
13
Xếp đá khan không chít mạch mặt bằng
17.61
m3
14
Bê tông nền, M200, đá 1x2
39.3
m3
15
Cắt khe đường bê tông, khe rộng <=1cm, sâu <=4cm
19.3
10m
16
NẠO VÉT SÔNG
17
Đào xúc đất - Cấp đất II
16.2419
100m3
18
KÈ TRỌNG LỰC
19
Ván khuôn móng dài
3.559
100m2
20
Bê tông móng chiều rộng ≤200cm, M200, đá 2x4
401.74
m3
21
Ván khuôn tường chắn, tường cống hộp, tường hầm chui dân sinh
10.9497
100m2
22
Bê tông tường - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 2x4
563.93
m3
23
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
204.72
m2
24
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0706
100m3
25
Lắp đặt ống nhựa PVC - Đường kính 60mm
1.4993
100m
26
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.4669
100m2
27
Ván khuôn tường chắn, tường cống hộp, tường hầm chui dân sinh
0.4491
100m2
28
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
2.25
m3
29
GIA CỐ MÁI KÈ - DẦM D1 VÀ D2, DẦM DK
30
Ván khuôn khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
4.8368
100m2
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
2.5272
tấn
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
9.5147
tấn
33
Bê tông xà dầm, giằng, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
55.12
m3
34
GIA CỐ MÁI KÈ
35
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
10.0445
tấn
36
Bê tông sàn mái, bê tông M200, đá 1x2
250.95
m3
37
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
26.5642
100m2
38
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0919
100m3
39
Lắp đặt ống nhựa PVC - Đường kính 60mm
0.588
100m
40
NEO DẦM
41
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
2.1757
100m3
42
Vận chuyển đất - Cấp đất II
2.1757
100m3
43
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.33
100m3
44
Đào xúc đất - Cấp đất III
1.8836
100m3
45
Vận chuyển đất - Cấp đất III
1.8836
100m3
46
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
3.2136
100m3
47
Ván khuôn móng dài
0.4926
100m2
48
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.6799
tấn
49
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.4755
tấn
50
Bê tông móng, chiều rộng ≤200cm, M200, đá 2x4
26.57
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây