Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:31 18/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non Cẩm Giang (phổ cập mầm non 3-5 tuổi kết hợp trường đạt chuẩn Quốc gia đạt chuẩn 2026-2030)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường mầm non Cẩm Giang (phổ cập mầm non 3-5 tuổi kết hợp trường đạt chuẩn Quốc gia đạt chuẩn 2026-2030)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tỉnh hỗ trợ có mục tiêu và ngân sách xã năm 2026-2027
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thạnh Đức, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
258/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
18/06/2026 10:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn Phòng HĐND và UBND xã Thạnh Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:30 18/06/2026
đến
09:00 29/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2026 (27/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH AN BÌNH TN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 115 đường Phạm Tung, khu phố 1 - - Phường Tân Ninh - Tỉnh Tây Ninh
2 Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng An Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán .
3 CÔNG TY TNHH AN BÌNH TN Tư vấn lập E-HSMT Số 115 đường Phạm Tung, khu phố 1 - - Phường Tân Ninh - Tỉnh Tây Ninh
4 CÔNG TY TNHH AN BÌNH TN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 115 đường Phạm Tung, khu phố 1 - - Phường Tân Ninh - Tỉnh Tây Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: dung tích gầu ≥ 0,8m3 (có kiểm định còn hiệu lực ít nhất đến ngày đóng thầu)
1
2
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 6t (có kiểm định còn hiệu lực ít nhất đến ngày đóng thầu)
1
3
Máy trộn
2
4
Máy đầm dùi
2
5
Máy cắt gạch đá
1
6
Máy cắt uốn thép
1
7
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 50Ampe(MCCB-20A)
2
cái
2
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 30Ampe(RCBO)
1
cái
3
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 20Ampe(RCBO)
5
cái
4
Đóng cọc đã có sẵn
5
cọc
5
Đào kênh mương, chiều rộng ≤ 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.036
100m3
6
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D12mm(Cáp đồng trần 25mm²)
25
m
7
Đào kênh mương, chiều rộng ≤ 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.072
100m3
8
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
2.4
m3
9
Xếp gạch đánh dấu
0.32
1000v
10
Băng cảnh báo cáp ngầm hạ thế chiếu sáng
40
m
11
Đào đất đặt ống cấp nước
0.012
100m3
12
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.3
100m
13
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 60mm
5
cái
14
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.1
100m
15
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 89mm
5
cái
16
Lắp đặt chậu rửa 3 hộc Inox (KT: 1800x750x800) bao gồm phụ kiện hoàn thiện
3
bộ
17
HẠNG MỤC: HỆ THỐNG PCCC
18
Tủ chữa cháy trong nhà 600x400x200mm dày 0.8mm, sơn tĩnh điện màu đỏ
2
hộp
19
Lắp đặt van góc DN50 + đấu nối A
3
cái
20
Lắp đặt lăng phun A DN50
3
cái
21
Vòi chữa cháy DN50m dài 20m - 16 Bar + nối nhanh
3
cái
22
Kệ đựng Bình chữa cháy
3
cái
23
Bình chữa cháy
6
bình
24
Bảng nội quy, tiêu lệnh PCCC
3
cái
25
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
0.65
100m
26
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm lắp nổi - Dày 2.9mm
0.2
100m
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
27.537
m2
28
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤1m, đất cấp II
23.4
m3 đất nguyên thổ
29
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
23.4
m3
30
Băng quấn premcote
65
m
31
Phụ kiện lắp đặt ống hệ thống chữa cháy vách tường (co, tê, giảm, mặt bích, …)
1
32
Vật tư phụ hệ thống chữa cháy vách tường (Bulong, Tán, Long đền, tắc kê, xăng pha sơn, đá cắt, que hàn, bố quấn ống, băng keo lụa, ….)
1
33
Đầu báo khói
1.2
10 đầu
34
Đầu báo nhiệt
0.6
10 đầu
35
Nút nhấn khẩn
0.4
5 nút
36
Chuông báo cháy
0.2
10 đầu
37
Điện trở đầu cuối -VN
1
cái
38
Cáp Cu/FR 1x2C-1mm²
150
m
39
Cáp Cu/FR 1x2C-2,5mm²
90
m
40
Ống PVC D20
240
m
41
Lắp đặt ống nhựa HDPE D50/40
0.7
100m
42
Vật tư phụ hệ thống báo cháy
1
43
Đèn thoát hiểm 1x3W loại có mũi tên chỉ dẫn, kèm bộ lưu điện 3h
0.4
5 đèn
44
Đèn chiếu sáng sự cố 2x3W kèm theo bộ sạc, pin lưu trữ nguồn 3h
0.8
5 đèn
45
Ổ cắm đơn
6
cái
46
Cáp Cu/FR 1x2C-1mm²
80
m
47
Ống PVC D20
80
m
48
Phụ kiện ống luồn cáp PVC D25 hệ thống chiếu sáng khẩn
1
49
Vật tư phụ hệ thống chiếu sáng khẩn
1
50
HẠNG MỤC: XÂY LẮP

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây