Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:44 19/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới điểm trường mẫu giáo Arooi - Zà Hung
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng mới điểm trường mẫu giáo Arooi - Zà Hung
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định số 464/QĐ-UBND ngày 29/5/2026 của UBND xã Đông Giang
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đông Giang, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
83/QĐ-TTCUDVSNC
Ngày phê duyệt
19/06/2026 18:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM CUNG ỨNG DỊCH VỤ SỰ NGHIỆP CÔNG XÃ ĐÔNG GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:43 19/06/2026
đến
08:00 29/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
125.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2026 (26/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVTK XD & TM Việt Song Khanh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 386/16 Núi Thành, Phường Hòa Cường, TP Đà Nẵng
2 Công ty TNHH đầu tư phát triển Trí Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 138 Mẹ Thứ, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH đầu tư phát triển Trí Hưng Tư vấn lập E-HSMT 138 Mẹ Thứ, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Đầu tư phát triển SACO Tư vấn thẩm định E-HSMT 123/37 Đỗ Thúc Tịnh, Phường Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH đầu tư phát triển Trí Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT 138 Mẹ Thứ, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Đầu tư phát triển SACO Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 123/37 Đỗ Thúc Tịnh, Phường Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8 m3 (có tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp nhà thầu huy động phải kèm hợp đồng nguyên tắc thuê, tài liệu sở hữu của bên cho thuê và đáp ứng tính sẵn sàng huy động)
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5T (có tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp nhà thầu huy động phải kèm hợp đồng nguyên tắc thuê, tài liệu sở hữu của bên cho thuê và đáp ứng tính sẵn sàng huy động)
1
3
Máy đầm cóc, trọng lượng ≥ 70KG (có tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp nhà thầu huy động phải kèm hợp đồng nguyên tắc thuê, tài liệu sở hữu của bên cho thuê và đáp ứng tính sẵn sàng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI NHÀ LỚP HỌC VÀ KHU VỆ SINH
2
Phần móng
3
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
5.29
100m3
4
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.6
1m3
5
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB30
40.8388
m3
6
Ván khuôn móng cột
2.9341
100m2
7
Ván khuôn móng dài
4.1394
100m2
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.1053
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
4.3353
tấn
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
6.1721
tấn
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.36
tấn
12
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.56
tấn
13
Bê tông móng, chiều rộng ≤200cm, mác 250, đá 1x2, PCB40
111.8548
m3
14
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
21.5172
m3
15
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
19.056
m3
16
Xây tường thẳng gạch bê tông 9x5,5x19cm - Chiều dày 9,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
2.5881
m3
17
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
4.7361
100m3
18
Bê tông nền, M150, đá 4x6, PCB40
37.457
m3
19
Phần thân + hoàn thiện
20
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
4.41
100m2
21
Ván khuôn, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
5.8484
100m2
22
Ván khuôn, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
7.9143
100m2
23
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.7307
100m2
24
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.3284
100m2
25
Gia công lắp dựng cửa cổng sắt đẩy, sắt hộp 20x20x1,4 và 50x50x2, tấm CNC trang trí, sơn hoàn thiện theo bản vẽ thiết kế (bao gồm vật liệu và nhân công hoàn thiện)
9.45
M2
26
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
130.057
m2
27
Đắp vữa trang trí hình bông hoa bảng tên trường
3
cái
28
Chữ Alu gương màu bảng tên trường theo bản vẽ thiết kế
1
tb
29
PHÁ DỠ, SAN LẤP, TƯỜNG CHẮN ĐẤT, ĐƯỜNG VÀO, SÂN BÃI
30
Phần phá dỡ
31
Tháo dỡ mái tôn, chiều cao ≤6m
128.924
m2
32
Tháo dỡ vì kèo, xà gỗ
0.5172
tấn
33
Tháo dỡ trần
81.42
m2
34
Tháo dỡ cửa
46.7
m2
35
Phá dỡ kết cấu bê tông
47.833
m3
36
Phá dỡ kết cấu gạch
46.182
m3
37
Đào san đất tạo mặt bằng, đất cấp IV (đào phần móng nhà phá dỡ)
0.6168
100m3
38
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
1.5569
100m3
39
Vận chuyển phế thải, đất cấp IV
1.5569
100m3
40
Phần san lấp
41
Đào san đất tạo mặt bằng, đất cấp III
0.3909
100m3
42
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.9294
100m3
43
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.6062
100m3
44
Tường kè chắn đất
45
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤6m, đất cấp III
1.1464
100m3
46
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.8885
100m2
47
Ván khuôn móng dài
1.1755
100m2
48
Ván khuôn tường chắn
1.82
100m2
49
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.2293
100m2
50
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤10mm
0.3543
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây