Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:24 11/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Tân Phong
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Tân Phong
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
15:10 20/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
129/QĐ-QLDA-DA
Ngày phê duyệt
11/07/2026 10:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng phường Tân Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:23 11/07/2026
đến
15:10 20/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:10 20/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
184.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2026 (17/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Tư vấn Thiết kế Kiến trúc và Xây dựng Nghi Hân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 290 Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng NDC. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 154 Phạm Văn Chiêu, Phường Thông Tây Hội, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn lập E-HSMT Số 688/57/129T Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 688/57/129T Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:33 20/07/2026 10:30 20/07/2026 15:10 20/07/2026 10:30 20/07/2026 15:10 20/07/2026 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu sức nâng ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu; + Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
2
Ô tô tự đổ – Tải trọng ≥ 3,5 tấn Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu; + Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
3
Máy cắt gạch đá (Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: Hóa đơn GTGT để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn)).
4
4
Máy đầm đất (Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: Hóa đơn GTGT để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn)).
2
5
Máy hàn (Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: Hóa đơn GTGT để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn)).
4
6
Máy khoan (Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: Hóa đơn GTGT để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn)).
2
7
Dàn giáo [01 bộ = 42 khung + 42 chéo] (đơn vị: bộ) (Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: Hóa đơn GTGT để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn)).
20

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: KHỐI NHÀ CHÍNH
Theo quy định tại Chương V
2
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
752.0472
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Quét dung dịch chống thấm trên bề mặt bê tông mái bằng, sê nô
752.0472
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông nền, đá mi, vữa BT M200 trộn phụ gia chống thấm
37.6024
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Láng nền sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75
752.0472
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Quét dung dịch chống thấm trên bề mặt lớp vữa láng
999.1264
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt mới cầu chắn rác inox D114
33
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Tháo dỡ sàn gỗ công nghiệp lát nền phòng học
644.99
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
95.95
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Phá dỡ lớp vữa xi măng láng lót nền
95.95
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Láng nền không đánh màu tạo phẳng, chiều dày trung bình 3cm, vữa XM M75
95.95
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Lát mới sàn gỗ công nghiệp ddày 12mm (bao gồm lớp xốp dày 3mm) lát nền phòng học
2191.0398
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Gia công lắp đặt nẹp chỉ gỗ công nghiệpbao quanh sàn gỗ
984.3
m
Theo quy định tại Chương V
14
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
2294.9234
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
2294.9234
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lát nền gạch thạch anh 600x600, vữa XM M75
2294.9234
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Đục lớp vữa trát tường, cột, trụ
13.5
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Gia công đóng lưới chống nứt tường
13.5
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Quét nước xi măng
13.5
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
13.5
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Cạo bỏ lớp sơn nước trên bề mặt tường cột, trụ
30.46
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
36.04
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
36.04
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo dỡ gạch ốp tường
314.756
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
314.756
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Đục nhám mặt tường
210.69
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Quét nước xi măng kết dính
525.446
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Ốp tường gạch ceramic 300x600, vữa XM M75
525.446
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Cạo bỏ sơn nước trên bề mặt tường ngoài nhà
10750.372
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
7332.5452
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần ngoài nhà
3417.8268
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn nước vào các kết cấu - tường, cột, dầm, trần ngoài nhà
10750.372
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
55.729
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Tháo dỡ máng cáp 200x100 (có nắp)
500
m
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp, lắp đặt tủ điện vỏ nhựa chứa 9 module có nắp đậy, lắp nổi
24
tủ
Theo quy định tại Chương V
36
Cung cấp, lắp đặt đèn ốp trần D220 - 1x18W
151
bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt MCB 2P-32A - 6kA (tận dụng)
24
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt MCB 1P-16A - 6kA (tận dụng)
24
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt MCB 1P-10A - 6kA (tận dụng)
24
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt RBCO 2P-20A - 30mA (tận dụng)
24
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt MCB 1P-20A-6kA (lắp mới)
59
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn 30x14mm
790
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt dây cáp điện CV 2.5mm2
2670
m
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt máng cáp 300x100x1.2mm (có nắp) đặt nổi bảo hộ dây dẫn
50
m
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt máng cáp 200x100x1.2mm (có nắp) đặt nổi bảo hộ dây dẫn
500
m
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt T đều máng cáp 300x100x1.2mm (có nắp) đặt nổi bảo hộ dây dẫn
3
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt T giảm máng cáp 300x100x1.2mm/200x100x1,2 (có nắp) đặt nổi bảo hộ dây dẫn
3
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt Co 90 độ máng cáp 200x100x1,2 (có nắp) đặt nổi bảo hộ dây dẫn
7
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt Co 45 độ máng cáp 200x100x1,2 (có nắp) đặt nổi bảo hộ dây dẫn
6
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt Lồng treo máng cáp
355
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây