Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:27 16/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Cải tạo, cứng hóa đường giao thông, ngõ ngách, cải tạo, sửa chữa, xây mới hệ thống rãnh thoát nước, điện chiếu sáng và công trình hạ tầng kỹ thuật khác trên địa bàn Tiền Phong cũ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, cứng hóa đường giao thông, ngõ ngách, cải tạo, sửa chữa, xây mới hệ thống rãnh thoát nước, điện chiếu sáng và công trình hạ tầng kỹ thuật khác trên địa bàn Tiền Phong cũ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tiền Phong, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:30 25/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
382/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
16/07/2026 15:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xây dựng Tiền Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:26 16/07/2026
đến
08:30 25/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 25/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
163.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/07/2026 (22/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng Bắc Ninh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 2, trụ sở liên cơ quan các đơn vị sự nghiệp, đường Quách Nhẫn - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP 215 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 14, Ngõ 842(Tổ dân phố Phú Mỹ II), Đường Lê Lợi - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
3 CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bắc Giang, Tỉnh Bắc Ninh - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THỊNH LINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 6 (Tam Hưng, thửa đất B23, tờ bản đồ số 03) - - Phường Nam Triệu - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bắc Giang, Tỉnh Bắc Ninh - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THỊNH LINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 6 (Tam Hưng, thửa đất B23, tờ bản đồ số 03) - - Phường Nam Triệu - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt (kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy đào. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt (kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy lu. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt (kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Cần cẩu. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
5
Máy rải. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
6
Xe nâng. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
7
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
8
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
9
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
10
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
11
Máy khoan bê tông. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
12
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây dựng
Theo quy định tại Chương V
2
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 1x2, PCB40
2061.22
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Ni lông
2.4
100m
Theo quy định tại Chương V
5
Gỗ làm khe giãn
0.6
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Nhựa đường khe co
1008
kg
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
0.36
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
RÃNH THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
9
Cắt khe dọc đường bê tông , chiều dày mặt đường
1088.42
100m
Theo quy định tại Chương V
10
Phá dỡ kết cấu - Kết cấu bê tông
760.6
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 200mm
12
100m
Theo quy định tại Chương V
12
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
35.6336
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
1450
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
14
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.74
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Vận chuyển đổ thải
93.46
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển đất
93.46
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
17
Vận chuyển đất (vận chuyển đất cấp 3)
356.336
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
18
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,85
3.5634
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150 ( đáy rãnh)
356.34
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Xây rãnh bằng BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1372.57
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
6238.94
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn móng dài
8.4842
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
186.65
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
21.0974
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn
481.572
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn ( tấm nắp D2)
86.3008
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
3822
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
28
Song chắn rác composite KT 960*530
300
tấm
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
300
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
3.096
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn ( tấm nắp D3)
9.411
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250 ( tấm nắp D3)
38.52
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
300
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
34
Điện chiếu sáng
Theo quy định tại Chương V
35
Điện chiếu sáng (ĐM 12)
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp cần đèn đơn, chiều cao cần đèn 2m
50
1 cần đèn
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp bộ đèn led 100W (bộ đầy đủ)
50
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Luồn dây từ cáp treo lên đèn (Dây Cu/PVC 2x1,5).
1
100m
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
2
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
40
Điện chiếu sáng (ĐM 36)
Theo quy định tại Chương V
41
Ghíp nối cáp nhựa
100
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Đầu cốt đồng nhôm
8
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Mua thép, gia công cổ dề treo cáp cột đơn
526.97
kg
Theo quy định tại Chương V
44
Kẹp hãm cáp
100
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp giá cần đèn+kẹp hãm cáp
152
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
46
Mua cáp nhôm vặn xoắn Al/XLPE -0,6/1kV, ABC 4x25mm2
1391
m
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt cáp vặn xoắn, loại cáp ≤4x25mm2
1.391
km/dây
Theo quy định tại Chương V
48
Ép đầu cốt, tiết diện cáp <=25mm2
0.8
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
49
Đóng trực tiếp cọc tiếp địa chiều dài L=1,5m xuống đất; đất cấp III
0.8
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
50
Kéo rải dây tiếp địa nối các cọc tiếp địa sử dụng thép dẹt 40x4
1.8
10m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây