Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:49 27/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa mặt đường các đoạn: Km0+620 - Km1+345, Km20+800 - Km21+450; Sửa chữa hệ thống thoát nước các đoạn: Km21+200 - Km21+300(P), Km21+200 - Km21+420 (T); Vuốt nối đường vào cầu Cái Sơn; Sửa chữa khe co giãn cầu Cả Cường - Đường tỉnh 927
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa mặt đường các đoạn: Km0+620 - Km1+345, Km20+800 - Km21+450; Sửa chữa hệ thống thoát nước các đoạn: Km21+200 - Km21+300(P), Km21+200 - Km21+420 (T); Vuốt nối đường vào cầu Cái Sơn; Sửa chữa khe co giãn cầu Cả Cường - Đường tỉnh 927
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Phí sử dụng đường bộ (quản lý, bảo trì đường bộ) năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1025/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
27/07/2026 16:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:45 27/07/2026
đến
09:00 05/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
53.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2026 (02/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng Cường Thịnh Hậu Giang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp 7, xã Vị Thủy, thành phố Cần Thơ
2 Công ty TNHH Xây dựng Ngọc Lam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Âp 4, xã Vĩnh Thuận Đông, thành phố Cần Thơ
3 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Xây dựng Tân Hiệp Tư vấn lập E-HSMT Số 64 Ấp 3, xã Vị Thủy, thành phố Cần Thơ
4 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đấu thầu Tân An Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Nguyễn Thị Định, xã Tân Phước Hưng, thành phố Cần Thơ
5 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Xây dựng Tân Hiệp Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 64 Ấp 3, xã Vị Thủy, thành phố Cần Thơ
6 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đấu thầu Tân An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Nguyễn Thị Định, xã Tân Phước Hưng, thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi – sức nâng tối thiểu 6T
1
2
Cần cẩu bánh xích - sức nâng tối thiểu 16T
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
2
4
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh tối thiểu: 16 T
1
5
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh tối thiểu: 25 T
1
6
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tối thiểu: 10 T
1
7
Máy lu rung tự hành - trọng lượng tối thiểu: 25 T
1
8
Máy nén khí diezel – công suất tối thiểu 600m3/h
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất tối thiểu: 130 CV - 140 CV
1
10
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất tối thiểu: 50 - 60 m3/h
1
11
Máy ủi – công suất tối thiểu 75CV
1
12
Máy san – công suất tối thiểu 110CV
1
13
Ô tô vận tải thùng – trọng tải tối thiểu 2,5T
1
14
Ô tô tưới nước - dung tích tối thiểu: 5 m3
1
15
Thiết bị sơn kẻ vạch
1
16
Máy phun nhựa đường - công suất tối thiểu: 190 CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cày xới mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa cũ
33.91
100m2
2
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới trung bình 14cm
4.78
100m3
3
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
5.2539
100m3
4
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
38.569
100m2
5
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
38.344
100m2
6
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
30.9
m2
7
Đào đất làm gờ chắn bê tông
16.44
1m3
8
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
8.22
m3
9
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
21.92
m3
10
Ván khuôn
2.192
100m2
11
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
99.2
m3
12
Tháo dỡ đal cống (60% công lắp)
620
cấu kiện
13
Ván khuôn
11.1848
100m2
14
Bê tông rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
68.076
m3
15
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
43.4
m3
16
Lắp dựng cốt thép rãnh nước, ĐK ≤10mm
4.0345
tấn
17
Gia công, lắp đặt tấm đan
3.5923
tấn
18
Lắp đặt tấm đal rãnh
620
1cấu kiện
19
Gia công hệ khung dàn rào cản người đi bộ
0.0189
tấn
20
Lắp dựng kết cấu thép rào cản người đi bộ
0.0189
tấn
21
Cung cấp biển tam giác cạnh 70 (Khấu hao 25%)
4
cái
22
Cung cấp biển báo tròn D70 (Khấu hao 25%)
2
cái
23
Cung cấp đèn cảnh báo
2
cái
24
Nhân công đảm bảo an toàn giao thông
60
công
25
Cung cấp áo phản quang và cờ điều khiển
2
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây