Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:44 31/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp mở rộng đường Trần Nguyên Hãn (nối dài đến đường Lê Duẩn)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp mở rộng đường Trần Nguyên Hãn (nối dài đến đường Lê Duẩn)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bắc Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm đóng thầu
09:30 18/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2446/QDD-UBND
Ngày phê duyệt
31/07/2026 11:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bắc Cam Ranh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:43 31/07/2026
đến
09:30 18/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 18/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
610.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/08/2026 (16/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH 135 Cam Ranh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Thuận Thành, phường Cam Linh, tỉnh Khánh Hòa
2 Trung tâm Quy hoạch và Kiểm định xây dựng Khánh Hòa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 224 đường 23 tháng 10, phường Tây Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nguyễn Công Tư vấn lập E-HSMT Số 01, đường Pi Năng Tắc, phường Bảo An, tỉnh Khánh Hòa
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nguyễn Công Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01, đường Pi Năng Tắc, phường Bảo An, tỉnh Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 1,25 m3 gắn đầu búa thủy lực/hàm kẹp
1
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 1,25 m3
2
3
Cần cẩu bánh xích - sức nâng: 10 T
1
4
Máy lu bánh hơi tự hành: 16 T
1
5
Máy lu bánh hơi tự hành: 25 T
1
6
Máy lu bánh thép tự hành: 10T
1
7
Máy lu bánh thép tự hành: 16T
1
8
Máy lu rung tự hành: 25 T
1
9
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất: 50 - 60 m3/h
1
10
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa công suất 130 cv - 140 cv
1
11
Ô tô tự đổ - trọng tải: 10 T
3
12
Xe ô tô tải 5T - có gắn cần trục
1
13
Ô tô vận tải thùng - trọng tải: 2,5 T
1
14
Ô tô tưới nước - dung tích: 5 m3
1
15
Máy ủi - công suất: 110 CV
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng bằng máy đào 1,6m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
68.478
100m3
2
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
40.469
100m3
3
Cung cấp ống cống BTCT D80cm, H10
1184
md
4
Cung cấp ống cống BTCT D120cm, H10
151
md
5
Cung cấp ống cống BTCT D40cm, H30
111
md
6
Cung cấp ống cống BTCT D80cm, H30
200
md
7
Cung cấp ống cống BTCT D120cm, H30
318
md
8
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gối cống
10.949
100m2
9
Lắp dựng cốt thép gối cống, ĐK ≤10mm
3.304
tấn
10
Bê tông gối cống, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
109.044
m3
11
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
86.95
m3
12
Ván khuôn thép móng cống
8.887
100m2
13
Bê tông móng cống SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 2x4, PCB40
384.22
m3
14
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường cống bản
1.111
100m2
15
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 2x4, PCB40
29.845
m3
16
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống, đà kiềng
0.243
100m2
17
Lắp dựng cốt thép đà kiềng, ĐK ≤10mm
0.097
tấn
18
Lắp dựng cốt thép đà kiềng, ĐK ≤18mm
0.315
tấn
19
Bê tông đà kiềng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M300, đá 1x2, PCB40
3.457
m3
20
Rải giấy Nilon lớp cách ly
0.066
100m2
21
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống đan cống bản
0.433
100m2
22
Gia công, lắp dựng cốt thép đan cống bản, đường kính cốt thép ≤10mm
2.67
tấn
23
Gia công, lắp dựng cốt thép đan cống bản, đường kính cốt thép ≤18mm
0.576
tấn
24
Bê tông đan cống bản SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
7.695
m3
25
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
1068
1 cấu kiện
26
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤600mm
44.4
1 đoạn ống
27
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤1000mm
553.4
1 đoạn ống
28
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤1250mm
187.6
1 đoạn ống
29
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 400mm
29
mối nối
30
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 800mm
503
mối nối
31
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 1200mm
171
mối nối
32
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
326.78
m2
33
Thi công lớp đá đệm móng hố thu, hộp nối, ĐK đá Dmax ≤6
25.13
m3
34
Ván khuôn móng hố thu, hộp nối
1.086
100m2
35
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 2x4, PCB40
50.26
m3
36
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường hố thu, hộp nối
10.035
100m2
37
Bê tông tường hố thu, hộp nối, SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 2x4, PCB40
121.337
m3
38
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.641
100m2
39
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép ≤10mm
10.18
100kg
40
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép >10mm
25.881
100kg
41
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
16.432
m3
42
Đệm vữa XM M100, PCB40 dày 2cm, trên hố thu, hộp nối
64.4
m2
43
ván khuôn chèn nắp gang và cổ hố thu
1.154
100m2
44
Bê tông chèn nắp gang và cố hố thu SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M300, đá 1x2, PCB40
2.902
m3
45
Bê tông đà kiềng hố thu, SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
6.284
m3
46
Lắp dựng cốt thép đà kiềng hố thu, ĐK ≤10mm
0.244
tấn
47
Lắp dựng cốt thép đà kiềng hố thu, ĐK ≤18mm
0.682
tấn
48
CC thép La dày 5mm
2159.4
kg
49
CC nắp gang HT loại KT900x900x70mm, (Cấp C: 25T)
17
CK
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn hộp thu nước
1.942
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây