Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 12:10 08/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Tám Tiên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường Tám Tiên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phước Lý, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:30 17/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
222/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
08/08/2026 12:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Phước Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:09 08/08/2026
đến
09:30 17/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 17/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
145.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2026 (15/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Mặt Trời Mới Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 99 Huỳnh Văn Tạo, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Phúc Ân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thửa đất số 2354,tờ bản đồ số 4, đường tỉnh 826C, ấp 3, xã Phước Vĩnh Tây, tỉnh Tây Ninh
3 Công ty cổ phần đầu tư – tư vấn xây dựng Trường Sơn Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 611 Bến Ba Đình, phường Chánh Hưng, Tp. Hồ Chí Minh
4 Công ty Cổ phần tư vấn thương mại dịch vụ xây dựng Bảo Tín Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 10, Tầng lửng, Cao ốc Đại Thanh Bình, số 911, 913, 915, 917 Nguyễn Trãi, phường Chợ Lớn, Tp.Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông >= 5 tấn. Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
2
Ô tô tưới nước - dung tích bồn >=5m3. Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
3
Máy lu bánh thép - trọng lượng đầm >=10 tấn. Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
4
Máy lu bánh thép - trọng lượng đầm >=10 tấn. Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
5
Máy lu rung - trọng lượng đầm + rung >=25 tấn. Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
6
Máy rải cấp phối đá dăm/máy san. Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
7
Máy phun tưới nhựa đường hoặc ô tô tưới nhựa đường - Tải trọng hàng ≥ 05 tấn (đối với Ô tô tưới nhựa đường) hoặc có công suất ≥ 190 CV (đối với máy phun tưới nhựa đường). Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
8
Máy ủi - công suất >=110cv. Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
9
Máy đào bánh xích - dung tích gàu >=0,8 m3. Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
10
Máy đào bánh xích - dung tích gàu >=0,5 m3. Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
11
Cần cẩu (hoặc ô tô có gắn cẩu) - sức nâng >=10 tấn. Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
12
Máy trộn bê tông - Dung tích bồn trộn >=250 lít. Tài liệu chứng minh: hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
13
Máy đầm bê tông (đầm dùi) – công suất >=1,5kw. Tài liệu chứng minh: hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1
14
Máy đầm bê tông (đầm bàn)- công suất >=1kw. Tài liệu chứng minh: hợp đồng, hóa đơn hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật (còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị dùng cho gói thầu này với bên cho thuê và tài liệu nêu trên.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG (1):
2
NỀN, MẶT ĐƯỜNG:
3
Đào nền đường
20.01
100m3
4
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
17.787
100m3
5
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường
47.369
100m2
6
Móng cấp phối sỏi đỏ K=0,98
7.116
100m3
7
Sỏi đỏ (hệ số sỏi đỏ (1.14+1.26)/2 = 1.2 tham khảo TCVN 4447-2012)
990.528
m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới
4.835
100m3
9
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
4.835
100m3
10
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
29.844
100m2
11
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm, tiêu chuẩn nhựa 4,5 kg/m2
29.844
100m2
12
LỀ, TALUY, BÓ VỈA:
13
Đắp taluy K=0,95
10.369
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
1.594
100m3
15
Bê tông vỉa hè đá 1x2, vữa bê tông mác 200
106.236
m3
16
Lát gạch terrazzo, vữa XM mác 75 (bao gồm công tác láng vữa tạo phẳng M.75 dày 2cm)
1062.36
m2
17
Ván khuôn thép, ván khuôn bó vỉa, bó nền
7.486
100m2
18
Bê tông bó vỉa đá 1x2, mác 250
117.238
m3
19
Trét khe bó vỉa
57.179
m2
20
Vữa XM Mác 100
0.572
m3
21
Bê tông bó nền đá 1x2, vữa bê tông mác 150
21.432
m3
22
Bê tông lót móng hố trồng cây đá 1x2, vữa bê tông mác 150
3.06
m3
23
Bê tông hố trồng cây đá 1x2, vữa bê tông mác 200
11.52
m3
24
Ván khuôn thép, ván khuôn móng
2.712
100m2
25
AN TOÀN GIAO THÔNG:
26
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tam giác
5
cái
27
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tròn
2
cái
28
Lắp đặt cột và biển báo phản quang chữ nhật
4
cái
29
Biển báo tam giác
5
cái
30
Biển báo tròn
4
cái
31
Biển báo 0.3cm*0.7cm
2
cái
32
Biển báo tên đường
4
cái
33
Trụ biển báo 3.2m
7
trụ
34
Trụ biển báo 3.95m
2
trụ
35
Trụ biển báo 3.150m
2
trụ
36
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 1,5mm
28.5
m2
37
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC:
38
CỐNG DỌC 100CM & D40CM:
39
Đào móng hố ga
3.039
100m3
40
Đắp cát lưng cống, hố ga K=0,95
0.813
100m3
41
Đắp cát lưng cống, hố ga bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.813
100m3
42
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
62.32
100m
43
Đắp cát đệm móng
0.19
100m3
44
Thi công lớp đá đệm móng
1.71
m3
45
Bê tông lót móng đá 1x2, mác 150
8.316
m3
46
Ván khuôn thép móng
0.224
100m2
47
Công tác gia công, lđặt cốt thép nắp ga đk≤10mm
0.174
tấn
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép nắp ga đk>10mm
0.799
tấn
49
Gia công thép hình nắp ga
0.379
tấn
50
Lắp đặt thép hình nắp ga
0.379
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây