Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:49 10/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng kỹ thuật nghĩa trang Cóc Lẫm, xã Kim Bôi, tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng hạ tầng kỹ thuật nghĩa trang Cóc Lẫm, xã Kim Bôi, tỉnh Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác kế hoạch từ năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kim Bôi, Tỉnh Phú Thọ
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
125/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
10/08/2026 14:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Kim Bôi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:47 10/08/2026
đến
10:00 16/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
89.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2026 (14/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Hoà Bình Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH Long Tiến Đạt Hòa Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 01, đường Ngô Sỹ Liên, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH Long Tiến Đạt Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 01, đường Ngô Sỹ Liên, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phát 2 Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 1, phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty TNHH Long Tiến Đạt Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01, đường Ngô Sỹ Liên, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phát 2 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 1, phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông
1
2
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
4
Máy trộn vữa >=80l
2
5
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW
2
6
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW
2
7
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70Kg
2
8
Máy hàn ≥ 23kW
2
9
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
2
10
Máy đào>=0,4m3
1
11
Máy ủi ≥ 60CV
1
12
Máy lu >=8T
1
13
Máy lu rung>=10T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
4.0795
100m2
2
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, kè
11.8282
100m2
3
Đắp đất sét đầm chặt công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.5014
100m3
4
Xếp đá khan không chít mạch, mái dốc thẳng
68.36
m3
5
Lắp đặt ống nhựa uPVC D60
1.181
100m
6
Làm khe lún bằng 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
76.75
m2
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.6266
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
2.5064
100m3
9
KHU CẢI TẠO
10
TƯỜNG KÈ
11
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
0.4437
100m3
12
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
1.7748
100m3
13
Làm lớp đá dăm đệm móng
24.56
m3
14
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200 PCB30
221.85
m3
15
Đổ bê tông mác 200, bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m
m3
16
Đổ bê tông, bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200 PCB30
219.95
m3
17
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
3.6
100m2
18
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, kè
6.25
100m2
19
Đắp đất sét đầm chặt công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2
100m3
20
Xếp đá khan không chít mạch, mái dốc thẳng
38.5
m3
21
Lắp đặt ống nhựa uPVC D60
0.7745
100m
22
Làm khe lún bằng 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
41.88
m2
23
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.4437
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
1.7748
100m3
25
RÃNH THOÁT NƯỚC
26
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
0.064
100m3
27
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
0.256
100m3
28
Đổ bê tông, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200 PCB40
18.24
m3
29
Ván khuôn thép. Ván khuôn rãnh
1.6068
100m2
30
Thi công lớp đá dăm lót móng
4
m3
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép rãnh, đường kính cốt thép <= 10mm
1.1428
tấn
32
Đổ bê tông đúc sẵn - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250 PCB40
3.96
m3
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.176
100m2
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan D>10mm
1.4196
tấn
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
40
cấu kiện
36
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.064
100m3
37
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.256
100m3
38
KHU MỞ RỘNG
39
SAN NỀN
40
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp II
7.8041
100m3
41
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp III
31.2165
100m3
42
San đầm đất bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.1296
100m3
43
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
7.8041
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
27.7739
100m3
45
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
46
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp II
3.1491
100m3
47
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp III
12.5973
100m3
48
Đào khuôn đường bằng máy đào, đất cấp II
0.2566
100m3
49
Đào khuôn đường bằng máy đào, đất cấp III
1.0264
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
3.4057
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây