Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:59 21/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sữa chữa và xây mới một số hạng mục tại Ban chỉ huy quân sự xã Vĩnh Trinh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sữa chữa và xây mới một số hạng mục tại Ban chỉ huy quân sự xã Vĩnh Trinh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vĩnh Trinh, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
82/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
21/08/2026 10:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng Vĩnh Trinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:58 21/08/2026
đến
09:00 30/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/08/2026 (28/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tây Nam Bộ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 352, đường Cặp Rạch Gòi Lớn, tổ 17, khóm Trung Thạnh, phường Mỹ Thới, tỉnh An Giang - - Phường Mỹ Thới - Tỉnh An Giang
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẤT THUẬN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 268 Khu Vực Thới Hòa - - Phường Ô Môn - Thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG TIẾN VINH Tư vấn lập E-HSMT 198/1, Tầm Vu - - Phường Tân An - Thành phố Cần Thơ
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGÔ HÙNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 85/14, Trần Vĩnh Kiết, Khu vực 1 - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG TIẾN VINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 198/1, Tầm Vu - - Phường Tân An - Thành phố Cần Thơ
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGÔ HÙNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 85/14, Trần Vĩnh Kiết, Khu vực 1 - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ
7 Phòng Kinh tế xã Vĩnh Trinh Tư vấn thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán ấp Vĩnh Nhuận, xã Vĩnh Trinh, thành phố Cần Thơ;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Máy đào bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,5m3 (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy chứng nhận đăng ký xe + kiểm định xe còn hiệu lực).
1
2
- Vận thăng lồng – sức nâng >= 2 tấn (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và hóa đơn + kiểm định còn hiệu lực).
1
3
- Ô tô tải tự đổ - tải trọng ≥ 2 tấn (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy chứng nhận đăng ký xe + kiểm định xe còn hiệu lực).
2
4
- Máy toàn đạc hoặc máy kinh vĩ hoặc máy thủy bình (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và hóa đơn + giấy chứng nhận kiểm định hoặc hiệu chuẩn còn hiệu lực).
1
5
- Máy bào tường (thiết bị phải có hóa đơn).
2
6
- Máy phun sơn (thiết bị phải có hóa đơn).
2
7
- Máy trộn bê tông, tối thiểu 250L (thiết bị phải có hóa đơn).
2
8
- Máy hàn (thiết bị phải có hóa đơn).
2
9
- Dàn giáo thép (01 bộ = 42 chân + 42 chéo) (thiết bị phải có hóa đơn).
2
10
- Máy khoan bê tông (thiết bị phải có hóa đơn).
2
11
- Máy đầm bê tông, đầm dùi (thiết bị phải có hóa đơn).
2
12
- Máy đầm bê tông, đầm bàn (thiết bị phải có hóa đơn).
2
13
- Máy cắt uốn thép (thiết bị phải có hóa đơn).
2
14
- Máy phát điện (thiết bị phải có hóa đơn).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0374
100m2
2
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.336
m3
3
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.858
m3
4
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0213
tấn
5
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.112
tấn
6
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.1336
100m2
7
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.668
m3
8
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.012
tấn
9
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0606
tấn
10
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0704
100m2
11
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.528
m3
12
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0823
tấn
13
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.0048
tấn
14
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.024
100m2
15
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.49
m3
16
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 19x19x39cm - Chiều dày 19cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB30
3.438
m3
17
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.96
m3
18
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.32
m3
19
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 10x19x39cm - Chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB30
1.5395
m3
20
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
37.0351
m2
21
Bả bằng bột bả vào tường
18.7551
m2
22
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
18.7551
m2
23
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x600, vữa XM M75, PCB30
3.96
m2
24
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 300x600, vữa XM M75, PCB30
21.32
m2
25
Gia công xà gồ thép
0.0158
tấn
26
Lắp dựng xà gồ thép
0.0158
tấn
27
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.0514
100m2
28
Lợp ốp viền tường bằng tôn sống vuông dày 0,45 mm
0.006
100m2
29
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương
4.14
m2
30
Lắp dựng cửa đi nhôm hệ 700, kính dày 5mm
1.6
m2
31
Lắp dựng cửa sổ nhôm hệ 700, kính dày 5mm
0.3249
m2
32
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
1
bộ
33
Lắp đặt công tắc 1 hạt
1
cái
34
Lắp đặt MCB 2P - 16A
1
cái
35
Lắp đặt cáp đồng bọc CV 1x1,5mm2
20
m
36
Lắp đặt nẹp nhựa vuông 3,5cm bảo hộ dây dẫn
10
m
37
Lắp đặt hộp cực + mặt viền cho 4 công tắc đơn
1
hộp
38
Lắp đặt xí bệt
1
bộ
39
Lắp đặt chậu Lavabo
1
bộ
40
Lắp đặt vòi rửa lavabo
1
bộ
41
Lắp đặt bộ xả lavabo
1
bộ
42
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
1
cái
43
Lắp đặt van củ sen + gương sen
1
bộ
44
Lắp đặt chậu tiểu nam
1
bộ
45
Lắp đặt gương soi
1
cái
46
Lắp đặt kệ kính
1
cái
47
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
1
cái
48
Lắp đặt ống nhựa PVC D21
0.1
100m
49
Lắp đặt ống nhựa PVC D34
0.05
100m
50
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.1
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây