Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:42 21/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp các đường 6A, 9A, 9B
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án Sửa chữa, nâng cấp đường số 6A, 9A, 9B
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:15 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
148/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
21/08/2026 17:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Tân Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:40 21/08/2026
đến
09:15 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
36.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (01/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ Phần Xây Dựng Huy Khôi Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 96/1/4 Đào Tông Nguyên, tổ 22, khu phố 7, Xã Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty Cồ phần Kiểm định Xây dựng Sài Gòn 3 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 320/12 Trường Chinh, Phường Tân Bình, TP Hồ Chí Minh.
3 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn lập E-HSMT 688/57/129T Lê Đức Thọ, phường An Hội Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn đánh giá E-HSDT 688/57/129T Lê Đức Thọ, phường An Hội Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ_tải trọng ≥ 10 tấn. * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
2
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,5 m3 * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,5 m3 * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. Cần cẩu ≥ 6 tấn * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Máy rải bê tông nhựa * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
5
Máy lu tĩnh ≥ 12,0 tấn * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
6
Máy lu rung ≥ 25,0 tấn * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
7
Máy đầm bàn/đầm cóc/đầm đất * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
8
Máy đầm dùi * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
9
Máy toàn đạc điện tử hoặc Thủy bình hoặc Kinh vĩ * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn, chứng từ hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cung cấp thép bọc cạnh nắp đan, thép mạ kẽm (V50x50x4)mm
0.303
tấn
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt thép bọc cạnh, thép mạ kẽm (V50x50x4)mm
0.303
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
SXLD, tháo dỡ ván khuôn đà hầm
0.166
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông đà hầm, đá 1x2 M200 (đúc sẳn)
1.859
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt đà hầm ga
13
cái
Theo quy định tại Chương V
6
III. PHẦN HỐ THU MƯA
Theo quy định tại Chương V
7
Đào đất hố thu, đất cấp III
7.799
m3
Theo quy định tại Chương V
8
SXLD, tháo dỡ ván khuôn bê tông lót móng hố thu
0.077
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông đá 1x2, M150 lót móng hố thu
1.87
m3
Theo quy định tại Chương V
10
SXLD, tháo dỡ ván khuôn hố thu
0.571
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Sản xuất, lắp dựng cốt thép hố thu Ø≤10
0.399
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông đá 1x2 M200 hố thu
3.23
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt hố thu
17
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp, lắp đặt bó vỉa gang
17
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
15
IV. CÔNG TÁC KHÁC
Theo quy định tại Chương V
16
Tháo dỡ nắp hầm ga hiện hữu bị hư hỏng
13
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
17
Tháo dỡ khuôn hầm ga hiện hữu bị hư hỏng
13
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
18
Tháo dỡ máng hầm ga hiện hữu bị hư hỏng
13
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
19
Tháo dỡ lưỡi hầm ga hiện hữu bị hư hỏng
13
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển đất thừa đi đổ, đất cấp III, cự ly vận chuyển 1km
0.457
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Vận chuyển đất thừa đi đổ, đất cấp III, cự ly vận chuyển 4km tiếp theo
0.457
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Vận chuyển đất thừa đi đổ, đất cấp III, cự ly vận chuyển 13,2km tiếp theo
0.457
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
HẠNG MỤC: ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
24
BIỂN ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
25
Cung cấp, lắp đặt biển cảnh báo, hướng đi (loại biển tròn)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Cung cấp, lắp đặt biển cảnh báo (loại biển tam giác)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Cung cấp, lắp đặt biển công bố thông tin công trình
2
cái
Theo quy định tại Chương V
28
HÀNG RÀO THÉP (TREO BIỂN BÁO)
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công thép hình, thép tấm, thép ống rào treo biển báo
0.029
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp dựng thép hàng rào treo biển báo
0.029
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng hàng rào treo biển báo
18
cái
Theo quy định tại Chương V
32
RÀO CHẮN DÂY PHẢN QUANG
Theo quy định tại Chương V
33
Cung cấp dây phản quang cảnh báo
480
m
Theo quy định tại Chương V
34
SXLD tháo dỡ ván khuôn chân đế
0.0738
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông chân đế đá 1x2, M200
0.533
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp dựng chân đế bằng thủ công, trọng lượng < 50kg
246
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp cọc gỗ (40x80x1200)mm
41
cọc
Theo quy định tại Chương V
38
HẠNG MỤC KHÁC
Theo quy định tại Chương V
39
Cung cấp, lắp đặt đèn báo hiệu (đèn chớp xoay)
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Cung cấp, lắp đặt đèn chiếu sáng ban đêm
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Nhân công điều tiết giao thông
120
công
Theo quy định tại Chương V
42
A. GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
43
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
44
Đào nền (vỉa vè, bó vỉa hiện hữu) - bằng máy
1.233
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Đào nền (vỉa vè, bó vỉa hiện hữu) - bằng thủ công
30.818
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Bù vênh cát vỉa hè, K≥0,95
0.77
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đắp cát vỉa hè dày 15cm, K≥0,95
1.34
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Bù vênh cấp phối đá dăm loại 1, K≥0,95
1.653
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Móng trên cấp phối đá dăm loại 1 dày 15cm, K≥0,98
1.802
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Tưới thấm bám bằng nhũ tương phân tách chậm CSS-1h, tiêu chuẩn 1kg/m2
12.017
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây