Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:39 27/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng đường BTXM từ cổng Ông Xuân đi trường THCS Hợp Đức
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mở rộng đường BTXM từ cổng Ông Xuân đi trường THCS Hợp Đức
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 10/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
49/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
27/08/2026 10:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND&UBND xã Phúc Hoà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:38 27/08/2026
đến
08:30 10/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 10/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
31.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2026 (08/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ÁNH DƯƠNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Bến - - Xã Phúc Hòa - Tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng ACR Tư vấn lập E-HSMT Số 26 Châu Xuyên - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
3 CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng ACR Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 26 Châu Xuyên - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy đào. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy lu. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy rải. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
5
Máy ủi. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
6
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
7
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
8
Máy cắt bê tông. Đặc điểm: Còn hoạt động tốt(chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mặt đường
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
72.52
m3
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá
44.26
m3
4
Đào xúc đất, đất cấp II
7.3073
100m3
5
Đào nền đường, đất cấp III
1.4485
100m3
6
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
24.1794
100m3
7
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
4.8056
100m3
8
Vận chuyển đất , cự ly vận chuyển <= 1km
76.6906
10m3/1km
9
Mua đất đắp K95
2587.4222
m3
10
Mua đất đắp K98
557.4496
m3
11
Vận chuyển đất , cự ly vận chuyển <= 1km
314.4872
10m3/1km
12
Vận chuyển đất , cự ly vận chuyển <= 60km
314.4872
10m3/1km
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
3.4702
100m3
14
Rải ni lông cách ly
3144.25
m2
15
Ván khuôn mặt đường
0.9
100m2
16
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
631.502
m3
17
Mua hỗn hợp bê tông thương phẩm mác 250#
631.502
m3
18
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
41.25
10m
19
Nhựa đường chèn khe
197.88
kg
20
Cắt khe 2x4 của đường lăn, sân đỗ
3.75
10m
21
Nhựa đường chèn khe
45
kg
22
Gỗ chèn khe giãn
0.105
m3
23
TẤM ĐAN RÃNH NƯỚC
24
Ván khuôn xà dầm, giằng
5.5404
100m2
25
Cốt thép giằng D <= 10mm
4.1348
tấn
26
Đổ bê tông giằng đá 1x2, mác 250
47.9142
m3
27
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.3078
100m2
28
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
12.2812
tấn
29
Đổ bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250
76.95
m3
30
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
513
1 cấu kiện
31
DỊCH CHUYỂN CỘT ĐIỆN
32
Phá dỡ kết cấu bê tông
11.88
m3
33
Hạ cột thông tin hình chữ H. Loại cột 8m
11
cột
34
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, , đất cấp III
0.1386
100m3
35
Đổ bê móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
9.9
m3
36
Mua hỗn hợp bê tông mác 200#
9.9
m3
37
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.972
100m2
38
Lắp đặt cột đèn, cột bê tông ≤10m (Cột điện BTLT 10m -4.3 kN)
9
1 cột
39
Vận chuyển cột đèn, cột bê tông ≤10m
9
cột
40
Kẹp xiết loại 4x50-95
9
cái
41
Lắp đặt kẹp xiết 4x50-95
9
cái
42
Khóa treo 4x50-95
9
cái
43
Lắp đặt khóa treo 4x50-95
5
cái
44
Mua đai thép + khóa đai không gỉ cột đúp
27
cái
45
Lắp khóa néo cáp
46
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây