Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:55 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang đô thị (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Chỉnh trang đô thị (giai đoạn 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác đầu tư xây dựng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bố Hạ, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
611/QĐ-TTDV
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm cung ứng dịch vụ sự nghiệp công xã Bố Hạ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:47 04/09/2026
đến
08:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn đầu tư và xây dựng Tiến Vương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Mỏ Trạng, Xã Tam Tiến, Bắc Ninh, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và thương mại Tâm Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 16/47 ngõ Hòa Bình 7 đường Minh Khai, phường Bạch Mai, TP. Hà Nội
3 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Hưng Phong Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 93, ngõ 224 đường Hoàng Mai tổ 35 phường Tương Mai, TP Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và thương mại Tâm Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 16/47 ngõ Hòa Bình 7 đường Minh Khai, phường Bạch Mai, TP. Hà Nội
5 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Hưng Phong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 93, ngõ 224 đường Hoàng Mai tổ 35 phường Tương Mai, TP Hà Nội
6 Phòng Kinh tế xã Bố Hạ Đơn vị thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình xã Bố Hạ, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông ≥ 7,5kW - (Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng. Nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc phải ghi rõ tên gói thầu này và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
2
Máy cắt uốn thép ≥ 5kW - (Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng. Nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc phải ghi rõ tên gói thầu này và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
3
Máy khoan bê tông ≥ 1,5kW - (Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng. Nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc phải ghi rõ tên gói thầu này và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Máy đầm bàn - công suất: ≥1,0 kW - (Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng. Nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc phải ghi rõ tên gói thầu này và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
2
5
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) ≥ 70kg - (Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng. Nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc phải ghi rõ tên gói thầu này và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
2
6
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW - (Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng. Nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc phải ghi rõ tên gói thầu này và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Máy hàn điện - công suất: ≥23,0 kW - (Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng. Nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc phải ghi rõ tên gói thầu này và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
8
Ô tô tự đổ ≥ 7T - (Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu: giấy đăng ký thiết bị, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực. Nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc phải ghi rõ tên gói thầu này và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
9
Máy toàn đạc - (Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng, giấy kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực. Nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc phải ghi rõ tên gói thầu này và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Viền cây Chuỗi ngọc (viền rộng ≥0,2m cao ≥ 0,3m)
356.4
m
2
Quét vôi gốc cây; Cây loại 1
99
1 cây
3
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
9
cây
4
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
9
gốc
5
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn; Trọng lượng cấu kiện ≤ 150kg
24
cấu kiện
6
Vận chuyển đá tảng, cục bê tông, ĐK 0,4÷1m
0.012
100m3
7
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết - Cấp đất III
0.497
100m3
8
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
0.021
100m3
9
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m-Cấp đất III
0.476
100m3
10
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
0.222
100m3
11
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB4
22.172
m3
12
Lát gạch xi măng giả đá 40x40cm, M500 dày 4cm, vữa XM M75, PCB40
221.72
m2
13
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m-Cấp đất III
0.158
100m3
14
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.088
m3
15
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
6.019
m3
16
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
27.044
m2
17
Đất màu trồng cây
6.789
m3
18
Thảm cúc Mặt Trời
45.26
m2
19
Viền cây Chuỗi ngọc (viền rộng ≥0,2m cao ≥ 0,3m)
32.98
m
20
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.084
100m2
21
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.184
m3
22
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng BT đúc sẵn giả đá granit 23x26x100cm, vữa XM M75, PCB40
74
m
23
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng bằng BT đúc sẵn giả đá granit 23x26x25cm, vữa XM M75, PCB40
10
m
24
Đắp nền móng công trình
1.411
m3
25
Bê tông nền, M250, đá 2x4, PCB40
5.644
m3
26
ĐOẠN TỪ CHỢ BỐ HẠ - PHƯƠNG ĐÔNG(T3,T4)
27
Cắt khe để đào phá nền: Khe rộng ≤ 1cm, sâu ≤ 8cm
45
10m
28
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤20cm
8
cây
29
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤20cm
8
gốc
30
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤30cm
11
cây
31
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤30cm
11
gốc
32
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
11
cây
33
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
11
gốc
34
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤50cm
9
cây
35
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤50cm
9
gốc
36
Vận chuyển cây đổ đi ra bãi thải
2
ca
37
Phá dỡ kết cấu - Kết cấu bê tông
293.895
m3
38
Phá dỡ kết cấu - Kết cấu gạch
114.373
m3
39
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết - Cấp đất I
3.217
100m3
40
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
4.006
100m3
41
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
18.305
100m3
42
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
5.73
100m3
43
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
572.966
m3
44
Lát gạch xi măng giả đá 40x40cm, M500 dày 4cm, vữa XM M75, PCB40
5729.66
m2
45
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.855
100m3
46
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.618
100m3
47
Vận chuyển đất - Cấp đất III
1.237
100m3
48
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
17.808
m3
49
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.403
100m2
50
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
21.37
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 4

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây