Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:01 04/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo trụ sở Đảng ủy - Ủy ban nhân dân phường Phú Hữu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo trụ sở Đảng Ủy - Ủy ban nhân dân phường Phú Hữu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho phường Long Trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Long Trường, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
85/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 16:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Long Trường
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 04/09/2026
đến
09:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.727.890 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu bảy trăm hai mươi bảy nghìn tám trăm chín mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - CƠ KHÍ MINH NGÂN Tư vấn lập E-HSMT 22 đường 9 - - Phường Thủ Đức - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN Tư vấn thẩm định E-HSMT 2/51 Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - CƠ KHÍ MINH NGÂN Tư vấn đánh giá E-HSDT 22 đường 9 - - Phường Thủ Đức - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 2/51 Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Kiến trúc Đầu tư Xây dựng Khang Nhân Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng 10 đường 47, phường An Khánh, TP Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Khải Phong Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng 47 đường số 17 Khu phố 1, phường Bình Trưng, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: ≥ 5 kW
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: ≥ 0,62 kW
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥ 150 lít
1
4
Máy hàn – Công suất: ≥ 23 kW
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải: 5 T
1
6
Xe nâng - chiều cao nâng: 12 m
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI A
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
107.05
m2
3
Tháo dỡ khung bông cửa bằng thủ công
47.4
m2
4
Lắp đặt cửa sổ mở, lùa 2 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm
22.4
m2
5
CC cửa sổ mở, lùa 2 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm
22.4
m2
6
Lắp đặt cửa sổ lùa 4 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm
25
m2
7
CC cửa sổ lùa 4 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm
25
m2
8
Lắp dựng khung bảo vệ cửa sổ bằng thép hộp mạ kẽm (bao gồm sơn hoàn thiện)
47.4
m2
9
CC Khung bảo vệ cửa sổ
47.4
m2
10
Lắp đặt cửa đi mở 1 cánh, 2 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm (bao gồm phụ kiện hoàn thiện)
59.65
m2
11
CC cửa đi mở 1 cánh, 2 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm (bao gồm phụ kiện hoàn thiện)
59.65
m2
12
Lắp đặt cửa đi mở 4 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm (bao gồm phụ kiện hoàn thiện)
8.12
m2
13
CC cửa đi mở 4 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm (bao gồm phụ kiện hoàn thiện)
8.12
m2
14
Lắp đặt vách kính khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm
41.85
m2
15
CC vách kính khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm
41.85
m2
16
Lắp đặt lắp dựng vách gỗ công nghiệp chống ẩm dày 18mm (bao gồm hệ khung xương)
31
m2
17
CC vách kính khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm
31
m2
18
Lắp đặt lắp dựng lam nhựa giã gỗ ốp cột (bao gồm hệ khung xương)
19.44
m2
19
CC lắp dựng lam nhựa giã gỗ ốp cột (bao gồm hệ khung xương)
19.44
m2
20
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
70.81
m2
21
Phá dỡ lớp gạch lát nền
33.6
m2
22
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
33.6
m2
23
Tháo dỡ vách Alu trang trí 2 bên cánh gà và mặt dựng trang trí
49.646
m2
24
Tháo dỡ khung bông cửa sổ
19.2
m2
25
Lắp đặt cửa đi mở 1 cánh, 2 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm (bao gồm phụ kiện hoàn thiện)
11.89
m2
26
CC cửa đi mở 1 cánh, 2 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm (bao gồm phụ kiện hoàn thiện)
11.89
m2
27
Lắp đặt cửa đi mở 4 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm (bao gồm phụ kiện hoàn thiện)
24.36
m2
28
CC cửa đi mở 4 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm (bao gồm phụ kiện hoàn thiện)
24.36
m2
29
Lắp đặt vách kính khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm
15.36
m2
30
CC vách kính khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm
15.36
m2
31
Lắp đặt cửa sổ lùa 4 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm
19.2
m2
32
CC cửa sổ lùa 4 cánh khung nhôm hệ 55, kính cường lực dày 5mm
19.2
m2
33
Lắp dựng khung bảo vệ cửa sổ bằng thép hộp mạ kẽm (bao gồm sơn hoàn thiện)
19.2
m2
34
CC Khung bảo vệ cửa sổ
19.2
m2
35
Lát sàn gỗ công nghiệp dày 12mm ( bao gồm tấm xốp lót dày 2mm phủ nilon 1 mặt)
33.6
m2
36
Bả bằng bột bả vào tường
149.387
m2
37
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
347.66
m2
38
Láng nền tạo dốc không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PC40
33.6
m2
39
Cung cấp lắp dựng vách gỗ công nghiệp chống ẩm dày 18mm (bao gồm hệ khung xương)
49.646
m2
40
CCLĐ bộ chữ Inox mạ đồng " ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM"
1
bộ
41
CCLĐ bộ chữ Inox mạ đồng " ĐẢNG GẮN BÓ MẬT THIẾT VỚI NHÂN DÂN TÔN TRỌNG VÀ PHÁT HUY QUYỀN LÀM CHỦ CỦA NHÂN DÂN, DỰA VÀO NHÂN DÂN ĐỂ XÂY DỰNG ĐẢNG, CHỊU SỰ GIÁM SÁT CỦA NHÂN DÂN, HOẠT ĐỘNG TRONG KHUÔN KHỔ HIẾN PHÁP VÀ PHÁP LUẬT"
1
bộ
42
CCLĐ bộ chữ Inox mạ đồng " TIẾP TỤC ĐẨY MẠNH CÔNG NGHIỆP HOÁ HIỆN ĐẠI HOÁ DỰA TRÊN NỀN TẢNG CỦA KHOA HỌC, CÔNG NGHỆ ĐỔI MỚI, SÁNG TẠO VÀ NHỮNG THÀNH TỰU CỦA CUỘC CÁCH MẠNG CÔNG NGHIỆP LẦN THỨ TƯ"
1
bộ
43
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
44
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4
bộ
45
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
4
bộ
46
Tháo dỡ gạch ốp tường
26.075
m2
47
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
3.605
m3
48
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.04
m3
49
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
10.56
m2
50
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
16
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây