Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:57 12/09/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa và khu thể thao thôn A Xò xã Chơ Chun
Gói thầu
Thi công xây dựng
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà văn hóa và khu thể thao thôn A Xò xã Chơ Chun.
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Nguồn ngân sách tỉnh hỗ trợ và đối ứng từ ngân sách huyện, xã và đóng góp của nhân dân
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/09/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
08:46 12/09/2020
đến
09:00 22/09/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 22/09/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
18.000.000 VND
Bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phúc Lợi - Nam Giang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế bản vẽ
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nam Giang Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH tư vấn xây lắp và thương mại Thành Tín Tư vấn lập E-HSMT, Tư vấn đánh giá E-HSDT
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và thương mại Kiến Nam Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun
E-CDNT 1.2 Thi công xây dựng
Nhà văn hóa và khu thể thao thôn A Xò xã Chơ Chun
120 Ngày
E-CDNT 3 Nguồn ngân sách tỉnh hỗ trợ và đối ứng từ ngân sách huyện, xã và đóng góp của nhân dân
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun , địa chỉ: xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
- Chủ đầu tư: Tên Bên mời thầu là: Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun. Địa chỉ: Xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam Điện thoại: 0969146545 Tên chủ đầu tư là: Ban quản lý và tổ giúp việc Chương trình mục tiêu Quốc gia xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2011-2020 xã Chơ Chun. Địa chỉ: xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam Điện thoại: 0969146545
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế bản vẽ: Công ty TNHH Phúc Lợi – Nam Giang + Tư vấn thẩm tra lập hồ sơ thiết kế bản vẽ: Không có. + Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nam Giang. + Tư vấn lập E-HSMT, tư vấn đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH tư vấn xây lắp và thương mại Thành Tín. + Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và thương mại Kiến Nam Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với: Chủ đầu tư: Ban quản lý và tổ giúp việc Chương trình mục tiêu Quốc gia xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2011-2020 xã Chơ Chun.


- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun , địa chỉ: xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
- Chủ đầu tư: Tên Bên mời thầu là: Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun. Địa chỉ: Xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam Điện thoại: 0969146545 Tên chủ đầu tư là: Ban quản lý và tổ giúp việc Chương trình mục tiêu Quốc gia xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2011-2020 xã Chơ Chun. Địa chỉ: xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam Điện thoại: 0969146545


E-CDNT 5.6
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g)
- Hợp đồng tương tự: Công trình dân dụng, cấp IV (tương tự gói thầu đang mời thầu), Hợp đồng + phụ lục giá chi tiết hợp đồng, biên bản nghiệm thu đưa công trình vào sử dụng, hóa đơn giá trị tăng và bản sao các văn bản liên quan để chứng minh loại, cấp công trình công trình. - Năng lực tài chính: Nhà thầu nộp báo cáo tài chính 3 năm 2017, 2018, 2019 ( báo cáo tài chính phải được in đầy đủ bảng biểu theo quy định của Bộ tài chính, có xác nhận của hệ thống ký điện tử) và bảng chụp được chứng thực các tài liệu sau: + Biên bản quyết toán thuế của nhà thầu trong năm tài chính gần nhất. + Tờ khai quyết toán thuế có xác nhận của cơ quan quản lý thuế hoặc tờ khai thuế điện tử và tài liệu chứng minh thực hiện nghĩa vụ nộp thuế phù hợp với tờ khai. + Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế (xác nhận nộp cả năm) về việc thực hiện nghĩa vụ nộp thuế trong năm tài chính gần nhất. + Báo cáo tài chính kiểm toán (nếu là đơn vị thuộc đối tượng bắt buộc phải kiểm toán theo pháp luật Việt Nam) + Nhân sự chủ chốt: Bằng cấp theo yêu cầu, chứng chỉ có liên quan, chứng minh nhân dân, giấy xác nhận của chủ đầu tư cho các hợp đồng tương tự mà nhân sự đã tham gia thực hiện hoặc có tên trong biên bản nghiệm thu đưa công trình vào sử dụng. - Máy móc thiết bị: Hóa đơn mua bán, các loại hồ sơ thủ tục khác theo yêu cầu cụ thể của từng lĩnh vực trong E-Hồ sơ mời thầu. Tài liệu chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê. + Đối với xe ô tô tải >= 10T, máy đào 01 gầu >= 0,8 tấn, máy lu bánh thép 16 tấn tất cả phải có giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực và máy kinh vĩ, máy thủy bình hoặc máy toàn đạt giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực, các tài liệu cùng nộp với E-HSDT phải là Scan bản gốc hoặc bản photo công chứng.
E-CDNT 16.1 120 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 18.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 150 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 30 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Tên Bên mời thầu là: Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun. Địa chỉ: Xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam Điện thoại: 0969146545 Tên chủ đầu tư là: Ban quản lý và tổ giúp việc Chương trình mục tiêu Quốc gia xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2011-2020 xã Chơ Chun. Địa chỉ: xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam Điện thoại: 0969146545
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông Riah Pêl– Chủ tịch ủy ban nhân dân xã Chơ Chun. Địa chỉ: Xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam Điện thoại: 0969146545
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Tổ chuyên gia đấu thầu Công ty TNHH tư vấn xây lắp và thương mại Thành Tín.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Tổ kiểm tra, giám sát đấu thầu tỉnh Quảng Nam, Địa chỉ: 02 Trần Phú – Tp. Tam Kỳ- Quảng Nam. SĐT: 02353810394

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 244

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây