Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:04 03/07/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường TH Bình Hữu
Gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
UBND huyện Đức Hòa, địa chỉ: TT. Hậu Nghĩa – huyện Đức Hòa – tỉnh Long An. + Đại diện Chủ đầu tư: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đức Hòa, địa chỉ: Khu B - TT. Hậu Nghĩa – huyện Đức Hòa – tỉnh Long An.
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường TH Bình Hữu
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh + Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
12:00 23/07/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:59 03/07/2021
đến
12:00 23/07/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
12:00 23/07/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
207.000.000 VND
Bằng chữ
Hai trăm lẻ bảy triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng và Dịch vụ Lê Quang Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán 36/70/8 Nguyễn Gia Trí, phường 25, quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
2 hồ sơ thiết kế dự toán: Công ty TNHH MTV TV XD Hoài Nghĩa Tư vấn lập thẩm tra 68/48, Hùng Vương, Phường 02, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An
3 Sở Xây Dựng tỉnh Long An Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 19 Trần Hưng Đạo, Phường 1, Tân An, Long An
4 Công ty TNHH TM XD Song Khánh Phát Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 10, khu vực 3, thị trấn Đông Thành, huyện Đức Huệ, tỉnh Long An
5 Công ty TNHH TV Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 209 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 CÔNG TY TNHH TM XD SONG KHÁNH PHÁT
E-CDNT 1.2 Thi công xây dựng
Trường TH Bình Hữu
720 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách tỉnh + Ngân sách huyện
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH TM XD SONG KHÁNH PHÁT , địa chỉ: số 10, Khu vực 3, Thị trấn Đông Thành, Huyện Đức Huệ, Tỉnh Long An
- Chủ đầu tư: UBND huyện Đức Hòa, địa chỉ: TT. Hậu Nghĩa – huyện Đức Hòa – tỉnh Long An. + Đại diện Chủ đầu tư: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đức Hòa, địa chỉ: Khu B - TT. Hậu Nghĩa – huyện Đức Hòa – tỉnh Long An.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





- Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán: Công ty TNHH Xây dựng và Dịch vụ Lê Quang, địa chỉ trụ sở: 36/70/8 Nguyễn Gia Trí, phường 25, quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh. - Tư vấn lập thẩm tra hồ sơ thiết kế dự toán: Công ty TNHH MTV TV XD Hoài Nghĩa, địa chỉ: 68/48, Hùng Vương, Phường 02, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An. -Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Sở Xây Dựng tỉnh Long An, địa chỉ: 19 Trần Hưng Đạo, Phường 1, Tân An, Long An. - Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH TM XD Song Khánh Phát, địa chỉ văn phòng: Số 10, khu vực 3, thị trấn Đông Thành, huyện Đức Huệ, tỉnh Long An. - Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH TVĐTXD Bảo Tín Bình An. Địa chỉ: 209 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh.


- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH TM XD SONG KHÁNH PHÁT , địa chỉ: số 10, Khu vực 3, Thị trấn Đông Thành, Huyện Đức Huệ, Tỉnh Long An
- Chủ đầu tư: UBND huyện Đức Hòa, địa chỉ: TT. Hậu Nghĩa – huyện Đức Hòa – tỉnh Long An. + Đại diện Chủ đầu tư: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đức Hòa, địa chỉ: Khu B - TT. Hậu Nghĩa – huyện Đức Hòa – tỉnh Long An.


E-CDNT 5.6
Không áp dụng
E-CDNT 10.1
Bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực (trước thời điểm đóng thầu) tại cơ quan có thẩm quyền các tài liệu sau: - Các tài liệu chứng minh năng lực kinh nghiệm (hợp đồng tương tự, tài liệu chứng minh về nhân sự, máy móc và các tài liệu khác theo yêu cầu của E-HSMT). - Đề xuất về kỹ thuật (bao gồm thuyết minh phương án kỹ thuật các hợp đồng nguyên tắc, bản vẽ và các yêu cầu khác theo yêu cầu của E-HSMT). - Nhà thầu phải đảm bảo yêu cầu về năng lực của tổ chức thi công xây dựng theo quy định tại nghị định 15/2021/NĐ-CP, nghị định 100/2018/NĐ-CP: có chứng chỉ năng lực tổ chức thi công xây dựng công trình hạng III trở lên đối với công trình dân dụng. Nhà thầu phải nộp kèm E-HSDT (bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực tại cơ quan có thẩm quyền) chứng chỉ năng lực tổ chức thi công xây dựng để chứng minh. Đối với nhà thầu liên danh, tất cả các thành viên liên danh đều phải đáp ứng yêu cầu này. - Nhà thầu phải có xác nhận của cơ quan thuế là nhà thầu đã hoàn thành nghĩa vụ thuế theo quy định của pháp luật tính đến hết tháng 05/2021 (cơ quan thuế xác nhận tính đến thời điểm của bất kỳ ngày nào trong tháng 05/2021 hoặc bất kỳ ngày nào trong các tháng sau đó.
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 207.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 21.1 Phương pháp đánh giá HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Chấm điểm
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 23.2 Nhà thầu có giá dự thầu thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 28.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 31.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 33.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 34 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: UBND huyện Đức Hòa, địa chỉ: TT. Hậu Nghĩa – huyện Đức Hòa – tỉnh Long An. + Đại diện Chủ đầu tư: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đức Hòa, địa chỉ: Khu B - TT. Hậu Nghĩa – huyện Đức Hòa – tỉnh Long An.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND tỉnh Long An + Địa chỉ: 61 Nguyễn Huệ, P1, Tân An, tỉnh Long An.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: + Tên đơn vị: Công ty TNHH TM XD Song Khánh Phát. + Địa chỉ: Số 10, khu vực 3, thị trấn Đông Thành, huyện Đức Huệ, tỉnh Long An. Điện thoại: 0919271152 + Email: [email protected]
E-CDNT 35 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM XD SONG KHÁNH PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 24 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 38,46%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 155.540.819.226 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 152.945.532.909 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 271

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây