Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 07:33 11/03/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp cáp điện ngầm từ trạm T33 đến phòng tủ điện TTVT giai đoạn 1
Gói thầu
Thi công xây dựng
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT công trình Nâng cấp cáp điện ngầm từ trạm T33 đến phòng tủ điện TTVT giai đoạn 1
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Vốn của doanh nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/03/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
07:28 11/03/2022
đến
09:00 21/03/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 21/03/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
40.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/03/2022 (19/07/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Thi công xây dựng
Tên dự án là: Nâng cấp cáp điện ngầm từ trạm T33 đến phòng tủ điện TTVT giai đoạn 1
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 30 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Vốn của doanh nghiệp
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK , địa chỉ: 133 đường TTH20 - Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TPHCM
- Chủ đầu tư: + Tên Chủ đầu tư: Công ty TNHH Một thành viên phát triển công viên phần mềm Quang Trung + Địa chỉ: 97-101 Nguyễn Công Trứ, P.Nguyễn Thái Bình, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh. + Điện thoại: (84-28) 37158888 Fax: (84-28) 37155985
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật, Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng HTK, Địa chỉ: 133 đường TTH20, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP. Hồ Chí Minh. + Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật, Thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT; Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Sơn, Địa chỉ: Số 600/7D ấp Chánh 1, xã Tân Xuân, H. Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh.

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK , địa chỉ: 133 đường TTH20 - Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TPHCM
- Chủ đầu tư: + Tên Chủ đầu tư: Công ty TNHH Một thành viên phát triển công viên phần mềm Quang Trung + Địa chỉ: 97-101 Nguyễn Công Trứ, P.Nguyễn Thái Bình, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh. + Điện thoại: (84-28) 37158888 Fax: (84-28) 37155985

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
- Bản scan Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp, giấy chứng nhận đầu tư được cấp theo quy định của Pháp luật hoặc quyết định thành lập (bản sao chứng thực hoặc công chứng); - Bản scan bảo lãnh dự thầu (bản gốc); - Bản scan tài liệu chứng minh đáp ứng yêu cầu về nguồn lực tài chính thực hiện gói thầu mà nhà thầu kê khai tại mẫu số 14, 15 Chương IV E-HSMT (bản gốc); - Bản scan hồ sơ Báo cáo tài chính 03 năm (2018-2019-2020) mà nhà thầu kê khai tại mẫu số 13A, 13B Chương IV E-HSMT (bản sao chứng thực hoặc công chứng); - Bản scan hồ sơ chứng minh thuộc doanh nghiệp nhỏ, siêu nhỏ: Tổng doanh thu của năm 2020 không quá 50 tỷ đồng hoặc tổng nguồn vốn không quá 20 tỷ đồng và có số lao động tham gia bảo hiểm xã hội bình quân năm 2020 không quá 100 người. (bản chính hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng). - Bản scan Xác nhận của cơ quan quản lý thuế về việc nhà thầu đã hoàn thành nghĩa vụ thuế đến hết năm 2021 (bản sao chứng thực hoặc công chứng). - Bản scan tất cả hợp đồng, biên bản nghiệm thu hoặc xác nhận hoàn thành của Chủ đầu tư để chứng minh đã thực hiện các hợp đồng tương tự mà nhà thầu kê khai tại mẫu số 10A Chương IV E-HSMT (Bản chính hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng); - Bản scan bằng cấp, chứng chỉ và tài liệu chứng minh kinh nghiệm của các nhân sự chủ chốt (kê khai tại mẫu số 11A Chương IV E-HSMT) (bản sao chứng thực hoặc công chứng); - Bản scan tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công (kê khai tại mẫu số 11D Chương IV E-HSMT) (bản sao chứng thực hoặc công chứng); - Bản scan tài liệu chứng minh nhà thầu đáp ứng các yêu cầu về kỹ thuật qui định tại Mục 3 Chương III E-HSMT; - Trường hợp nhà thầu có tên mới: do đổi tên doanh nghiệp; hoặc tách ra từ công ty mẹ; hoặc chuyển thể doanh nghiệp; hoặc sáp nhập thành doanh nghiệp mới… Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ các hồ sơ pháp lý có liên quan (không chứng minh bằng năng lực công ty mẹ).
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 90 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 40.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: + Tên Chủ đầu tư: Công ty TNHH Một thành viên phát triển công viên phần mềm Quang Trung + Địa chỉ: 97-101 Nguyễn Công Trứ, P.Nguyễn Thái Bình, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh. + Điện thoại: (84-28) 37158888 Fax: (84-28) 37155985
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: + Tên đơn vị: Công ty TNHH Một thành viên phát triển công viên phần mềm Quang Trung + Địa chỉ: 97-101 Nguyễn Công Trứ, P.Nguyễn Thái Bình, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh. + Điện thoại: (84-28) 37158888 Fax: (84-28) 37155985
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Tên đơn vị: Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh Địa chỉ: 32 Lê Thánh Tôn, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh Điện thoại: (028).38.293.179 - (028).38.227.495 - (028).38.293.174 Fax: (84.28) 38295008 – 38290817
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
+ Tên đơn vị: Công ty TNHH Một thành viên phát triển công viên phần mềm Quang Trung + Địa chỉ: 97-101 Nguyễn Công Trứ, P.Nguyễn Thái Bình, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh. + Điện thoại: (84-28) 37158888 Fax: (84-28) 37155985

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
30 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng1- - Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành Điện- điện tử-điện năng;- Có chứng nhận bồi dưỡng nghiệp vụ chỉ huy trưởng công trình xây dựng.- Có chứng nhận nghiệp vụ an toàn-bảo hộ lao động.- Đã từng làm chỉ huy trưởng thi công ít nhất 01 (một) công trình dân dụng hoặc công nghiệp cấp IV trở lên hoặc hạng mục cung cấp lắp đặt thiết bị có hạng mục cung cấp và lắp đặt cáp ngầm với tiết diện dây 3x240mm2+150mm2 có giá trị hợp đồng ≥ 2.144.000.000 VNĐ.(Tài liệu Nhà thầu chứng minh năng lực của nhân sự: xem chi tiết tại mẫu 04A của HSMT đính kèm)53
2Cán bộ phụ trách giám sát chất lượng nội bộ của nhà thầu1- - Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên nghành điện hoặc kỹ thuật xây dựng hoặc kỹ thuật công trình;- Có giấy chứng nhận đã hoàn thành BDNV giám sát thi công xây dựng công trình hoặc chứng chỉ hành nghề giám sát thi công xây dựng điện công trình dân dụng.- Đã từng phụ trách giám sát chất lượng nội bộ của nhà thầu 01 (một) hợp đồng thi công xây dựng hoặc cung cấp lắp đặt thiết bị. (Tài liệu Nhà thầu chứng minh năng lực của nhân sự: xem chi tiết tại mẫu 04A của HSMT đính kèm)53
3Cán bộ phụ trách kỹ thuật thi công1- - Tốt nghiệp đại học trở lên thuộc chuyên ngành kỹ thuật xây dựng hoặc xây dựng dân dụng và công nghiệp hoặc chuyên ngành điện;Đã từng làm cán bộ kỹ thuật của ít nhất 01 (một) hợp đồng cung cấp và lắp đặt thiết bị điện có hạng mục cung cấp và lắp đặt cáp ngầm với tiết diện dây 3x240mm2+150mm2 có giá trị hợp đồng ≥ 2.144.000.000 VNĐ. (Tài liệu Nhà thầu chứng minh năng lực của nhân sự: xem chi tiết tại mẫu 04A của HSMT đính kèm)53
4Cán bộ phụ trách lập hồ sơ nghiệm thu và thanh toán công trình1- - Tốt nghiệp đại học trở lên.- Có chứng chỉ kỹ sư định giá xây dựng hạng III trở lên.- Đã từng làm công tác nghiệm thu và thanh toán ít nhất 01 (một) hợp đồng xây dựng hoặc cung cấp lắp đặt thiết bị. (Tài liệu Nhà thầu chứng minh năng lực của nhân sự: xem chi tiết tại mẫu 04A của HSMT đính kèm)53
5Cán bộ phụ trách công tác quản lý an toàn lao động, phòng cháy chữa cháy1- - Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành môi trường hoặc Bảo hộ lao động hoặc phòng cháy chữa cháy.- Đã trực tiếp tham gia thi công xây dựng công trình hoặc làm cán bộ chuyên trách hoặc kiêm nhiệm về vệ sinh môi trường, an toàn lao động và PCCC trên công trường ít nhất 01 (một) hợp đồng xây dựng hoặc cung cấp lắp đặt thiết bị. (Tài liệu Nhà thầu chứng minh năng lực của nhân sự: xem chi tiết tại mẫu 04A của HSMT đính kèm).53

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AGIAI ĐOẠN 1:
1Phá dỡ Nền gạch xi măngMô tả kỹ thuật theo chương V112m2
2Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường Mô tả kỹ thuật theo chương V2100m
3Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kWMô tả kỹ thuật theo chương V16m3
4Đào đất đặt dường ống, đường cáp có mở mái taluy, đất cấp IIMô tả kỹ thuật theo chương V276,48m3
5Đắp đất móng đường ống, đường cốngMô tả kỹ thuật theo chương V237,84m3
6Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250 (Tái lập bề mặt hiện trạng phui đào)Mô tả kỹ thuật theo chương V16m3
7Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng tự chèn, chiều dày 10cm (Gạch con sâu tái lập vỉa hè)Mô tả kỹ thuật theo chương V112m2
8Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên mặt đường (Tái lập phui đào lối vào trạm T33)Mô tả kỹ thuật theo chương V0,03100m3
9Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C Mô tả kỹ thuật theo chương V0,15100m2
10Trồng và chăm sóc cỏ tái lập lại vị trí phui đào (trồng và chăm sóc)Mô tả kỹ thuật theo chương V0,96100m2
11Bê tông nền đá 1x2, mác 200 (đáy hố ga+trụ đặt mốc sứ)Mô tả kỹ thuật theo chương V2,41m3
12Xây gạch đất sét nung 5x10x20, xây hố van, hố ga, vữa XM mác 100Mô tả kỹ thuật theo chương V5,76m3
13Sản xuất, lắp dựng cốt thép nắp đan, đường kính cốt thép Mô tả kỹ thuật theo chương V0,126tấn
14Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250Mô tả kỹ thuật theo chương V1,176m3
15Lắp đặt Ống Gân Xoắn HDPE SANTO 150 mm màu cam đi ngầm. Đường kính 150mmMô tả kỹ thuật theo chương V640m
16Cung cấp Ống Gân Xoắn HDPE SANTO 150 mm màu cam đi ngầm. Đường kính 150mmMô tả kỹ thuật theo chương V640m
17Cung cấp dây cáp ngầm động lực CXV/XLPE/PVC 3Cx240mm2+1Cx150mm2 (Cu, 0.6/1kV) (có giáp băng thép bảo vệ), (Cadivi)Mô tả kỹ thuật theo chương V320m
18Cẩu vận chuyển cáp nội bộ công trìnhMô tả kỹ thuật theo chương V5ca
19Thi công luồn cáp, kéo rải dây cáp ngầm động lực CXV 3Cx240mm2+1Cx150mm2 (Cu, 0.6/1kV) (có giáp băng thép bảo vệ), (Cadivi)Mô tả kỹ thuật theo chương V320m
20Cung cấp đầu cos 240mm2Mô tả kỹ thuật theo chương V20Cái
21Cung cấp đầu chụp cosMô tả kỹ thuật theo chương V10Cái
22Cung cấp dây đai cápMô tả kỹ thuật theo chương V10Cái
23Cung cấp lắp đặt băng cảnh báo cáp ngầmMô tả kỹ thuật theo chương V640m
24Thi công đấu nối, đào tạo và hướng dẫn chuyển giao vận hànhMô tả kỹ thuật theo chương V1Gói
25Cung cấp lắp đặt núm sứ cảnh báo cáp ngầmMô tả kỹ thuật theo chương V10Cái
26Hoàn trả mặt bằng công trình, Tổ chức nghiệm thu hoàn thành và bàn giao đưa vào sử dụng giai đoạn 1Mô tả kỹ thuật theo chương V1Khoản

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Ô tô tải≥ 500 kg. [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng): Giấy đăng ký xe và giấy kiểm định xe còn hiệu lực]. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn kèm theo các tài liệu theo yêu cầu nêu trên cho từng loại thiết bị. Đối với trường hợp liên danh, thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu được tính bằng tổng năng lực thiết bị của các thành viên trong liên danh.1
2Máy trộn bê tông≥ 250l . [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng hoặc bản chính hoặc HĐĐT có mã tra cứu): Hóa đơn GTGT]. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn kèm theo các tài liệu theo yêu cầu nêu trên cho từng loại thiết bị.Đối với trường hợp liên danh, thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu được tính bằng tổng năng lực thiết bị của các thành viên trong liên danh.1
3Máy hàn23 KW. [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng hoặc bản chính hoặc HĐĐT có mã tra cứu): Hóa đơn GTGT]. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn kèm theo các tài liệu theo yêu cầu nêu trên cho từng loại thiết bị.Đối với trường hợp liên danh, thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu được tính bằng tổng năng lực thiết bị của các thành viên trong liên danh.1
4Đầm dùi≥ 1,5 KW. [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng hoặc bản chính hoặc HĐĐT có mã tra cứu): Hóa đơn GTGT]. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn kèm theo các tài liệu theo yêu cầu nêu trên cho từng loại thiết bị.Đối với trường hợp liên danh, thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu được tính bằng tổng năng lực thiết bị của các thành viên trong liên danh.1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải
≥ 500 kg. [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng): Giấy đăng ký xe và giấy kiểm định xe còn hiệu lực]. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn kèm theo các tài liệu theo yêu cầu nêu trên cho từng loại thiết bị. Đối với trường hợp liên danh, thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu được tính bằng tổng năng lực thiết bị của các thành viên trong liên danh.
1
2
Máy trộn bê tông
≥ 250l . [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng hoặc bản chính hoặc HĐĐT có mã tra cứu): Hóa đơn GTGT]. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn kèm theo các tài liệu theo yêu cầu nêu trên cho từng loại thiết bị.Đối với trường hợp liên danh, thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu được tính bằng tổng năng lực thiết bị của các thành viên trong liên danh.
1
3
Máy hàn
23 KW. [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng hoặc bản chính hoặc HĐĐT có mã tra cứu): Hóa đơn GTGT]. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn kèm theo các tài liệu theo yêu cầu nêu trên cho từng loại thiết bị.Đối với trường hợp liên danh, thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu được tính bằng tổng năng lực thiết bị của các thành viên trong liên danh.
1
4
Đầm dùi
≥ 1,5 KW. [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng hoặc bản chính hoặc HĐĐT có mã tra cứu): Hóa đơn GTGT]. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn kèm theo các tài liệu theo yêu cầu nêu trên cho từng loại thiết bị.Đối với trường hợp liên danh, thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu được tính bằng tổng năng lực thiết bị của các thành viên trong liên danh.
1

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây