Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:25 27/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hàng rào và hạng mục phụ trợ Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Tuyên Quang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
13:30 07/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
199/QĐ-TTKSBT
Ngày phê duyệt
27/10/2022 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Tuyên Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 27/10/2022
đến
13:30 07/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:30 07/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/11/2022 (05/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và xây dựng Trí Việt Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Phan Thiết, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang
2 Sở Xây dựng Tuyên Quang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Phan Thiết, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang
3 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Thái An Tuyên Quang Tư vấn lập E-HSMT Phường Minh Xuân, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn đầu tư xây dựng An Khang Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Tân Quang, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang
5 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Thái An Tuyên Quang Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Minh Xuân, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang
6 Công ty TNHH MTV Tư vấn đầu tư xây dựng An Khang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Tân Quang, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.2265
1m3
2
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.7422
m3
3
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.1565
m3
4
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M75, PCB40
0.735
m3
5
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
0.888
m3
6
Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.3978
m3
7
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.1968
m3
8
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
17.732
m2
9
Ốp đá chẻ vào tường, tiết diện đá ≤ 0,16m2, vữa XM M75, XM PCB40
1.35
m2
10
Chữ mi ca hộp ( khoán gọn )
1
đồng
11
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
6.475
m2
12
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6.475
m2
13
Cổng INOC + mô tơ , phụ kiện + lắp dựng
1
bộ
14
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
5.5338
100m3
15
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
17.0866
m3
16
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M75, PCB40
382.76
m3
17
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao >2m, vữa XM M75, PCB40
493.35
m3
18
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
7.0504
m3
19
ống thoát nước qua kè ống PVC D90
510
m
20
Xếp đá dăm đầu ống:
6.9394
m3
21
Công xếp đá khan và lắp ống thoát nước
10
công
22
Miết mạch tường đá loại lồi
438.17
m2
23
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
21.9746
100m3
24
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
17.8351
100m3
25
Đất cấp III mua về đắp
2282.8928
m3
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
228.289
10m³/1km
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi 4km
228.289
10m³/1km
28
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
6.3281
m3
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5662
tấn
30
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.7614
100m2
31
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
118.44
m2
32
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
17.7884
m3
33
Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
10.9124
m3
34
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
314.3837
m2
35
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
150.1036
m2
36
Gia công hàng rào sắt
1.8791
tấn
37
Lắp dựng hàng rào sắt
131.5755
m2
38
Sơn sắt thép bằng sơn tĩnh điện
151.0986
1m2
39
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
582.9273
m2
40
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
33.4
m3
41
Bốc xúc Vận chuyển phế thải các loại
33.4
m3
42
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
33.4
m3
43
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T ( vận chuyển đổ đi tiếp theo 4 km)
33.4
m3
44
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
10.02
m3
45
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
33.4
m3
46
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 2x4
10
10m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 211

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây