Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:19 24/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa tường rào, nhà bảo vệ, lán xe và các hạng mục phụ trợ trường THCS Minh Tiến
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phù Cừ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 04/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 38/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
21/04/2023 17:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Minh Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:17 24/04/2023
đến
14:00 04/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 04/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/05/2023 (01/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và đầu tư xây dựng Tiến Lâm Hưng Yên Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tiểu Khu 3, Thị trấn Vương, huyện Tiên Lữ, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Tường Anh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Quang Trung, Xã Tân Hưng, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Phù Cừ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Trần Cao, huyện Phù Cừ, tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phương Thông - Xã Phương Chiểu - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
5 Công ty cổ phần xây dựng VINA S HOME Tư vấn thẩm định E-HSMT Đội 15, thôn An Chiểu 2, xã Liên Phương, Tp Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên - - - Tỉnh Hưng Yên
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phương Thông - Xã Phương Chiểu - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
7 Công ty cổ phần xây dựng VINA S HOME Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đội 15, thôn An Chiểu 2, xã Liên Phương, Tp Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên - - - Tỉnh Hưng Yên

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 11:27 24/04/2023 09:00 04/05/2023 14:00 04/05/2023 09:00 04/05/2023 14:00 04/05/2023 Thay đổi thời gian mở thầu do không đủ thời gian tối thiểu 10 ngày

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại Thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
2
Loại Thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
3
Loại Thiết bị: Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
4
Loại Thiết bị: Máy cắt gạch đá Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
5
Loại Thiết bị: Máy khoan Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
6
Loại Thiết bị: Máy trộn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
7
Loại Thiết bị: Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
8
Loại Thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
9
Loại Thiết bị: Máy thủy bình/kinh vĩ Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. CỔNG + NHÀ BẢO VỆ + TƯỜNG RÀO + LÁN XE
2
I. CỔNG
3
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
20.0111
m3
4
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
6.1563
100m
5
Đệm cát vàng phủ đầu cọc
0.985
m3
6
Ván khuôn bê tông lót móng
0.0304
100m2
7
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
1.0714
m3
8
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.107
100m2
9
Cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0164
tấn
10
Cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.2218
tấn
11
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
4.2998
m3
12
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
1.0011
m3
13
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0667
100m3
14
Vận chuyển đất đi đổ, phạm vi ≤2km - Cấp đất III
0.1334
100m3
15
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.1588
100m2
16
Cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0268
tấn
17
Cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1616
tấn
18
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
0.9922
m3
19
Xây cột, trụ bằng gạch không nung đặc, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
5.86
m3
20
Ván khuôn cho bê tông xà dầm, giằng
0.0884
100m2
21
Cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0254
tấn
22
Cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1286
tấn
23
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
0.8542
m3
24
Ván khuôn cho bê tông sàn mái
0.5875
100m2
25
Cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.6125
tấn
26
Bê tông sàn mái, bê tông M200, đá 1x2
5.5461
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
2.3504
m3
28
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
0.6103
m3
29
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
16.432
m2
30
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
44.8
m2
31
Trát trần, vữa XM M75
33.005
m2
32
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
79.1
m
33
Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói 85viên/m2, vữa XM M75
30.154
m2
34
Ngói úp nóc kt 245x120x10mm
89.347
viên
35
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
49.437
m2
36
Gia công cổng bằng thép hộp mạ kẽm
0.2279
tấn
37
Gia công cổng sắt
0.3573
tấn
38
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
18.78
m2
39
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
37.56
1m2
40
Đầu giáo đúc gang
40
cái
41
Đầu đúc gang
8
cái
42
Bản lề xoay cối D60
4
bộ
43
Khóa Việt Tiệp chống cắt cầu 10
3
Cái
44
Lắp đặt bộ bánh xe cho cánh cổng đường kính D100
4
bộ
45
Lắp đặt khung biển hiệu bằng thép hộp 30x30mm, mặt biển bị nhôm Alu Alcorest dày 3ly.
1
bộ
46
Bộ chữ " TRƯỜNG THCS MINH TIẾN" bằng nhôm Alu gương vàng uốn chữ hộp nổi 3cm.
18
ký tự
47
Bộ chữ UBND HUYỆN PHÙ CỪ; PHÒNG GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO; Địa chỉ và điện thoại bằng nhôm Alu gương vàng uốn chữ hộp nổi 1,5cm.
1
bộ
48
Đắp vữa bộ chữ "TIÊN HỌC LỄ, HẬU HỌC VĂN"
1
công
49
Bọ trang trí mái cổng
6
cái
50
Cung cấp, lắp đặt công tắc 1 hạt
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây