Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:53 09/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Trường Mẫu giáo Quế Phong (Phân hiệu Tân Phong và Thuận Long). Hạng mục: Sửa chữa mái 02 phòng học, 02 nhà vệ sinh học sinh, xử lý nứt tường nhà bếp (điểm chính thôn Tân Phong) và sửa chữa sân nền, sửa chữa 02 nhà vệ sinh học sinh (điểm Thuận Long)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quế Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
53/QĐ-MGQP
Ngày phê duyệt
09/10/2023 15:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mẫu giáo Quế Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:51 09/10/2023
đến
08:00 13/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/10/2023 (27/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Kiến Toàn Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Hoà Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Thuận Tiến Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố Lãnh Thượng 1, Thị Trấn Đông Phú, Huyện Quế Sơn, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Cát Tân Đà Nẵng Tư vấn lập E-HSMT Số 63 Lương Định Của, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Cát Tân Đà Nẵng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 63 Lương Định Của, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa >=150 lít
1
2
Máy cắt gạch đá >=1,5KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA ĐIỂM TRƯỜNG PHÂN HIỆU TÂN PHONG
2
SỬA CHỮA NHÀ VỆ SINH HỌC SINH
3
Phá dỡ nền gạch lá nem
8.51
m2
4
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.851
m3
5
Tháo dỡ gạch ốp tường
36.406
m2
6
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.2
100m
7
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.12
100m
8
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 65mm
8
cái
9
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 32mm
12
cái
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150
0.851
m3
11
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75
45.1
m2
12
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75
8.51
m2
13
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
14
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
4
bộ
15
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
16
Lắp đặt phễu thu đường kính 100mm
8
cái
17
Xây gạch đất sét nung 4,5x9x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.066
m3
18
Xây bệ tiểu nữ
2
ck
19
SỬA CHỮA MÁI 02 PHÒNG HỌC VÀ NHÀ VỆ SINH
20
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.405
m3
21
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
8.1
m2
22
Gia công xà gồ thép
0.0794
tấn
23
Lắp dựng xà gồ thép
0.0794
tấn
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5.904
m2
25
Lợp mái che tường bằng tôn mạ màu dày 0,45mm
0.3531
100m2
26
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
156.56
m2
27
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m
1.5656
100m2
28
Vận chuyển xà bần đi đổ bằng xe 7T
1
lượt
29
XỬ LÝ NỨT TƯỜNG NHÀ BẾP
30
Đục tường, sàn để xử lý vết nứt. Tường, sàn bê tông sâu > 3 cm
20
m
31
Chèn sika 732 vết nứt
20
1m
32
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
4
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4
m2
34
Xử lý nước chảy tiếp giáp giữa nhà bếp và nhà lớp học 02 tầng
1
lượt
35
SỮA CHỮA ĐIỂM TRƯỜNG THUẬN LONG
36
SỬA CHỮA NHÀ VỆ SINH HỌC SINH
37
Phá dỡ nền gạch lá nem
8.51
m2
38
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.851
m3
39
Tháo dỡ gạch ốp tường
36.406
m2
40
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.2
100m
41
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.12
100m
42
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 65mm
8
cái
43
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 32mm
12
cái
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150
0.851
m3
45
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75
45.1
m2
46
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75
8.51
m2
47
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
48
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
4
bộ
49
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
50
Lắp đặt phễu thu đường kính 100mm
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây