Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 02:47 13/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục sân vận động
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp kinh tế ngân sách thành phố năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hội An, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
11:00 19/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
06/QĐ-QLĐT
Ngày phê duyệt
12/01/2024 16:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý đô thị thành phố Hội An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:41 12/01/2024
đến
11:00 19/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 19/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/01/2024 (18/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần thiết kế và Đầu tư Không Gian Xanh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 539 Hai Bà Trưng, phường Cẩm Phô, thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam.
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng và Môi trường Lập An Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 15 Phan Thanh, khối Tân Lập, phường Tân An, thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam.
3 Phòng Quản lý đô thị thành phố Hội An Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 05 Thái Phiên, phường Minh An, thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam.
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Việt Trí Tín Tư vấn lập E-HSMT Số 50 đường Số 4, Phường 7, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh.
5 Công ty TNHH Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Bình An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 238-240-242 Nguyễn Oanh, Phường 17, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh.
6 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Việt Trí Tín Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 50 đường Số 4, Phường 7, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh.
7 Công ty TNHH Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Bình An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 238-240-242 Nguyễn Oanh, Phường 17, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Tải trọng hàng ≥ 05 tấn Tài liệu cần đối chiếu:  Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;  Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.  Có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
2
Xe nâng người làm việc trên cao – Chiều cao nâng ≥ 6m Tài liệu cần đối chiếu:  Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.  Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.  Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn đối với thiết bị nâng hạ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Cần trục ô tô hoặc Cần cẩu – Sức nâng ≥ 6 tấn Tài liệu cần đối chiếu:  Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.  Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.  Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn đối với thiết bị nâng hạ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
4
Máy đào – Dung tích gầu ≥ 0,5 m3 Tài liệu cần đối chiếu:  Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ
2
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
26.47
m3
3
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
803.51
m2
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá
207.3468
m3
5
Đào san đất, đất cấp I
13.3834
100m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
17.883
m3
7
Phá dỡ kết cấu gạch
75.809
m3
8
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông có cốt thép
17.4339
m3
9
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
8.6816
m3
10
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông gạch vỡ
1.8277
m3
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
1733.97
m3
12
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
1733.97
m3
13
LÀM MỚI
14
Đào san đất, đất cấp I
5.3189
100m3
15
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
53.5682
m3
16
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
585.4582
m3
17
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m
585.4582
m3
18
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
25.9108
m3
19
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
5.8808
100m2
20
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
24.153
m3
21
Đổ bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
12.81
m3
22
Đổ bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
108.687
m3
23
Lát nền, sàn bằng đá sa thạch 30x60, vữa XM mác 75
992.03
m2
24
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75
94.84
m2
25
Trồng cây cảnh, cây tạo hình, cây trổ hoa - cây hồng lộc
44
cây
26
Trồng cây cảnh, cây tạo hình, cây trổ hoa - cây Tùng tháp
44
cây
27
Trồng cây lá màu, bồn cảnh chuổi ngọc
1.5699
100m2
28
Tưới nước bảo dưỡng bồn hoa, thảm cỏ, bồn cảnh, hàng rào, nước lấy từ giếng khoan - bơm điện
26.6615
100m2/ tháng
29
Trồng cây xanh- cây sưa vàng
39
cây
30
Trồng cây xanh- cây lộc vừng
6
cây
31
Trồng cây xanh- cây sứ đại
16
cây
32
Trồng cây xanh- cây cau vua
18
cây
33
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng - nước giếng bơm điện
79
1cây / 90 ngày
34
Đất trồng cây
210.519
m3
35
Trồng cỏ - Cỏ lá gừng
25.0916
100m2
36
Đóng giếng
9
Cái
37
Ghế đá nguyên khối (1000x400x400)
47
Cái
38
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
109.378
m2
39
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
109.378
m2
40
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
112.878
m2
41
Đào đất móng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
105.0472
m3
42
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
2.1096
100m2
43
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
3.024
m3
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bệ máy, đường kính cốt thép <= 10mm
0.208
tấn
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bệ máy, đường kính cốt thép <= 18mm
0.093
tấn
46
Đổ bê tông , bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
44.244
m3
47
Khung BulongM24X4X750
80
Cái
48
Bản mã trụ lưới chắn bóng 300x300x5
21
Cái
49
Lắp dựng cột đèn cao 6m vươn 1,5m liền cần , ĐG/ĐN=138/56 dày 3mm. Bản đế 375x375x10mm, gân tăng cường 5mm ( mạ kẽm nhúng nóng)
16
cột
50
Lắp đặt đèn Led 100W
16
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 187

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây