Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:26 17/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đoạn đường từ cầu trung tâm xã đến nhà văn hóa xóm 2 xã Xuân Châu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Xuân Trường, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:25 27/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
14/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/01/2024 11:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chủ tịch UBND xã
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:23 17/01/2024
đến
11:25 27/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:25 27/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/01/2024 (26/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ANH DUY Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 1 - Xã Xuân Thành - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
3 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 181 đường Xuân Thủy - Phường Lộc Hòa - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 181 đường Xuân Thủy - Phường Lộc Hòa - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
6 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Xuân Trường Tổ chức thẩm định Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Thị trấn Xuân Trường, huyện Xuân Trường, tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,2 m3
1
2
Máy đầm đất cầm tay ≥ 60 kg
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
4
Máy lu bánh thép ≥ 10T
1
5
Máy phun nhựa đường
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 3T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn bê tông vuốt ngõ
0.1702
100m2
2
Bảo dưỡng và đánh bóng mặt đường
145.56
m2
3
Cống dọc B600, hố ga
4
Đóng cọc tre gia cố đáy hố ga, cọc tre dài 2,0m
28.2662
100m
5
Đệm móng hố ga, cống dọc B600, đá 2x4, dày 10cm
28.55
m3
6
Lớp ni lông chống mất nước bê tông
285.55
m2
7
Bê tông móng đáy cống, đáy hố ga, M200, đá 2x4
28.55
m3
8
Ván khuôn bê tông đáy cống, đáy hố ga
0.4498
100m2
9
Xây tường cống bằng gạch bê tông 6,0 x 10,5 x 22cm, vữa XM M75
118.59
m3
10
Xây tường hố ga bằng gạch bê tông 6,0 x 10,5 x 22cm, vữa XM M75
13.7
m3
11
Trát tường cống, hố ga, dày 1,5cm, vữa XM M75
491.19
m2
12
Bê tông đệm đầu tường cống, hố ga, bê tông M200, đá 1x2
12.23
m3
13
Ván khuôn bê tông đệm đầu tường cống, hố ga
1.5496
100m2
14
Gia công, lắp dựng cốt thép đệm đầu tường cống, hố ga
0.9895
tấn
15
Bê tông tấm đan cống, tấm đan, bê tông M200, đá 1x2
16.76
m3
16
Ván khuôn bê tông tấm đan cống, hố ga
0.1947
100m2
17
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan cống, hố ga
1.8424
tấn
18
Lắp đặt tấm đan cống, hố ga
412
1cấu kiện
19
Cống tròn D400
20
Đào móng cống tròn - Cấp đất II
0.0963
100m3
21
Đắp đất móng cống, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0622
100m3
22
Đóng cọc tre gia cố móng cống, cọc tre dài 2,0m
3.108
100m
23
Đệm móng cống, đá 2x4, dày 10cm
0.78
m3
24
Bê tông đế cống, bê tông M250, đá 1x2
0.74
m3
25
Gia công, lắp đặt cốt thép đế cống
0.0647
tấn
26
Gia công, lắp dựng ván khuôn bê tông đế cống
0.0755
100m2
27
Lắp đặt đế cống
30
1cấu kiện
28
Lắp đặt ống bê tông D400
18
1 đoạn ống
29
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm
15
mối nối
30
Lớp cát dày 50cm, độ chặt Y/C K = 0,95
0.095
100m3
31
Lớp móng đá thải dày 20cm
0.1901
100m2
32
Lớp móng đá 4x6, dày 15cm
0.1901
100m2
33
An toàn giao thông
34
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
44.14
m2
35
Đào móng cột biển báo- Cấp đất II
7.13
m3
36
Đắp đất móng cột biển báo
5.14
m3
37
Bê tông lót móng cột biển báo, M150, đá 2x4
0.39
m3
38
Bê tông móng cột biển báo, M200, đá 2x4
1.6
m3
39
Ván khuôn móng cột biển báo
0.128
100m2
40
Mua biển báo phản quang loại tam giác
8
cái
41
Mua trụ biển báo
8
cái
42
Đập tạm
43
Đóng cọc tre dài 3,0m gia cố đập ngăn nước
2.64
100m
44
Đóng cọc tre dài 2.5m gia cố đập ngăn nước
0.55
100m
45
Tre cây song tử nẹp ngang
88
m
46
Phên nứa
22
m2
47
Thép buộc 3 ly
5.5
kg
48
Đắp đất đập ngăn nước
0.4321
100m3
49
Mua đất đắp đập
43.21
m3
50
Bơm nước mặt
1
ca

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây