Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:29 15/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp trạm y tế xã An Lão, huyện Bình Lục
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Lục, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
33/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/03/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã An Lão
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:27 15/03/2024
đến
10:00 25/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/03/2024 (23/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 công ty CP tư vấn xây dựng và công nghệ Thái Cường Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 8, ngõ 256 đường Thanh Bình, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, TP. Hà Nội
2 Công ty CP tư vấn đầu tư và thương mại Thành Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán SN3, dãy B4A, ngõ 8 đường Quang Trung, phường La Khê, quận Hà Đông, TP. Hà Nội
3 Công ty CP Tân Kiến Thịnh Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 102, đường Cầu Đông, phường Lộc Vượng, TP. Nam Định
4 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại 236 Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Vinh Thọ, xã Nam Thái, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định
5 Công ty CP Tân Kiến Thịnh Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 102, đường Cầu Đông, phường Lộc Vượng, TP. Nam Định
6 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại 236 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Vinh Thọ, xã Nam Thái, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,5m3
1
2
Máy đầm đất cầm tay 70kg
2
3
Máy đầm bàn công suất ≥ 1 kW
2
4
Máy đầm dùi công suất ≥ 1,5 kW
1
5
Máy hàn ≥ 23 KW
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250L
2
7
Máy trộn vữa ≥ 80L
2
8
Ô tô vận chuyển ≥ 5T
1
9
Máy cắt gạch đá
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO NHÀ TRẠM SỐ 3
2
Tháo dỡ
3
Tháo dỡ cửa
39.357
m2
4
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần hiện trạng
325.88
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ hiện trạng
645.99
m2
6
Phá dỡ nền gạch hiện trạng
138.689
m2
7
Phá dỡ lớp Granito bậc tam cấp
16.41
m2
8
Đục tẩy vệ sinh làm sạch lớp vữa trát nền bê tông sau khi tháo dỡ, tạo nền phẳng trước khi lát gạch mới
138.689
m2
9
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
22.171
m3
10
Vận chuyển phế thải
22.171
m3
11
Vệ sinh, cạo bỏ sạch lớp bụi bẩn trên bề mặt tường, trần cải tạo
701.328
m2
12
Cải tạo, trần, tường
13
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
1.161
m3
14
Trát xà dầm, vữa XM M75
325.88
m2
15
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
5.277
m2
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
132.943
m2
17
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
242.505
m2
18
Bả bột bả vào dầm trần bê tông
325.88
m2
19
Bả bột bả vào tường ngoài
242.505
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường trong
132.9433
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
132.9433
m2
22
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
242.5051
m2
23
Ốp chân tường bằng gạch granit KT 600x150mm
5.9514
m2
24
Ốp tường bằng gạch granite KT 300x600mm2
214.2303
m2
25
Cải tạo sàn
26
Láng tạo phẳng nền sàn sau khi tháo dỡ nền gạch hiện trạng bằng vữa xi măng M75
138.6897
m2
27
Lát nền, sàn bằng gạch granite 600x600, vữa XM M75
134.1647
m2
28
Lát đá tam cấp vữa XM M75, đá granite tự nhiên
16.41
m2
29
Cải tạo vệ sinh
30
Cung cấp và lắp đặt trần nhôm thả KT300x300mm khu vệ sinh
4.35
m2
31
Ốp tường vệ sinh bằng gạch granite KT 300x600mm, vữa XM M75
18.0175
m2
32
Lát nền, sàn bằng gạch granite chống trơn KT 300x300mm, vữa XM M75
4.525
m2
33
Cải tạo mái
34
Cạo bỏ lớp rêu, bụi bẩn đọng tại mái, vệ sinh mái trước khi chống thấm
43.2992
m2
35
Láng tạo dốc dày 2cm bằng vữa xi măng mác 75
43.2992
m2
36
Chống thấm sàn mái bằng màng chống thấm dạng lỏng gốc PU- Sikalastic 632
43.2992
m2
37
Gia công xà gồ thép
0.522
tấn
38
Lắp dựng xà gồ thép
0.522
tấn
39
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
39.4283
m2
40
Lợp mái che bằng tôn múi vuông dày 0.47mm
1.6532
100m2
41
Cải tạo cửa
42
Lắp dựng cửa khung nhôm
29.415
m2
43
Cung cấp cửa đi hai cánh, cửa nhựa lõi thép, kính trắng dày 5mm
17.976
m2
44
Phụ kiện cửa đi 2 cánh mở quay (gồm: bản lề, tay cầm, khóa đa điểm, chốt rời)
7
bộ
45
Cung cấp vách kính, vách nhựa lõi thép kính trắng dày 5mm
3.024
m2
46
Cung cấp cửa đi một cánh, cửa nhựa lõi thép, kính mờ dày 5mm
1.68
m2
47
Phụ kiện cửa đi 1 cánh mở quay (gồm: bản lề, tay cầm, khóa đơn điểm)
1
bộ
48
Cung cấp sổ hai cánh mở đẩy, cửa nhựa lõi thép, kính trắng dày 5mm
6.375
m2
49
Cung cấp sổ mở hất, cửa nhựa lõi thép, kính trắng dày 5mm
0.36
m2
50
Phụ kiện cửa sổ 1 cánh mở hất (gồm: bản lề chữ A, tay cầm, thanh khóa, chốt phụ)
7
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây