Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:08 15/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng cầu xã Giao Châu, huyện Giao Thủy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện lấy từ nguồn đấu giá quyền sử dụng đất khu dân cư trên địa bàn huyện phần bổ sung có mục tiêu về cho huyện và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Giao Thủy, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 24/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1405/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/04/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND huyện Giao Thủy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:06 15/04/2024
đến
10:30 24/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 24/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
125.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/04/2024 (22/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và đầu tư xây dựng Nam Định Tư vấn lập hồ sơ thiết kế và dự toán Số 405, phố Cầu Huyện, thị trấn Thiên Tôn, huyện Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Giao Thủy Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế và dự toán Thị trấn Ngô Đồng, huyện Giao Thủy, tỉnh Nam Định
3 Công ty TNHH đầu tư tư vấn xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Xóm 6, Đồng Tâm, xã Nam Mỹ, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Giao Thủy Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Ngô Đồng, huyện Giao Thủy, tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1,0kW
1
2
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5kW
1
3
Máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70kg
1
4
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3
1
5
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250 lít
1
6
Máy trộn vữa dung tích ≥ 150 lít
1
7
Máy hàn, công suất ≥ 23kW
1
8
Máy cắt uốn cốt thép công suất ≥ 5,0kW
1
9
Máy bơm nước
1
10
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5T
1
11
Cần cầu ≥ 40T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I- MỐ CẦU (2 MỐ)
2
1- Cọc BTCT
3
Bê tông cọc 25Mpa (M300, đá 1x2)
323.05
m3
4
Cốt thép cọc CB-400V: D> 18
46786.29
Kg
5
Tưới thấm bám nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
404.71
m2
6
Rải thảm mặt đường bêtông nhựa chặt C19 dày 7 cm
404.71
m2
7
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí thi công
67.26
tấn
8
Bê tông M200 đá 2x4 gia cố lề
12.15
m3
9
Ni lông chống mất nước
121.5
m2
10
Lớp đá dăm đệm móng dày 10cm
12.15
m3
11
Tường chắn BTXM mở rộng Ql 37 ( làn tăng , giảm tốc )
12
Cọc tre dài 2,5m
21222.5
m
13
Lớp đá dăm đệm móng
33.96
m3
14
Bê tông XM M200 xây móng tường chắn
172.39
m3
15
Ván khuôn móng tường chắn
314.76
m2
16
Bê tông XM M200 thân tường chắn
143.66
m3
17
Ván khuôn thân tường chắn
539.17
m2
18
Giấy dầu 2 lớp, tẩm 3 lớp nhựa đường
31.46
m2
19
Đào đất thi công, đất cấp I
474.07
m3
20
Đắp cát hoàn trả K90
204.15
m3
21
11- An toàn giao thông
22
Hộ lan tôn lượn sóng
260
m
23
Vạch sơn màu vàng dày 2mm
18.23
m2
24
Vạch sơn màu trắng dày 2mm
230.09
m2
25
Sơn vạch giảm tốc màu vàng dày 6mm
28.1
m2
26
Lắp đặt biển báo KT 87,5x87,5 cm
2
Biển
27
III - PHẦN THI CÔNG:
28
1- Bãi đúc dầm cọc+ dầm
29
Thuê bãi đúc dầm
400
m2
30
Bê tông nền M150, đá 2x4
28
m3
31
Lớp móng bằng vật liệu TD
40
m3
32
Đào xúc phá dỡ betong, nền bãi đúc
68
m3
33
Vận chuyển vật liệu đổ đi, đất cấp IV
68
m3
34
2- Bệ căng kéo dầm 11,5m
35
Đá dăm đệm dầy 10cm
4.81
m3
36
Bê tông bệ căng M200, đá 2x4
5.76
m3
37
Ván khuôn bệ căng
38.26
m2
38
Thép hình bệ căng
731.5
Kg
39
Thép góc các loại làm bệ căng
13.95
Kg
40
Thép bản bệ căng
106.29
Kg
41
Cốt thép móng bệ căng: D>18
104.9
Kg
42
Bu lông M16
15
cái
43
Gỗ thi công các loại
3.18
m3
44
Đinh Cram Pong
260
Cái
45
Sản xuất thép hình bệ căng
11748.16
Kg
46
Lắp dựng thép hình bệ căng
11748.16
Kg
47
Tháo dỡ thép hình bệ căng
11748.16
Kg
48
Phá bỏ lớp đá dăm đệm
4.81
m3
49
Phá bỏ kết cấu BTCT
5.76
m3
50
Vận chuyển đất thừa đổ đi, đất cấp IV
10.57
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây