Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:42 17/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng sửa chữa mương Tát Lẹng và mương Nà Tổng, xóm Bản Um, xã Tam Kim, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nguyên Bình, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 24/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
121/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/04/2024 09:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tam Kim
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:41 17/04/2024
đến
08:30 24/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 24/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/04/2024 (22/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thịnh Phát 6688 Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 002, phố Xuân Trường, Phường Hợp Giang, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT Km3, Nà Cáp, phường Sông Hiến, thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
3 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Km3, Nà Cáp, phường Sông Hiến, thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến A
2
Đào cuội sỏi lòng suối
2
1m3
3
Đắp đất
1
m3
4
Xây móng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB30
4
m3
5
Bóc lớp trát tường cánh cũ
13.25
m2
6
Trát tường dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
13.25
m2
7
Bê tông mặt đập, sân tiêu năng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
4.04
m3
8
Lắp dựng cốt thép mặt đập, sân tiêu năng, ĐK 10mm
0.2192
tấn
9
Đào đất cấp III
12.06
1m3
10
Đắp đất hoàn thổ
1.82
m3
11
Bê tông tôn thành mương M200, đá 1x2, PCB30
32.27
m3
12
Bê tông tôn đáy mương, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
24.41
m3
13
Phá dỡ bê tông mương cũ
6.26
m3
14
Đục nhám mặt bê tông
731.02
m2
15
Trát tường dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
731.02
m2
16
Bê tông móng mương M200, đá 1x2, PCB30
3.76
m3
17
Bê tông thành mương M200, đá 1x2, PCB30
4.55
m3
18
Ván khuôn móng mương
0.1392
100m2
19
Ván khuôn gỗ mái bờ kênh mương
0.758
100m2
20
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
0.88
m2
21
Bê tông thanh giằng
0.03
m3
22
Gia công, lắp đặt thép thanh giằng
0.0062
tấn
23
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ thanh giằng
0.0083
100m2
24
Lắp đặt thanh giằng
8
1 cấu kiện
25
Bê tông thanh giằng tấm đan cầu dân sinh
4.82
m3
26
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ thanh giằng+ tấm đan cầu dân sinh
0.0237
100m2
27
thép tấm đan + cầu dấn sinh
0.029
tấn
28
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 200mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 7,7mm
0.45
100m
29
Tuyến Mương N
30
Đào đất cấp III
14.24
1m3
31
Đắp đất hoàn thổ
3.14
m3
32
Láng nền đáy + thành mương dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
116.6
m2
33
Đục nhám mặt bê tông
167.6
m2
34
Trát tường dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
167.6
m2
35
Bê tông móng mương M200, đá 1x2, PCB30
5.33
m3
36
Bê tông thành mương M200, đá 1x2, PCB30
5.93
m3
37
Ván khuôn móng mương
0.1976
100m2
38
Ván khuôn gỗ mái bờ kênh mương
0.9878
100m2
39
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
0.34
m2
40
Bê tông thanh giằng
0.07
m3
41
Gia công, lắp đặt thép thanh giằng
0.0219
tấn
42
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ thanh giằng
0.0222
100m2
43
Lắp đặt thanh giằng
28
1 cấu kiện
44
Tuyến Mương B
45
Bê tông tôn thành mương M200, đá 1x2, PCB30
25.54
m3
46
Bê tông tôn đáy mương, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
20.4
m3
47
Đục nhám mặt bê tông
553.14
m2
48
Trát tường dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
553.14
m2
49
Tuyến Mương M
50
Đào đất cấp III
0.78
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây