Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:07 14/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo trì, sửa chữa trụ sở làm việc Tòa án nhân dân huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghi Xuân, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
05/QĐ-TA-XD
Ngày phê duyệt
10/05/2024 12:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân huyện Nghi Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:01 14/05/2024
đến
08:00 20/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/05/2024 (18/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Xây dựng Nam Việt Dũng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 21, ngõ 142, đường Phạm Văn Đồng, phường Tứ Minh, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
2 Công ty TNHH Tư vấn Sông Hồng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 35/139 Phố Chương Dương Độ, Phường Chương Dương, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần Thương mại Dịch vụ và Kiến trúc Công trình Phương Đông Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4, C16-NV5 ô số 21, KĐT hai bên đường Lê Trọng Tấn, xã La Phù, huyện Hoài Đức, Thành Phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng và Phát triển thương mại An Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 07, Lô C, khu tập thể công an, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần Thương mại Dịch vụ và Kiến trúc Công trình Phương Đông Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4, C16-NV5 ô số 21, KĐT hai bên đường Lê Trọng Tấn, xã La Phù, huyện Hoài Đức, Thành Phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng và Phát triển thương mại An Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 07, Lô C, khu tập thể công an, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
1
4
Máy hàn 23 kW
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay
1
6
Máy nén khí
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1
8
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 5,0 T
3
9
Cần cẩu ô tô >= 15T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
12.595
100m2
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
8.7078
100m2
3
Mua sắm, lắp đặt lưới chống bụi công trình và bạt che chắn bảo vệ trang thiết bị làm việc của toàn bộ nhà làm việc trong suốt quá trình thi công
1000
m2
4
Tháo dỡ cửa hư hỏng bằng thủ công
111.15
m2
5
Tháo dỡ khuôn cửa hư hỏng
184.8
m
6
Tháo dỡ nẹp cửa gỗ của các bộ cửa bị hư hỏng nặng
369.6
m
7
Tháo dỡ bệ xí bệt
4
bộ
8
Tháo dỡ lavabo
4
bộ
9
Tháo dỡ vòi rửa lavabo
4
bộ
10
Tháo dỡ phụ kiện bồn tiểu nam nữ
4
bộ
11
Tháo dỡ bồn tiểu nam nữ
4
bộ
12
Tháo dỡ hộp đựng giấy vệ sinh
4
bộ
13
Tháo dỡ vòi xịt xí
4
bộ
14
Tháo dỡ gương soi
4
bộ
15
Tháo dỡ ga thoát sàn
4
bộ
16
Tháo dỡ một số hệ thống thiết bị điện hư hỏng
15
công
17
Phá dỡ nền gạch, đá ốp cầu thang, bậc tam cấp, trụ cổng
516.2422
m2
18
Phá dỡ lớp bê tông lót nền tầng 1
21.0925
m3
19
Tháo dỡ toàn bộ mái tôn cũ, xà gồ, vì kèo cũ, tường thu hồi mái cũ, bị hư hỏng tại nhà làm việc. Vận chuyển toàn bộ tôn mái, xà gồ, vì kèo, tường thu hồi mái sau khi tháo dỡ từ trên cao xuống nơi tập kết theo quy định
1
trọn gói
20
Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ tại những khu vực bị bong tróc; vệ sinh đánh giáp lai lại các khu vực đã cạo bỏ tường, cột, trụ ngoài nhà làm việc, tường rao
2290.9303
m2
21
Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ tại những khu vực bị bong tróc; vệ sinh đánh giáp lai lại các khu vực đã cạo bỏ tường, cột, trụ trong nhà làm việc
2594.572
m2
22
Đóng vật liệu rời vào bao, loại 1 lớp bao dứa
51.905
tấn
23
Bốc xếp phế thải lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công
28.8361
m3
24
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T trong phạm vi <= 5km
0.2884
100m3
25
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T trong phạm vi <= 15km
0.2884
100m3
26
Trát lại má cửa các vị trí tháo dỡ khuôn cửa, vữa XM mác 75
187.2
m
27
Sản xuất lắp đặt thi công hoàn thiện cửa đi 2 cánh mở quay khung hệ nhôm hệ, kính dán an toàn 6.38mm (sử dụng kính dán an toàn 6,38 cộng thêm 100.000đ/1m2)
115
m2
28
Cung cấp lắp đặt bộ PKKK cửa nhôm chính hãng Kinlong cho cửa đi
25
bộ
29
Sản xuất lắp đặt thi công hoàn thiện cửa đi 2 cánh mở quay khung hệ nhôm hệ, kính dán an toàn 6.38mm (sử dụng kính dán an toàn 6,38 cộng thêm 100.000đ/1m2)
5.28
m2
30
Cung cấp, lắp đặt hoàn hiện bộ PKKK cho cửa nhôm chính hãng Kinlong cho cửa sổ
3
bộ
31
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
4
cái
32
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
33
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
34
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
35
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
4
cái
36
Lắp đặt gương soi
4
cái
37
Lắp đặt kệ kính
4
cái
38
Lắp đặt hộp đựng giấy
5
cái
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB30
21.0925
m3
40
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
421.8482
m2
41
Lát nền, sàn, kích thước gạch kích thước 600x600, vữa XM mác 75, PCB30
409.1113
m2
42
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, vữa XM mác 75, PCB30
26.69
m2
43
Lát nền, sàn khu vệ sinh tầng 1, kích thước gạch 300x300, vữa XM mác 75
12.7369
m2
44
Cắt mạch gạch và sân bê tông để đào rãnh rãnh thu nước (bê tông 15cm, gạch và vữa lát 5cm)
0.609
100m
45
Phá dỡ kết cấu gạch lát nền và bê tông sân bằng máy khoan bê tông 1,5kW
9.0747
m3
46
Đào đất móng rãnh thu nước bằng thủ công, đất cấp II
23.6421
m3
47
Ván khuôn bê tông lót đáy rãnh
0.0764
100m2
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót rãnh thoát nước, hố ga, đá 2x4, vữa mác 150
3.1552
m3
49
Ván khuôn bê tông đáy rãnh
0.0724
100m2
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đáy rãnh, đá 1x2, mác 250
2.7404
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây