Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 21:43 14/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà ăn Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước (vốn đầu tư tập trung, ngân sách tỉnh) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 24/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1387-QĐ/ĐUK
Ngày phê duyệt
14/06/2024 21:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đảng ủy khối các cơ quan tỉnh Phú Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:41 14/06/2024
đến
14:00 24/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 24/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2024 (22/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm xúc tiến đầu tư Phú Thọ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TP. Việt Trì, Phú Thọ
2 Công ty cổ phần xây dựng Thành Công Phú Thọ Tư vấn lập E-HSMT TP. Việt Trì, Phú Thọ
3 Công ty TNHH đầu tư xây dựng thương mại Quốc Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần xây dựng Thành Công Phú Thọ Tư vấn đánh giá E-HSDT TP. Việt Trì, Phú Thọ
5 Công ty TNHH đầu tư xây dựng thương mại Quốc Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ; còn sử dụng tốt
1
2
Máy đào
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đầm dùi
1
5
Máy trộn bê tông
1
6
Máy trộn vữa
1
7
Máy đầm cóc
1
8
Máy hàn điện
1
9
Máy cắt uốn thép
1
10
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tấm nhựa giả gỗ ốp tường ( đã bao gồm công lắp đặt hoàn thiện )
139.06
m2
2
Phào tường bằng PU giả gỗ cao 100
118.08
md
3
Rèm cầu vồng
27.9
m2
4
Đắp chi tiết cột trang trí
7
Cột
5
CẤP ĐIỆN:
6
Đèn led vuông 600x600
10
bộ
7
Đèn led D140
16
bộ
8
Đèn led vuông 300x300
1
bộ
9
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
1
bộ
10
Lắp đặt quạt thông gió trên tường
1
cái
11
Lắp đặt công tắc 2 hạt
8
cái
12
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
13
Lắp đặt ổ cắm đôi
16
cái
14
Lắp đặt quạt trần 5 cánh có điều khiển
6
cái
15
Tủ điện 400x300x150
1
cái
16
Automat 1 pha 100A
cái
17
Automat 1 pha 25A
6
cái
18
Automat 1 pha 20A
1
cái
19
Tủ điện 3-6 Modul
3
cái
20
Dây điện Cu/PVC/PVC 2x1,5mm2
260
m
21
Dây điện Cu/PVC/PVC 2x2,5mm2
130
m
22
Dây điện Cu/PVC/PVC 2x4mm2
90
m
23
Dây điện Cu/PVC/PVC 2x25mm2
50
m
24
Ống nhựa cứng fi 20
290
m
25
Lắp đặt máy điều hoà không khí
4
máy
26
Ống đồng, dây dẫn điều hòa vật tư đấu nối hoàn thiện
4
máy
27
THIẾT BỊ VỆ SINH:
28
Lắp đặt gương soi
5
cái
29
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
5
bộ
30
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
5
bộ
31
Dây cấp chậu rửa
5
cái
32
Xifông chậu rửa
5
cái
33
Lắp đặt chậu xí bệt
1
bộ
34
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
1
cái
35
Dây cấp xí bệt
1
cái
36
Lắp đặt chậu rửa bát
1
bộ
37
Lắp đặt vòi rửa bát
1
bộ
38
Dây cấp chậu rửa
1
cái
39
Xifông chậu rửa
1
cái
40
CẤP NƯỚC:
41
Ống nhựa PPR fi 50
0.15
100m
42
Tê nhựa PPR fi 50
2
cái
43
Cút góc PPR fi 50
4
cái
44
Chếch nhựa PPR fi 50
1
cái
45
Van khóa PPR D50mm
1
cái
46
Mang sông PPR fi 50
1
cái
47
Rắc co PPR fi 50
1
cái
48
Côn nhựa PPR fi 50-25
1
cái
49
Cút góc nhựa 1 đầu ren PPR fi 50
1
cái
50
Ống nhựa PPR fi 25
0.32
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây