Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 21:59 14/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo sửa chữa mái vòm trường Tiểu học Quỳnh Sơn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách nhà nước( nguồn không tự chủ).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
67/QĐ-THQS
Ngày phê duyệt
12/06/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiêu học Quỳnh Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:57 14/06/2024
đến
09:00 21/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2024 (19/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 81 đường Lê Lai - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 9, ngõ 1004, đường Lê Lợi - Phường Dĩnh Kế - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công Tư vấn lập E-HSMT Phố Kép, xã Hương Gián, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang - Xã Hương Gián - Huyện Yên Dũng - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 81 đường Lê Lai - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố Kép, xã Hương Gián, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang - Xã Hương Gián - Huyện Yên Dũng - Tỉnh Bắc Giang
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 81 đường Lê Lai - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy đào
1
3
máy trộn vữa
1
4
máy hàn
1
5
máy đầm dùi
1
6
Máy đầm bàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MÁI VÒM
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
1.599
m3
3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
18.7616
m3
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0196
tấn
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1676
tấn
6
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.032
100m2
7
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.2
100m2
8
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150
1.066
m3
9
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
3.865
m3
10
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,85
0.1236
100m3
11
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 250
1.455
m3
12
Bulong M20, L=70cm
24
cái
13
Gia công bản mã
241.39
kg
14
Gia công cột bằng thép hình
1.2121
tấn
15
Lắp dựng cột thép các loại
1.2121
tấn
16
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
2.6917
tấn
17
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
2.9331
tấn
18
Gia công xà gồ thép
2.3439
tấn
19
Lắp dựng xà gồ thép
2.3439
tấn
20
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
6.7838
100m2
21
SỬA CHỮA CỬA SẮT
22
Cửa sắt xếp nan xương
12.75
m2
23
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.1705
tấn
24
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
11.2285
m2
25
MÁI CHE KHU VỆ SINH
26
Đào đất móng băng rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.5544
m3
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.0304
100m2
28
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150
0.072
m3
29
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.192
m3
30
Gia công cột bằng thép hình
0.0266
tấn
31
Lắp dựng cột thép các loại
0.0266
tấn
32
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.1276
tấn
33
Gia công xà gồ thép
0.1798
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
0.1798
tấn
35
Gia công xà gồ thép
0.1265
tấn
36
Lắp dựng xà gồ thép
0.1265
tấn
37
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.9214
100m2
38
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.132
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công như sau:

  • Có quan hệ với 23 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 97,44%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.417.675.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.446.771.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,99%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây