Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:02 29/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc tại số 01, đường Quang Trung, phường Tân An, quận Ninh Kiều
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
79/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
27/06/2024 21:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Cần Thơ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:00 29/06/2024
đến
08:00 18/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 18/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
355.783.410 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm năm mươi lăm triệu bảy trăm tám mươi ba nghìn bốn trăm mười đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/07/2024 (15/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG NAM Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán C13-C15, Khu dân cư lô số 08A, Khu đô thị mới Nam Sông Cần Thơ - Phường Hưng Thạnh - Quận Cái Răng - Thành phố Cần Thơ
2 Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng Đơn vị thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán 25 Ngô Hữu Hạnh, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ - Phường Tân An - Quận Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH Tư vấn lập E-HSMT 31/1B, Quốc lộ 13 (cũ) - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
4 Phòng Kế hoạch - Thẩm định thuộc Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Cần Thơ Đơn vị thẩm định E-HSMT Số 2A đường Hòa Bình, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 31/1B, Quốc lộ 13 (cũ) - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
6 Phòng Kế hoạch - Thẩm định thuộc Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Cần Thơ Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2A đường Hòa Bình, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Cần Thơ Đơn vị quản lý hợp đồng Số 2A đường Hòa Bình, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5 m3 Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Cần cẩu hoặc ô tô có gắn cẩu, sức nâng ≥ 6 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
3
Cần cẩu, sức nâng ≥ 10 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
4
Máy vận thăng, sức nâng ≥ 0,8 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
5
Kích, tải trọng làm việc ≥ 5 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
6
Máy ủi, công suất ≥ 110 CV Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
7
Xe thang hoặc xe nâng (Nâng người làm việc trên cao), chiều cao nâng ≥ 12 m Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
8
Ô tô tải thùng, tải trọng ≥ 7 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
9
Máy phát điện, công suất ≥ 6 kVA Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
10
Giàn giáo (đơn vị tính là bộ (01 bộ gồm 02 chân + 02 chéo)) Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
100
11
Máy nén khi, năng suất ≥ 360 m3/h Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
12
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
13
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5 kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
14
Máy khoan bê tông, công suất ≥ 0,62 KW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
15
Máy hàn, công suất ≥ 23 kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
16
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7 kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
17
Máy cắt uốn thép Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
18
Máy đầm bàn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
19
Máy đầm đất cầm tay Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MUC: TRỤ SỞ LÀM VIỆC VP ĐOÀN ĐBQH VÀ HĐND THÀNH PHỐ
Theo quy định tại Chương V
2
PHẦN XÂY DỰNG
Theo quy định tại Chương V
3
Đào móng công trình bằng máy đào
1.2673
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K>=0,90
1.1559
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào bùn bằng thủ công, bùn đặc
4.772
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
4.772
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đá 4x6 chèn vữa xi măng mác 100
4.772
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K>=0,90 (chỉ tính nhân công)
0.1114
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp cát công trình, độ chặt K>= 0,90
0.0352
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông (lót xà, dầm, giằng)
1.4069
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông (lót nền, đường bê tông xi măng)
2.1448
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Đóng cọc tràm L>=4,7m, Đk ngọn >=4.2cm, mật độ 25cây/m2
41.407
100m
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông móng M200, đá 1x2, PCB40
8.17
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông cột M200, đá 1x2, PCB40 (cổ cột khối xây mới)
1.596
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông cột M200, đá 1x2, PCB40 (gối đỡ, bổ trụ, cột)
4.1885
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông đà bó nền M200, đá 1x2, PCB40
0.6816
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông đà kiềng M200, đá 1x2, PCB40
5.3196
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông đà mái M200, đá 1x2, PCB40
5.9022
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
24.8161
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông diềm mái M200, đá 1x2, PCB40
0.285
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông bệ bếp bằng gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, mác 100
0.336
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
0.1468
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng giáo ống (cổ cột khối xây mới)
0.3192
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng giáo ống (gối đỡ, bổ trụ, cột)
0.8453
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, đà bó nền
0.0682
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, đà kiềng
0.5374
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, đà mái
0.8013
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.6952
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.254
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.2332
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Gia công, lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
0.1682
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Gia công, lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm
0.635
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Gia công, lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm
0.4384
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.1186
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.8915
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.138
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.5318
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Gia công, lắp dựng cốt thép nền, ĐK ≤10mm
1.1924
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Gia công, lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm
0.286
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Gia công, lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm
0.2598
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤16mm, chiều sâu khoan ≤15cm
34
1 lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
42
Cung cấp và bơm hóa chất tương đương Ramset G5 vào lỗ khoan D16 sâu 5cm
34
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
43
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (gạch thẻ 40x80x180mm M75), chiều dày <=30cm, vữa XM mác 75
0.4352
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung (gạch thẻ 40x80x180mm M75), vữa XM mác 75
0.2025
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (gạch ống 80x80x180mm M75), chiều dày <=10cm, vữa XM mác 75
21.1606
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
177.3662
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
285.1612
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
23.976
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
68.44
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
59.092
m2
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông và nông nghiệp thành phố Cần Thơ như sau:

  • Có quan hệ với 108 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,10 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 38,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.638.216.053.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.117.124.004.948 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,23%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 154

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây