Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng Công trình

Tìm thấy: 15:11 29/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THPT Nguyễn Thái Bình; Hạng mục: Sửa chữa cổng, hàng rào, nhà bảo vệ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng Công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 03/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
55/QĐ-THPTNTB
Ngày phê duyệt
26/07/2024 14:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Nguyễn Thái Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:09 29/07/2024
đến
08:00 03/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 03/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/08/2024 (01/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Vinh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 8 Võ Duy Thanh, Phường Tân An, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng C.D.C Tư vấn lập E-HSMT 118/30/25/10 y nuê , Phường Ea Tam, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư An Phát. Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 327/34 Y Moal Ênuôi, phường Tân Lợi, thành phố Buôn Ma Thuột.
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng C.D.C Tư vấn đánh giá E-HSDT 118/30/25/10 y nuê , Phường Ea Tam, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư An Phát. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 327/34 Y Moal Ênuôi, phường Tân Lợi, thành phố Buôn Ma Thuột.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất ≥1,7 kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Kèm theo tài liệu chứng minh: hóa đơn máy)
1
2
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Kèm theo tài liệu chứng minh: hóa đơn máy)
1
3
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥5 t - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Kèm theo tài liệu chứng minh: hóa đơn máy)
1
4
Máy trộn vữa/bê tông - dung tích: ≥150 lít -Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Kèm theo tài liệu chứng minh: hóa đơn máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
26.01
m2
2
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.1958
m3
3
Tháo dỡ trần
17.3
m2
4
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
6.3
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
12.922
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
13.549
m2
7
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần, sê nô
1.569
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
6.276
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
51.688
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
54.196
m2
11
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
4.855
m2
12
Phá dỡ nền gạch cũ
25.27
m2
13
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
1.1922
m3
14
Vận chuyển phế thải tiếp 5km bằng ô tô - 5,0T
1.1922
m3
15
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.57
100m2
16
Láng tạo dốc đáy sê nô, chiều dày tb 2,0cm, vữa XM mác 75
4.2
m2
17
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1,0cm, vữa XM mác 75
6.3
m2
18
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
6.3
1m2
19
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
12.922
m2
20
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
13.549
m2
21
Trát xà, dầm, vữa XM mác 75
1.569
m2
22
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
91.708
1m2
23
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
7.845
1m2
24
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
72.455
1m2
25
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
27.098
1m2
26
Gia công xà gồ thép
0.1463
tấn
27
Lắp dựng xà gồ thép
0.1463
tấn
28
Lợp mái che tường bằng tôn múi sóng vuông dày 0.4mm
0.2856
100m2
29
Thi công trần tôn lạnh dày 0.4mm
22.42
m2
30
Nẹp nhôm chỉ trần tôn lạnh
33.8
m
31
Láng nền lấy cos phẳng trước khi lát gạch, chiều dày tb 2,0cm, vữa XM mác 75
25.27
m2
32
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 500x500mm, vữa XM mác 75
25.27
1m2
33
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <=22cm
0.9
m2
34
Lắp dựng cửa đi mở quay khung nhôm XINGFA kính cường lực dày 8mm
2.375
m2
35
Lắp dựng cửa sổ mở trượt, khung nhôm XINGFA kính cường lực dày 8mm
3.74
m2
36
Lắp dựng hoa sắt cửa
3.74
m2
37
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 16Ampe
1
cái
38
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây
1
hộp
39
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
3
cái
40
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
41
Lắp đặt các loại đèn LED Đèn sát trần 20W
2
bộ
42
Lắp đặt quạt treo tường
2
cái
43
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
25
m
44
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1.5mm2
30
m
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 2.5mm2
25
m
46
Tháo dỡ cánh cổng bằng thủ công
75.79
m2
47
Tháo dỡ đá ốp tường, trụ
27
m2
48
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 4m
8.68
m2
49
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
23.5052
m2
50
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
94.0208
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng Công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng Công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây