Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:15 06/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nước sinh hoạt xóm Nhuội, xã Đa Phúc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển nguồn ngân sách Trung ương từ năm 2024 thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế – xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Thuỷ, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
199/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/08/2024 10:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Dân tộc huyện Yên Thuỷ tỉnh Hoà Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:13 06/08/2024
đến
09:00 13/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/08/2024 (11/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Nam Minh Hòa Bình Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán SN 96, tổ 7, phường Thịnh Lang, T.P Hoà Bình, tỉnh Hòa Bình
2 Công ty TNHH MODINCO Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm Ngái, xã Thạch Yên, huyện Cao Phong, tỉnh Hoà Bình
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Huy Hoàng Tư vấn lập E-HSMT Số 4c ngách 69 ngõ 1 phố Bùi Xương Trạch, phường Khương Đình, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội;
4 Công ty cổ phần xây dựng quốc tế ATC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 72, ngõ 136 đường Cầu Diễn, phường Minh Khai, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Huy Hoàng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 4c ngách 69 ngõ 1 phố Bùi Xương Trạch, phường Khương Đình, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội;
6 Công ty cổ phần xây dựng quốc tế ATC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 72, ngõ 136 đường Cầu Diễn, phường Minh Khai, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (dung tích gầu ≤ 1,25 m3)
1
2
Máy thủy bình (còn hoạt động tốt)
1
3
Máy trộn bê tông (còn hoạt động tốt)
1
4
Máy bơm trộn vữa (còn hoạt động tốt)
2
5
Máy hàn nhiệt (còn hoạt động tốt)
1
6
Máy khoan bê tông (còn hoạt động tốt)
1
7
Máy cắt (còn hoạt động tốt)
1
8
Máy hàn điện (còn hoạt động tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trạm bơm mó nước ngầm
2
Nhà trạm
3
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá <= 0,5m, đá cấp IV
3.6992
m3
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 200 PCB40
3.6992
m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200 PCB40
0.5998
m3
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200 PCB40
7.904
m3
7
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0622
100m2
8
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
0.304
100m2
9
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM M100 PCB40
5.6448
m3
10
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM PCB40 mác 100
5.1984
m2
11
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M75 PCB40
8.4175
m3
12
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M75 PCB40
0.6794
m3
13
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB40
22.608
m2
14
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB40
78.0104
m2
15
Trát trần, vữa XM M75 PCB40
13.4984
m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
110.8768
m2
17
Tuyến đường ống T3N5
18
Tuyến đường ống
19
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 50mm
1.68
100m
20
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
0.294
100m3
21
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.294
100m3
22
Lắp đặt nút bịt HDPE, đường kính d = 50mm
1
cái
23
Hộp van điều tiết lưu lượng (1 hộp)
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố van, hố ga, đá 2x4, mác 150
0.648
m3
25
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.008
100m2
26
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
0.0448
100m2
27
Lắp đặt đai khởi thủy HDPE, đường kính d = 75mmx1-1/2"
1
cái
28
Lắp đặt kép thép tráng kẽm, đường kính d = 40mm
1
cái
29
Lắp đặt van ren, đường kính van 40mm
1
cái
30
Lắp đặt nối thẳng ren ngoài HDPE, đường kính d = 50mmx1-1/2"
2
cái
31
Lắp đặt nối thẳng ren ngoài HDPE, đường kính d = 75mmx2-1/2"
2
cái
32
Lắp đặt van ren, đường kính van 67mm
1
cái
33
Ống nhựa PVC D60 thoát nước hố van
0.8
m
34
Tôn nắp hộp van
1
cái
35
Khoá MK 10E đồng nắp bể
1
cái
36
Bản lề
2
bộ
37
Phá dỡ, hoàn trả mặt đường bê tông
38
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.504
m3
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
0.504
m3
40
Đồng hồ đo nước (Vào 3 hộ dân)
41
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 300m, đường kính ống 20mm
0.3
100m
42
Lắp đặt đai khởi thủy HDPE, đường kính d = 50mmx1/2"
3
cái
43
Lắp đặt kép thép tráng kẽm, đường kính d = 15mm
3
cái
44
Lắp đặt rắc co thép tráng kẽm, đường kính d = 15mm
3
cái
45
Lắp đặt van ren, đường kính van d=15mm
3
cái
46
Lắp đặt đồng hồ đo lưu lượng D15
3
cái
47
Lắp đặt nối thẳng ren trong HDPE, đường kính d = 20mmx1/2"
3
cái
48
Hộp tôn bảo vệ cụm đồng hồ
3
cái
49
Tuyến đường ống T3N7
50
Tuyến đường ống

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây