Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:48 09/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường GTNT xóm Dân Lập đi UBND xã Lạc Sỹ, huyện Yên Thủy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển nguồn ngân sách Trung ương từ năm 2024 thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Thuỷ, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:30 16/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
203/QĐ-PDT
Ngày phê duyệt
08/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Dân tộc huyện Yên Thuỷ tỉnh Hoà Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:47 09/08/2024
đến
16:30 16/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 16/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2024 (14/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Huy Dũng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu Tân Hòa, thị trấn Mãn Đức, huyện Tân Lạc tỉnh Hòa Bình
2 Công ty TNHH Nam Minh Hòa Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 96, tổ 7, phường Thịnh Lang, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình - Phường Thịnh Lang - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9 - Phường Thịnh Lang - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUỐC TẾ ATC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 72, ngõ 136 đường Cầu Diễn - Phường Minh Khai - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Vĩnh Điều, tổ 9 - Phường Thịnh Lang - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUỐC TẾ ATC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 72, ngõ 136 đường Cầu Diễn - Phường Minh Khai - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn
1
2
Máy xúc đào ≥ 0,8m3
1
3
Máy lu ≥8,5 tấn
1
4
Máy ủi
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
6
Máy trộn vữa ≥ 150L
1
7
Máy đầm bàn ≥ 1,0kW
1
8
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW
1
9
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg
1
10
Máy cắt uốn sắt thép ≥ 5,0kW
1
11
Máy hàn ≥ 23kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tấm đan
0.2913
100m2
2
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200 P
3.25
m3
3
Vữa xi măng chèn, dày 2cm, vữa XM mác 100
6.81
m2
4
Vữa xi măng lót, dày 2cm, vữa XM M100
50.56
m2
5
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
191
1 cấu kiện
6
Cọc tiêu
7
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
8.5836
m3
8
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
7.1729
m3
9
Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 200
2.0092
m3
10
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.2707
100m2
11
Cốt thép cột, cọc, đường kính <= 10mm
0.0342
tấn
12
Sơn cọc tiêu, 1 nước lót, 2 nước phủ
32.3598
m2
13
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
68
1 cấu kiện
14
Cống bản
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.4088
100m3
16
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.135
100m3
17
Xây đá hộc, xây móng cống, vữa XM M75
31.0633
m3
18
Xây đá hộc, xây tường cống, vữa XM M100
13.2203
m3
19
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M100
56.0755
m2
20
Bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 200
7.5425
m3
21
Bê tông bản, đá 1x2, mác 250
3.6951
m3
22
Bê tông phủ bản + khớp nối, đá 1x2, mác 300
1.4511
m3
23
Cốt thép bản, đường kính <=10mm
0.1422
tấn
24
Cốt thép bản, đường kính <=18mm
0.1833
tấn
25
Cốt thép mũ mố, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1069
tấn
26
Ván khuôn gỗ, ván khuôn bản
0.1736
100m2
27
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mũ mố
0.3506
100m2
28
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp dựng bản cổng
19
cái
29
Điều phối đất
30
Vận chuyển đất điều phối trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
9.3289
100m3
31
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 300m, đất cấp II
13.5363
100m3
32
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
19.8927
100m3
33
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 300m, đất cấp IV
27.8101
100m3
34
Nền đường
35
Đào nền đường, đất cấp II
13.0106
100m3
36
Đào nền đường, đất cấp III
22.7685
100m3
37
Đào nền đường, đất cấp IV
29.2738
100m3
38
Đào khuôn đường, đất cấp III
5.1904
100m3
39
Đào rãnh đường, đất cấp III
1.4563
100m3
40
Đào hữu cơ, đất cấp II
0.7587
100m3
41
Đánh cấp đường, đất cấp II
0.4794
100m3
42
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
8.2557
100m3
43
Mặt đường
44
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
3.0565
100m3
45
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
418.34
m3
46
Rải giấy dầu lớp cách ly
25.706
100m2
47
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.2498
100m2
48
Thi công khe co sân, bãi, mặt đường bê tông không cốt thép
473.91
m
49
Thi công khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông không cốt thép
37.22
m
50
Cắt khe co
47.391
10m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây