Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:34 24/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án đầu tư xây dựng công trình Đường giao thông nông thôn khu Dân Chủ xã Tạ Xá, huyện Cẩm Khê
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương thực hiện chương trình mục tiêu Quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024, 2025; Ngân sách nhà nước và huy động nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cẩm Khê, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 01/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
146/QĐ-UBND ngày 23/9/2024
Ngày phê duyệt
23/09/2024 11:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tạ Xá
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:31 24/09/2024
đến
15:30 01/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 01/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/10/2024 (30/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MINH LIÊN HÀ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 16H, Khu Châu Phong - Phường Gia Cẩm - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN PHƯƠNG ĐÔNG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 113, đường Nguyễn Du - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY TNHH XD & TM AN HUY Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu Hoàng Trung - Thị trấn Thanh Sơn - Huyện Thanh Sơn - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN PHƯƠNG ĐÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 113, đường Nguyễn Du - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY TNHH XD & TM AN HUY Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu Hoàng Trung - Thị trấn Thanh Sơn - Huyện Thanh Sơn - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, đầm bàn: Hoạt động tốt; Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê).
1
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi: Hoạt động tốt; Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê).
1
3
Máy đầm đất cầm tay: Hoạt động tốt; Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê).
1
4
Máy đào dung tich gầu ≥ 0,8 m3: Hoạt động tốt; Tài liệu kèm theo: Đăng ký hoặc hóa đơn mua thiết bị; (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê).
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250l: Hoạt động tốt; Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê).
1
6
Máy ủi: Hoạt động tốt; Tài liệu kèm theo: Đăng ký hoặc hóa đơn mua thiết bị; (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê).
1
7
Ô tô tự đổ 7T - 10T: Hoạt động tốt; Tài liệu kèm theo: Đăng ký hoặc hóa đơn mua thiết bị; (kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Nền đường
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá
32.64
m3
4
Đào nền đường, đất cấp III
9.6238
100m3
5
Đào rãnh, đất cấp III
2.7193
100m3
6
Đánh Cấp + vét hữu cơ, đất cấp II
3.5098
100m3
7
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
9.2966
100m3
8
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7585
100m3
9
Trồng cỏ mái taluy nền đường
7.1838
100m2
10
Vận chuyển đất đắp (đất tận dùng), đất cấp III
11.3623
100m3
11
Vận chuyển đất đổ thải, đất cấp II
6.2291
100m3
12
Vận chuyển đất đổ thải đất cấp III
0.9808
100m3
13
Vận chuyển đất đổ thải, đất cấp IV
0.3264
100m3
14
San đất bãi thải
7.5363
100m3
15
Mặt đường
16
Đổ bê tông mặt đường, bê tông đá 2x4, mác 250
360.5325
m3
17
Rải bạt lớp cách ly
18.0266
100m2
18
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
2.704
100m3
19
Ván khuôn mặt đường
1.8137
100m2
20
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
21
Rãnh chữ nhật BxH=40x50cm
22
Đắp cát nền móng
15.132
m3
23
Đổ bê tông rãnh, bê tông đá 2x4, mác 150
36.666
m3
24
Ván khuôn móng
0.873
100m2
25
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
64.944
m3
26
Trát tường, vữa XM mác 75
440.46
m2
27
Đổ bê tông tấm bản, bê tông đá 1x2, mác 250
16.7
m3
28
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông tấm bản
3.6957
tấn
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấn bản
0.7348
100m2
30
Lắp dựng bê tông tấm bản
167
cái
31
Bốc xếp bê tông tấm bản
167
cấu kiện
32
Vận chuyển bê tông tấm bản
4.175
10 tấn/1km
33
Cống ngang đường
34
Đào móng, đất cấp III
0.5841
100m3
35
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3524
100m3
36
Vận chuyển đất đổ thải, đất cấp III
0.1859
100m3
37
San đất bãi thải
0.1859
100m3
38
Đổ bê tông móng, bê tông đá 2x4, mác 200
6.61
m3
39
Đổ bê tông, bê tông đá 2x4, mác 200
3.3
m3
40
Đổ bê tông tường, bê tông đá 2x4, mác 200
4.44
m3
41
Ván khuôn móng
0.1482
100m2
42
Ván khuôn tường
0.4775
100m2
43
Thi công lớp đá đệm móng, đường kính Dmax<= 4
1.96
m3
44
Đổ bê tông ống cống, bê tông đá 1x2, mác 200
1.248
m3
45
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông ống cống
0.1181
tấn
46
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn ống cống
0.3377
100m2
47
Quét nhựa bitum nóng vào ống cống
17.16
m2
48
Nối ống cống bê tông
5
mối nối
49
Lắp đặt ống cống bê tông
6
đoạn ống
50
Gia công lắp dựng cốt thép mũ tường cống bản
0.0299
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây