Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:12 25/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tăng cường cơ sở vật chất, sửa chữa, mua sắm thiết bị
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (Nguồn sự nghiệp giáo dục)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ân Thi, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
129/QĐ-MNVN
Ngày phê duyệt
17/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON VĂN NHUỆ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:08 25/09/2024
đến
08:00 02/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/10/2024 (31/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Tiến Lâm Hưng Yên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thị trấn Vương, huyện Tiên Lữ, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH xây dựng Đức Anh Hưng Yên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đội 1 thôn 1, Xã Đại Hưng, Huyện Khoái Châu , Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam
3 Công ty CP tư vấn và đầu tư xây dựng CTV Tư vấn lập E-HSMT số 2 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Hiến Nam, TP Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phố Hiến Tư vấn thẩm định E-HSMT số 24 Chùa Đông, phường Hiến Nam, TP Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
5 Công ty CP tư vấn và đầu tư xây dựng CTV Tư vấn đánh giá E-HSDT số 2 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Hiến Nam, TP Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phố Hiến Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 24 Chùa Đông, phường Hiến Nam, TP Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (vữa) - thể tích trộn >=150 lít
1
2
Máy đầm bàn – Công suất >=1,0 KW
1
3
Máy đầm dùi – Công suất >=1,0 KW
1
4
Máy cắt sắt – công suất >= 1,5 KW
1
5
Máy mài – công suất >= 0,75 KW
1
6
Máy hàn – công suất >= 10 KW
1
7
Máy đầm cóc – công suất >=60 kg
1
8
Máy khoan – công suất 1,0 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Nhà lớp học
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 28m
313.2832
m2
3
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0,45mm
3.1328
100m2
4
Sản xuất tôn úp nóc bằng tôn khổ rộng 300, dày 0,45mm
45.76
m
5
Nhân công tháo, lắp lại hệ thống dây, kim thu sét
2
công
6
Tháo dỡ hoa sắt cửa
26.244
m2
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
60.1768
m2
8
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
203.72
m
9
Phá lớp vữa trát phần má cửa
40.568
m2
10
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
40.568
m2
11
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
40.568
m2
12
Gia công bổ sung hoa sắt cửa
0.0422
tấn
13
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.5456
m2
14
Lắp dựng lại hoa sắt cửa
32.4
m2
15
Sản xuất lắp đặt cửa nhôm hệ, cửa đi 2 cánh mở quay, thanh nhôm dày 1,2mm, kính an toàn 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
25.92
m2
16
Sản xuất lắp đặt cửa nhôm hệ, cửa đi 1 cánh mở quay, thanh nhôm dày 1,2mm, kính an toàn 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
14.08
m2
17
Sản xuất lắp đặt cửa nhôm hệ, cửa sổ 2 cánh mở quay, thanh nhôm dày 1,2mm, kính an toàn 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
32.4
m2
18
Hạng mục: Sân, rãnh thoát nước
19
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch Terrazzo 400x400mm, vữa XMPCB30 mác 75.
480.5
m2
20
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100 kg
76
cấu kiện
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0785
100m2
22
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 6m. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB40
0.9449
m3
23
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
7.85
m2
24
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
76
cấu kiện
25
Xây gạch không nung, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
2.6459
m3
26
Xây gạch không nung, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
3.1173
m3
27
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1321
100m3
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB40
5.7435
m3
29
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
10.55
m2
30
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
10.55
m2
31
Láng granitô bậc tam cấp
21.174
m2
32
Lát nền, sgạch sân vườn KT 500x500mm, vữa XMPCB30 mác 75.
56.17
m2
33
Trát granitô gờ chỉ, gờ lồi, đố tường, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
51.45
m
34
Gia công khung xương rèm thép ống mạ kẽm
0.1399
tấn
35
Gia công khung xương rèm thép hộp mạ kẽm
0.086
tấn
36
Lắp dựng khung xương rèm che nắng
0.2259
tấn
37
Lợp mái che tường bằng tấm nhựa thông minh đặc dày 2,5mm
0.552
100m2
38
Nẹp nhựa H-6mm nối tấm nhựa
34
m
39
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 25A
1
cái
40
Lắp đặt dây dẫn điện 2x4mm2
4
m
41
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính D20mm
4
m
42
Hạng mục: chi phí mua sắm thiết bị
43
Điều hòa Casper GC-18IS33
6
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây