Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:45 04/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng khuôn viên cây xanh, bãi đỗ xe thôn Hạ, xã Mỹ Thái
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lạng Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 13/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
202/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/10/2024 16:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chủ tịch UBND xã Mỹ Thái
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 04/10/2024
đến
08:30 13/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 13/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/10/2024 (10/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Tân Sơn - Xã Tân Dĩnh - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H Tư vấn lập E-HSMT Thôn Tân Sơn - Xã Tân Dĩnh - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ 838 Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Nam Lễ - Xã Xương Lâm - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Tân Sơn - Xã Tân Dĩnh - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ 838 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Nam Lễ - Xã Xương Lâm - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (công suất phù hợp với biện pháp thi công dự thầu)
1
2
Máy đầm đất cầm tay
1
3
Máy đầm bê tông (đầm bàn)
1
4
Máy đầm bê tông (đầm dùi)
1
5
Máy khoan bê tông
1
6
Máy hàn
1
7
Máy cắt bê tông
1
8
Máy trộn bê tông
1
9
xe nâng- chiều cao nâng>12m
1
10
Cần trục ô tô ( hoặc cần cẩu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN NỀN:
2
Đào bụi tre, đường kính bụi tre >80cm
6
bụi
3
Đào san đất - Cấp đất II
0.282
100m3
4
Mua đất tương đương đất cấp III san nền
25.1652
100m3
5
San đầm đất , độ chặt Y/C K = 0,85
23.708
100m3
6
San đầm đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.9778
100m3
7
ĐƯỜNG BÊ TÔNG:
8
Đắp cát nền công trình
0.217
100m3
9
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
144.642
m3
10
BÓ VỈA:
11
Ván khuôn móng dài
0.7387
100m2
12
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
8.4243
m3
13
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 23x26x100cm, vữa XM M75, PCB40
172.79
m
14
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 15x20x47x100cm, vữa XM M75, PCB40
196.59
m
15
BÓ BỒN CÂY, BỒN CÂY:
16
Đào móng băng , chiều rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
11.9099
m3
17
Ván khuôn móng dài
0.7561
100m2
18
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
5.6714
m3
19
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, PCB40
8.7339
m3
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
98.3034
m2
21
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0166
100m3
22
SÂN LÁT GẠCH:
23
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
107.531
m3
24
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch bê tông giả đá 400x400mm, vữa XM mác 75
1075.31
m2
25
SÂN BÊ TÔNG:
26
Đắp cát nền công trình
0.3449
100m3
27
Bê tông nền M150, đá 2x4, PCB40
76.5
m3
28
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 200
127.91
m3
29
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
35.63
10m
30
RÃNH THOÁT NƯỚC:
31
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2.4318
100m3
32
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
18.5056
m3
33
Ván khuôn móng dài
0.5923
100m2
34
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0643
100m2
35
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
27.7533
m3
36
Xây gạch BTKN 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
49.452
m3
37
Xây gạch BTKN 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75
8.5772
m3
38
Ván khuôn mũ tường
1.1905
100m2
39
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, M250, đá 1x2, PCB40
7.4268
m3
40
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
262.74
m2
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, nắp đan, tấm chớp
0.8319
100m2
42
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
2.8913
tấn
43
Thép góc L50x3
850.4
kg
44
Lắp dựng thép góc L50x3
0.8504
tấn
45
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
9.645
m3
46
Đổ bê tông Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
4.7
m3
47
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
213
1 cấu kiện
48
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.9884
100m3
49
ỐNG HDPE 2 LỚP D300:
50
Cắt khe bê tông mặt
1.732
10m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây