Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:14 18/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây mới nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học (khu B) thị trấn Cát Thành, huyện Trực Ninh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách thị trấn và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Trực Ninh, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:15 27/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
154/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/10/2024 16:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Cát Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:11 18/10/2024
đến
09:15 27/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 27/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/10/2024 (24/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 689 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 31 khu 2 - Thị trấn Liễu Đề - Huyện Nghĩa Hưng - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC PHƯƠNG ANH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 13 - Xã Hải Long - Huyện Hải Hậu - Tỉnh Nam Định
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM ĐỊNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn An Lộc Hạ - Xã Yên Hồng - Huyện Ý Yên - Tỉnh Nam Định
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Trực Ninh Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Cổ Lễ, huyện Trực Ninh, tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM ĐỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn An Lộc Hạ - Xã Yên Hồng - Huyện Ý Yên - Tỉnh Nam Định
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Trực Ninh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Cổ Lễ, huyện Trực Ninh, tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
1
2
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5kW
1
3
Máy đầm cóc
1
4
Máy đầm bàn ≥ 1kW
1
5
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW
1
6
Máy đào ≥ 0,5m3
1
7
Máy hàn điện ≥ 14kW
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 1,5kW
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
10
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
11
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
San lấp
2
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
39.163
100m3
3
Đào đất để đắp bờ tường chắn, đất cấp I
1.365
100m3
4
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,9
1.501
100m3
5
Bể bơi
6
Đóng cọc tre, chiều dài cọc = 1,5m, đất cấp I
83.6229
100m
7
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 150
34.8429
m3
8
Đổ bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
81.3892
m3
9
Ván khuôn móng dài
0.4622
100m2
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
6.0862
tấn
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.9583
tấn
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1285
tấn
13
Xây gạch bê tông 2 lỗ 6,5x10,5x22, xây cột chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
3.267
m3
14
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
1.679
m3
15
Ván khuôn giằng
0.1526
100m2
16
Xây gạch bê tông 2 lỗ 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
20.988
m3
17
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
7.4712
m2
18
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
244.5272
m2
19
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100
312.5
m2
20
Thang inox bể bơi
1
cái
21
Nhà đa năng
22
Đóng cọc tre, chiều dài cọc = 2,5m, đất cấp I
96.075
100m
23
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng ≤ 250 cm, đá 2x4, mác 150
15.372
m3
24
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
53.344
m3
25
Ván khuôn móng băng
1.085
100m2
26
Cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm
1.043
tấn
27
Cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.84
tấn
28
Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
2.543
tấn
29
Đổ bê tông chân cột chiều cao ≤ 6m, đá 1x2, mác 200
5.184
m3
30
Ván khuôn cổ cột
0.517
100m2
31
Cốt thép cổ cột, đường kính cốt thép ≤10mm, chiều cao ≤ 6m
0.107
tấn
32
Cốt thép cổ cột, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao ≤ 6m
1.009
tấn
33
Xây gạch bê tông 2 lỗ rỗng 220x105x60, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
44.44
m3
34
Đổ bê tông giằng nhà, đá 1x2, mác 200
3.418
m3
35
Ván khuôn giằng tường
0.207
100m2
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.266
tấn
37
Bê tông cột, đá 1x2, M200, Rb=11Mpa
14.877
m3
38
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật
2.096
100m2
39
Cốt thép cột, đường kính cốt thép ≤10mm, chiều cao ≤ 28m
0.533
tấn
40
Cốt thép cột, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao ≤ 28m
2.665
tấn
41
Bê tông dầm, giằng, đá 1x2, M200, Rb=11Mpa
16.274
m3
42
Ván khuôn dầm, giằng tường
1.482
100m2
43
Cốt thép dầm, giằng tường đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.341
tấn
44
Cốt thép dầm, giằng tường đường kính cốt thép ≤ 18mm
1.932
tấn
45
Cốt thép dầm, giằng tường đường kính cốt thép > 18mm
0.791
tấn
46
Bê tông sàn mái đá 1x2, M200, Rb=11Mpa
16.661
m3
47
Ván khuôn sàn mái
2.649
100m2
48
Cốt thép sàn, đường kính cốt thép ≤10mm
1.28
tấn
49
Bê tông lanh tô, đá 1x2, M200, Rb=11Mpa
4.017
m3
50
Ván khuôn lanh tô
0.636
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây