Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:34 13/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hệ thống kênh mương thủy lợi Kỳ Nơi, xã Lìa
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí hỗ trợ sử dụng sản phẩm dịch vụ công ích thủy lợi năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hướng Hoá, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 19/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
142/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/11/2024 09:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Lìa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:32 13/11/2024
đến
15:00 19/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 19/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/11/2024 (19/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TST QUẢNG TRỊ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khóm 2, Thị Trấn Khe Sanh, Huyện Hướng Hoá, Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam
2 CÔNG TY TNHH VINACONTECH MIỀN TRUNG Tư vấn lập E-HSMT KHU PHỐ 6, PHƯỜNG 1, TP ĐÔNG HÀ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG GIS Tư vấn thẩm định E-HSMT Căn nhà số MG02-22, Khu đô thị Vincom Shophouse Royal Park Quảng Trị, Phường Đông Lương, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam
4 CÔNG TY TNHH VINACONTECH MIỀN TRUNG Tư vấn đánh giá E-HSDT KHU PHỐ 6, PHƯỜNG 1, TP ĐÔNG HÀ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG GIS Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Căn nhà số MG02-22, Khu đô thị Vincom Shophouse Royal Park Quảng Trị, Phường Đông Lương, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén 3m3/ph hoặc lớn hơn
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Máy đầm cóc
1
4
Máy đào 0,8m3 trở lên
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KÊNH CHÍNH + CTTK
2
Kênh BTCT M200, BxH = (40x60)cm
3
BTCT M200 tường kênh, dăm 1x2cm
34.69
m3
4
BTCT M200 móng kênh, dăm 1x2cm
22.02
m3
5
BTCT M200 giằng, dăm 1x2cm
0.22
m3
6
Bạt gai lót móng
191.26
m2
7
Giấy dầu 2 lớp
4.28
m2
8
Ván khuôn thép móng kênh
68.94
m2
9
Ván khuôn thép, tường kênh
537.32
m2
10
Ván khuôn thép, giằng kênh
8.01
m2
11
Thép đường kính, ĐK<=10mm
57.6
kg
12
Phần đất
13
Bóc phong hóa nền C1
73.56
m3
14
Đào bạt đất C3, CG
91.5
m3
15
Đào hố móng đất C3, TC
24.52
m3
16
Đào hố móng đất C3, CG
95.17
m3
17
Đất đắp C3, đầm cóc K>=0,9 (sử dụng đất đào)
71.82
m3
18
Đất đắp C3, đầm cóc K>=0,9 (Lấy 2 bên bờ kênh)
49.33
m3
19
Đất đắp đường hoàn trả, C3, CG K>=0,9
11.34
m3
20
Tháo dở bê tông kênh cũ
16.58
m3
21
Nạo vét bồi lấp đáy kênh, đất C3
17.13
m3
22
CÔNG TRÌNH TRÊN KÊNH
23
CỬA XẢ CÁT (03CK)
24
Bê tông móng, M200, dăm1x2cm
1.42
m3
25
Bê tông tường, M200, dăm1x2cm
2.03
m3
26
BTCT tấm đan, cửa phai, M200 dăm 1x2cm
0.4
m3
27
Lắp đặt tấm đan, trọng lượng G=75kg
12
CK
28
Thép đường kính D<=10mm
49.71
kg
29
Thép hình cửa phai & khe phai
54.12
kg
30
Bạt gai lót móng
7.56
m2
31
Giấy dầu 2 lớp
2.66
m2
32
Ván khuôn thép, móng
4.76
m2
33
Ván khuôn thép, tường
24.66
m2
34
Ván khuôn thép, tấm đan
2.64
m2
35
Đất đào C3
9.06
m3
36
Đất đắp giáp thổ C3, đầm cóc, K>=0,9 (sử dụng đất đào)
4.56
m3
37
Tháo dở bê tông kênh cũ
0.22
m3
38
BẬC NƯỚC (01 CK)
39
Bê tông móng M200, dăm 1x2cm
0.41
m3
40
Bê tông tường M200, dăm 1x2cm
0.84
m3
41
BTCT cửa phai M200, dăm 1x2cm
0.01
m3
42
Thép đường kính, ĐK<=10mm
2.77
kg
43
Thép hình cửa phai & khe phai
14.25
kg
44
Bạt gai lót móng
1.4
m2
45
Giấy dầu 2 lớp
0.71
m2
46
Ván khuôn thép, móng
1.92
m2
47
Ván khuôn thép, tường
7.98
m2
48
Đất đào C3
0.61
m3
49
Đất đắp C3, TC, đầm cóc, K>=0,9
0.26
m3
50
Tháo dở bê tông kênh cũ
0.57
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây