Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 20:47 13/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu bảo dưỡng Sửa chữa nhà văn hóa các bản xã Đồng Tiến (Bản khe Ngọn, bản Gốc Bòng, bản Đồng An)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc miền núi năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Thế, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 20/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1165/QD-UBND
Ngày phê duyệt
13/12/2024 20:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:45 13/12/2024
đến
17:00 20/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 20/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2024 (20/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TIẾN VƯƠNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Mỏ Trạng - Xã Tam Tiến - Huyện Yên Thế - Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công Tư vấn lập E-HSMT Phố Kép, xã Hương Gián, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang, Xã Hương Gián, Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám - Phường Đa Mai - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố Kép, xã Hương Gián, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang, Xã Hương Gián, Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám - Phường Đa Mai - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 110mm
0.1
100m
2
Lắp đặt chếch nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
4
cái
3
Lắp đặt Y nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
4
cái
4
Thoát sàn D90
2
cái
5
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0754
100m3
6
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.2093
m3
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0225
tấn
8
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0125
100m2
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.628
m3
10
Xây móng gạch chỉ 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40
2.6848
m3
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0125
tấn
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0307
100m2
13
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.2507
m3
14
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0118
tấn
15
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0134
100m2
16
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.3319
m3
17
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
10.7025
m2
18
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
2.3117
m2
19
ĐỒNG AN
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (tính 50% diện tích)
270.5902
m2
21
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (tính 50% diện tích)
237.393
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (tính 50% diện tích)
36.6024
m2
23
Dọn vệ sinh sê nô + sàn hiên
1
công
24
Công Tháo thiết bị điện
0.5
công
25
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
86.5994
m2
26
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
84.187
m2
27
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
261.4374
m2
28
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
42.3624
m2
29
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng, tường
240.4024
m2
30
Lắp đặt đèn Led bán nguyệt 1,2m 40W
10
bộ
31
Lắp đặt đèn sát trần có chụp đèn Led 32W
2
bộ
32
Lắp đặt quạt trần
1
cái
33
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.866
100m2
34
GỐC BÒNG
35
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (tính 50% diện tích)
270.5902
m2
36
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (tính 50% diện tích)
237.393
m2
37
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (tính 50% diện tích)
36.6024
m2
38
Công dọn vệ sinh sê nô
0.5
công
39
Công tháo dỡ thiết bị điện
0.5
công
40
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
271.417
m2
41
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
261.4374
m2
42
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
26.68
m2
43
Lắp đặt đèn Led bán nguyệt 1,2m 40W
10
bộ
44
Lắp đặt đèn sát trần có chụp đèn Led 32W
2
bộ
45
Lắp đặt quạt trần
3
cái
46
Lắp đặt quạt trần
3
cái
47
Tháo dỡ mái Fibroxi măng chiều cao ≤4m
5.868
m2
48
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.0512
m3
49
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Vữa XM M75, XM PCB40
8.5045
m2
50
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
20.303
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây