Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:32 18/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa công trình: Nhà lớp học 06 phòng trường Tiểu học Lạc Thịnh, huyện Yên Thủy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Thuỷ, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:25 26/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
892/QĐ-GD&ĐT
Ngày phê duyệt
18/12/2024 16:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG GIÁO DỤC HUYỆN YÊN THUỶ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:30 18/12/2024
đến
16:25 26/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:25 26/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2024 (26/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Tân Lộc HB Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu phố An Bình, thị trấn Hàng Trạm, huyện Yên Thuỷ, tỉnh Hòa Bình
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, Phường Thịnh Lang, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hoà Bình
3 Công ty Cổ phần tư vấn Sông Đà Hoà Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT B801-B802, tòa nhà Sao Vàng, tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, Phường Thịnh Lang, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hoà Bình
5 Công ty Cổ phần tư vấn Sông Đà Hoà Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B801-B802, tòa nhà Sao Vàng, tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn, sử dụng tốt
1
2
Máy khoan cầm tay, sử dụng tốt
1
3
Máy cắt gạch đá, sử dụng tốt
1
4
Máy trộn vữa, sửa dụng tốt
1
5
Máy trộn bê tông, sử dụng tốt
1
6
Đầm dùi, sử dụng tốt
1
7
Máy tời hoặc vận thăng
1
8
Ô tô tự đổ >=5T, sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bình chữa cháy MT3
2
bình
2
Hộp đựng bình chữa cháy
2
cái
3
Bộ nội quy tiêu lệnh chữa cháy
2
cái
4
Thoát nước mái
5
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.4
100m
6
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 90mm
15
cái
7
Cầu chắc rác
5
cái
8
Sửa chữa hè + rãnh thoát nước
9
Xây gạch btxm 6,5x10,5x22cm, xây thành rãnh nâng cao thêm, chiều dày <= 11cm, vữa XM M75 PCB30
0.7484
m3
10
Trát thành trong rãnh phần xây thêm trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
6.804
m2
11
Đục thành rãnh phía ngoài để lắp đặt tấm đan
0.2904
m3
12
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan rãnh
0.0625
tấn
13
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0803
100m2
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200 PCB30
1.3728
m3
15
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
33
cấu kiện
16
Đắp lớp đá bay nâng cao độ hè sau nhà
3.4927
m3
17
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 200 PCB30
1.5876
m3
18
PHÁ DỠ
19
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
69.87
m2
20
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
220.8
m
21
Phá dỡ các thanh bê tông ô thoáng cửa bằng máy khoan bê tông 1,5kW
2.1384
m3
22
Phá dỡ thanh lan can bê tông có cốt thép bằng búa căn
1.0355
m3
23
Phá dỡ lan can xây gạch tầng 2
1.4399
m3
24
Bóc dỡ nền lát gạch hành lang
95.2752
m2
25
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
279.31
m2
26
Phá lớp vữa trát tường trong nhà, má cửa
662.36
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt cột, trụ...
77.056
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
590.6994
m2
29
Tháo dỡ hệ thống dây, thiết bị điện
3
công
30
Vệ sinh lòng + thành sê nô mái + tháo dỡ ống thoat nước mái
3
công
31
Vận chuyển các rác thải xây dựng do phá dỡ đến nơi tập kết để đửa lên xe vận chuyển đi đổ
10
công
32
Xe ô tô tải tự đổ chở rác thải đến bãi đổ thải
2
ca
33
SỬA CHỮA
34
Láng sênô mái, dày 1cm, vữa XM M75 PCB30
84.8448
m2
35
Quét dung dịch chống thấm sê nô mái
84.8448
m2
36
Xây gạch btxm 6,5x10,5x22, xây chèn các vị trí tháo khuôn cửa,vữa XM M75 PCB30
1.2078
m3
37
Xây gạch btxm 6,5x10,5x22, xây bo trụ lan can, vữa XM M75 PCB30
0.9464
m3
38
Xây gạch btxm 6,5x10,5x22cm, xây lan can, vữa XM M75 PCB30
0.7884
m3
39
Trát trụ lan can, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
17.1456
m2
40
Trát lan can phần xây, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
15.2592
m2
41
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
279.31
m2
42
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
688.1
m2
43
Lát nền, sàn hành lang tầng 1 và tầng 2, kích thước gạch 500x500mm, vữa XM M75 PCB30
95.2752
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
311.7148
m2
45
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1355.8554
m2
46
Vật liệu INOX làm lan can
0.9811
tấn
47
Gia công lan can inox
0.9811
tấn
48
Lắp dựng lan can
58.091
m2
49
Gia công hoa sắt cửa sổ
0.1754
tấn
50
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
62.8762
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây