Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:43 18/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa công trình Nhà bếp, nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường Mầm Non Ngọc Lương, huyện Yên Thủy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Thuỷ, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:55 26/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
889/QĐ-GD&ĐT
Ngày phê duyệt
18/12/2024 16:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG GIÁO DỤC HUYỆN YÊN THUỶ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:41 18/12/2024
đến
16:55 26/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:55 26/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2024 (26/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Tân Lộc HB Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu phố An Bình, thị trấn Hàng Trạm, huyện Yên Thuỷ, tỉnh Hòa Bình
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, Phường Thịnh Lang, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hoà Bình
3 Công ty Cổ phần tư vấn Sông Đà Hoà Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT B801-B802, tòa nhà Sao Vàng, tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, Phường Thịnh Lang, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hoà Bình
5 Công ty Cổ phần tư vấn Sông Đà Hoà Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B801-B802, tòa nhà Sao Vàng, tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn, sử dụng tốt
1
2
Máy khoan cầm tay, sử dụng tốt
1
3
Máy cắt gạch đá, sử dụng tốt
1
4
Máy trộn vữa, sửa dụng tốt
1
5
Máy trộn bê tông, sử dụng tốt
1
6
Đầm dùi, sử dụng tốt
1
7
Máy tời hoặc vận thăng
1
8
Ô tô tự đổ >=5T, sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHU TRUNG TÂM
2
Nhà bếp
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1.76
m2
4
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
1.76
m2
5
Phá lớp vữa trát tường ngoài tại các vị trí bị hư hỏng lớp trát
30
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt cột, dầm, tường, trần... trong nhà
292.5856
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt cột, dầm, tường... ngoài nhà
222.8118
m2
8
Phá dỡ nền lát gạch hành lang, phòng nấu, phòng kho, phòng nhân viên
129.9647
m2
9
Phá dỡ mặt bàn soạn chia, bàn chế biến kc bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
0.8673
m3
10
Phá dỡ bệ bếp, bệ đỡ bàn soạn chia, bàn chế biến
1.1546
m3
11
Tháo dỡ mái tôn khu sơ chế bằng thủ công, chiều cao <= 6m
32.148
m2
12
Vận chuyển các rác thải xây dựng do phá dỡ đến nơi tập kết để đửa lên xe vận chuyển đi đổ
3
công
13
Xe ô tô tải tự đổ 7t chở rác thải đến bãi đổ thải
1
ca
14
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp bù nền nhà bị lún
12.9258
m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 4x6, mác 100 PCB30
13.014
m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bệ đặt bếp, đá 1x2, mác 200 PCB40
0.736
m3
17
Xây gạch btxm 6,5x10,5x22cm, xây bệ đỡ bàn soạn chia, vữa XM M75 PCB30
0.3973
m3
18
Trát tường bệ đỡ bàn soạn chia, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
6.048
m2
19
Công tác ốp gạch vào mép ngoài bệ đỡ bàn soạn chia, kt gạch 250x400mm, vữa XM M75 PCB30
0.9864
m2
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mặt bàn soạn chia đường kính cốt thép <= 10mm,
0.0229
tấn
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mặt bàn soạn chia
0.0607
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt bàn soạn chia, đá 1x2, mác 200 PCB40
0.5222
m3
23
Lát đá mặt bàn soạn chia, vữa XM M75 PCB30
7.4464
m2
24
Lát nền, sàn, kích thước gạch 500x500mm, vữa XM M75 PCB30
130.4682
m2
25
Xây gạch btxm 6,5x10,5x22cm, xây bịt vị trí cửa D3 cũ, vữa XM M75 PCB30
0.3872
m3
26
Trát tường trong vị trí xây bịt cửa và má cửa vị trí đục mở mới, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
1.464
m2
27
Công tác ốp gạch vào tường tại vị trí xây bịt cửa, kt gạch 250x400mm, vữa XM M75 PCB30
3.2
m2
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô cửa vị trí đục mở mới, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0004
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô cửa vị trí đục mở mới, đường kính cốt thép > 10mm
0.0028
tấn
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô cửa vị trí đục mở mới
0.0024
100m2
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô cửa vị trí đục mở mới, đá 1x2, mác 200 PCB40
0.0264
m3
32
Lắp đặt cửa đi D3* tại vị trí mới
1
công
33
Thay mới khóa cửa đi ra khu sơ chế
1
bộ
34
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
292.5856
m2
35
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
252.8118
m2
36
Lau chùi vệ sinh phần tường ốp gạch trong nhà
2
công
37
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
3
bộ
38
Đào móng cột, bằng thủ công, đất cấp III
1.435
m3
39
Gia công cột bằng ống thép tráng kẽm
0.0811
tấn
40
Lắp dựng cột thép các loại
0.0811
tấn
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền phần mở rộng thêm, đá 4x6, mác 100 PCB30
2.1924
m3
42
Lát nền phần mở rộng thêm bằng gạch cotto, kích thước gạch 400x400mm, vữa XM M75 PCB30
21.924
m2
43
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.1604
tấn
44
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.1604
tấn
45
Gia công xà gồ thép
0.3032
tấn
46
Lắp dựng xà gồ thép
0.3032
tấn
47
Lợp mái khu sơ chế bằng tôn múi chiều dày 0.45ly
0.6255
100m2
48
Lợp mái khu tiếp giáp nhà lớp học bằng tấm lập nhựa lấy sáng
0.3117
100m2
49
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 2,0m3
1
bể
50
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 32mm
0.06
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây