Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:47 31/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường và gia cố lề đoạn Km251+700 - Km252+100; Km252+280-Km252+600; Km255+200- Km255+300; Km257+450-Km258+00 QL.279 tỉnh Bắc Kạn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400594308_2412310907
Ngày phê duyệt
31/12/2024 10:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bắc Kạn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:45 31/12/2024
đến
09:00 10/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
73.239.570 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi ba triệu hai trăm ba mươi chín nghìn năm trăm bảy mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/01/2025 (08/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY LẮP THÀNH CÔNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 103K1-Khu tập thể Thành Công - Phường Thành Công - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường, đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định
1
2
Máy rải: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
3
Lu bánh thép 6-8 tấn: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng từ 6-8 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
4
Lu bánh thép 10-12 tấn: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng từ 10-12 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
5
Lu bánh hơi có lốp nhẵn: - Lu bánh hơi phải có tối thiểu 7 bánh, các lốp nhẵn đồng đều, có tổng trọng lượng ≥ 12tấn: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
6
Lu rung có lực rung hoặc trọng lượng từ 16-25 tấn: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
7
Máy đào: - Máy đào có dung tích gầu ≥ 0,8m3; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
8
Ô tô tự đổ: - Có tải trọng hàng hóa ≥7T; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
9
Thiết bị nấu và tưới nhựa: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
10
Thiết bị thi công vạch sơn kẻ đường: - Máy tự động (dạng phun hoặc ép đẩy sơn dẻo nhiệt, phun áp lực hạt thủy tinh); - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
2
Đào đất
976.06
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp đất
813.79
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào mặt đường cũ
128.58
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Hoàn trả mặt đường cũ bằng đá dăm nước
1071.52
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Xáo xới lu lèn (KC2)
2887.8
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Đá dăm nước lớp dưới (KC2)
2887.8
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Tăng cường đá dăm nước lớp trên dày 12cm+ bù vênh
8844.39
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm, TCN 1,8kg/m2
8844.39
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tưới nhựa dính bám 0,5kg/m2
9118.73
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Thảm mặt BTNC 16 dày 5cm
9118.73
m2
Theo quy định tại Chương V
12
BTXM M250 vuốt nối đường ngang
11.09
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Gia cố lề bằng BTXM M250
1664.03
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Hệ thống thoát nước
Theo quy định tại Chương V
15
Bổ sung rãnh BTXM hình thang
1640.96
m
Theo quy định tại Chương V
16
BTXM M200 nâng thành rãnh + tường đầu cống, gia cố mái cống + chân khay kết hợp gia cố mái Km257+611.58 - Km257+623.58
44.31
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Tấm đan qua nhà dân
8
Tấm
Theo quy định tại Chương V
18
Bổ sung bậc nước
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
20
Vạch sơn tim đường
76.3
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Vạch sơn kẻ kiểu mắt võng ngã 3, ngã 4
22.17
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Tháo dỡ, lắp dựng lại cột H cũ
13
cột
Theo quy định tại Chương V
23
Tháo dỡ cọc tiêu cũ bỏ đi
98
cọc
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo dỡ, lắp dựng lại cột Km cũ
2
cột
Theo quy định tại Chương V
25
Bổ sung hộ lan
166
m
Theo quy định tại Chương V
26
Biển báo làm mới HCN
2
biển
Theo quy định tại Chương V
27
Biển báo làm mới hình tam giác
5
biển
Theo quy định tại Chương V
28
Bổ sung cọc tiêu
98
cọc
Theo quy định tại Chương V
29
Đảm bảo ATGT
Theo quy định tại Chương V
30
Đảm bảo an toàn giao thông
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây