Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 21:25 15/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa tổ dân phố 3, thị trấn Nham Biền, huyện Yên Dũng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ, ngân sách thị trấn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500017004_2501152112
Ngày phê duyệt
15/01/2025 21:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Nham Biền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:23 15/01/2025
đến
09:00 23/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/01/2025 (23/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng Trung Dũng Bắc Giang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu dân cư đường Nguyễn Thế Nho, Tổ dân phố Dục Quang, Phường Bích Động, Thị Xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty cổ phần Phát triển xây dựng và thương mại TACO Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 19 tổ 10, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
3 Tổ thẩm định Ủy ban nhân dân phường Nham Biền Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Nham Biền, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
4 Công ty cổ phần Phát triển xây dựng và thương mại TACO Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 19 tổ 10, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
5 Tổ thẩm định Ủy ban nhân dân phường Nham Biền Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Nham Biền, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng số 2, thành phố Bắc Giang Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Trụ sở liên cơ quan, tổ dân phố 4, phường Nham Biền, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
7 Phòng Quản lý đô thị huyện Yên Dũng (nay là phòng Quản lý đô thị thành phố Bắc Giang) Đơn vị thẩm định BCKTKT Trụ sở UBND thành phố Bắc Giang, phường Tân Tiến, thành phố Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê.
1
2
Ô tô tự đổ. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê.
1
3
Máy cắt gạch đá. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
4
Máy cắt bê tông. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
5
Máy cắt uốn cốt thép. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
6
Máy đầm bàn. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
7
Máy đầm dùi. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
8
Máy đầm cóc. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
9
Máy hàn điện. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
2
10
Máy khoan bê tông. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
2
11
Máy trộn bê tông. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
12
Máy trộn vữa. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
13
Máy toàn đạc điện tử hoặc thủy bình. Hoạt động tốt, Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ VĂN HÓA
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.0159
100m2
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.739
100m2
4
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Mỗi 1,2m tăng thêm
0.739
100m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ( ngoài nhà )
447.2135
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ( ngoài nhà )
79.7736
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ( trong nhà )
337.591
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ( trong nhà )
6.7624
m2
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
526.9871
m2
10
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
344.3534
m2
11
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén
0.112
m3
12
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1.32
m2
13
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
52.95
m2
14
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
136.5
m
15
Phá dỡ hoa sắt
22.41
m2
16
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
136.5
m
17
Cửa đi mở quay hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 2mm( Kính dán an toàn dày 6,38mm)
17.82
m2
18
Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 1 cánh (gồm: 03 bản lề 3D, tay nắm+ khóa đơn điểm)
1
bộ
19
Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 4 cánh (gồm: 12 bản lề 3D, tay nắm+ khóa đơn điểm, 03 bộ chốt trên+ dưới)
3
bộ
20
Cửa sổ mở quay, mở hất, mở trượt lùa hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 1,4mm (Kính dán an toàn dày 6,38mm)
20.45
m2
21
Bộ phụ kiện cửa sổ mở quay, mở hất 4 cánh (gồm: bản lề chữ A, khóa tay nắm đơn điểm, thanh cài)
9
bộ
22
Vách kính cố định hệ 55, nhôm dày 2mm
3.6
m2
23
Vách kính cố định hệ 55, nhôm dày 1,4mm
19.08
m2
24
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
22.41
m2
25
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
22.41
1m2
26
Lắp dựng hoa sắt cửa
22.41
m2
27
Tháo dỡ trần
182.4484
m2
28
Trần nhôm bề mặt đục lỗ D1,8mm, màu trắng tiêu chuẩn, sơn tĩnh điện gia nhiệt PE. Phụ kiện: Khung T chính, T phụ 1,62m, 02 móc treo, 0,5 nối.
182.4484
m2
29
Thi công trần nhôm
182.4484
m2
30
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
277.8729
m2
31
Lợp mái che tường Tôn chống nóng tôn dày 0.4mm
2.7787
100m2
32
Thép Inox 304
37.4296
kg
33
Phá dỡ nền gạch lá nem
215.898
m2
34
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
10.7949
m3
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1079
100m3
36
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1079
100m3
37
Lát nền, sàn gạch Granite 60x60cm
215.898
m2
38
Ốp tường trụ, cột gạch Granite 12x60cm
6.5556
m2
39
Lắp đặt tủ điện 330x220x110mm
2
hộp
40
Lắp đặt dây dẫn Cu/XLPE/PVC 3x25mm2
60
m
41
Lắp đặt các aptomat 1 pha 20A
4
cái
42
Lắp đặt các aptomat 3P 100A
1
cái
43
Lắp đặt các aptomat 1 pha 30A
6
cái
44
Lắp đặt ổ cắm đôi
14
cái
45
Lắp đặt quạt trần
8
cái
46
Lắp đặt đèn Led ốp trần 18w
7
bộ
47
Lắp đặt đèn panel 600x600mm 48w
21
bộ
48
Lắp đặt đèn led chiếu pha
4
bộ
49
Lắp đặt công tắc 1 hạt
5
cái
50
Lắp đặt công tắc 2 hạt
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây